Xin Copy Phim thể loại chiến tranh VN và các phim tài liệu về chiến tranh Việt Nam tại box Hà Nội !

anhthu2002

Member
Mạng ở nhà mình không đươc tốt, download hay lỗi nên muốn xin copy bác nào tại Hà Nội yêu thích thể loại này đã có sẵn để mình mang ổ cứng qua. Các phim như :Đồi thịt băm, Trời và Đất, Rồng Xanh, Apocalyps Now, Điện Biên Phủ...Các phim tài liệu như Việt Nam cuộc chiến 10000 ngày, Những điều chưa biết về chiến tranh VN, Việt Nam một thiên lịch sử truyền hình, Battlefield VietNam (12 tập)... phimtailieuchientranhVN.jpg ....
Xin cám ơn và hậu tạ ~O) .

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Xin Copy Phim thể loại chiến tranh VN và các phim tài liệu về chiến tranh Việt Nam tại box Hà Nộ

Mình cũng đang có cùng nhu cầu.

daomanhhai85

Ðề: Xin Copy Phim thể loại chiến tranh VN và các phim tài liệu về chiến tranh Việt Nam tại box Hà Nộ

Ai có up lên nhé. Mình cũng thích thể loại này

ProSkyR

Well-Known Member
Re: Xin Copy Phim thể loại chiến tranh VN và các phim tài liệu về chiến tranh Việt Nam tại box Hà Nộ

Bác lượn lờ box phim tài liệu đi, chắc có vài bộ trong list trên đấy. Kiếm 1 link fshare ít bị lỗi hơn.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Re: Xin Copy Phim thể loại chiến tranh VN và các phim tài liệu về chiến tranh Việt Nam tại box Hà Nộ

Haha, cái này e có:)).

hoabantrang

Well-Known Member

Bộ VN cuộc chiến 10000 ngày chưa được up đủ nhỉ. Em mới down được có 5 hay 6 tập gì đó.

Thể loại phim tài liệu em cũng có hơn 1.5TB . Chiến tranh Việt Nam đủ gần hết trừ những cái được phép chiếu trên VTV1 - :D

hoabantrang

Well-Known Member

Thể loại phim tài liệu em cũng có hơn 1.5TB . Chiến tranh Việt Nam đủ gần hết trừ những cái được phép chiếu trên VTV1 - :D

Bộ [VN cuộc chiến 10000 ngày chiếu trên VTV1 đấy thôi. Nhưng nghe nói bị cắt bớt một số phần thì phải.

anhthu2002

Member
Ðề: Re: Xin Copy Phim thể loại chiến tranh VN và các phim tài liệu về chiến tranh Việt Nam tại box H

Haha, cái này e có:)).
A mang hdd qua nhé. kiểm tra lại có phim nào thể loại này anh copy luôn.

---------- Bài trên gởi vào lúc 12:21:07 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 12:20:27 PM ----------

Cho mình xin địa chỉ qua copy nhé. Thanks

linhnguyen5187

Re: Ðề: Re: Xin Copy Phim thể loại chiến tranh VN và các phim tài liệu về chiến tranh Việt Nam tại b

A mang hdd qua nhé. kiểm tra lại có phim nào thể loại này anh copy luôn.

---------- Bài trên gởi vào lúc 12:21:07 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 12:20:27 PM ----------

Cho mình xin địa chỉ qua copy nhé. Thanks

Chiều mai anh đi uống bia là gặp! Địa chỉ mà làm gì! ;))

HD HÀ NỘI

Các bác đừng tiện đâu là "chém" đó nhé :) Vì một diễn đàn có hệ thống và tổ chức ạ :D
/Lần sau em xóa bài gắng chịu đấy :)

Ai chém thế ?

Mình có 1.6 TB phim tài liệu riêng Việt Nam có gần full vậy như thế nào là chém ?

vinhexfo

Active Member
Ðề: Re: Xin Copy Phim thể loại chiến tranh VN và các phim tài liệu về chiến tranh Việt Nam tại box H

Bộ VN cuộc chiến 10000 ngày chưa được up đủ nhỉ. Em mới down được có 5 hay 6 tập gì đó.

Mình mê phim chiến tranh Việt Nam.
Bộ phim này thuyết minh tiếng Việt đủ bộ thì thật . . . bỏ công tìm kiếm !
Đang lùng sục trên mạng, ai có chỉ dùm nha !

Bên trên