Xin danh sách các kênh FREE trên Vinasat 1

nhocgary

Câu hỏi như tít ạ, có đáp án là em nhờ mod close dùm luôn ^^
P/S: Của VTC mới phát thêm ấy ạ

Chỉnh sửa lần cuối:

demon_bn

Member
Ðề: Xin danh sách các kênh FREE trên Vinasat 1

Câu hỏi như tít ạ, có đáp án là em nhờ mod close dùm luôn ^^
P/S: Của VTC mới phát thêm ấy ạ

V1 đến V6, HTV1,2,3,4,7,9,Thuần Việt, DU lịch và cuộc sống, Gia Đình, Shopping, Thể Thao, Ca nhạc, Phụ nữ,FBNC, Phim, Ninh Thuận,, Quảng Ngãi, Gia Lai, Hòa Bình, Thái Nguyên, FashionOneHD, THuần Việt HD, VTC1,3,4,5,6,7,10,14,16, Hỉa Phòng, Thanh HÓa, Nghệ An, Quảng Ninh1,3. BTV2,Lào Cai, BÌnh Định, Bình Phước, Đồng Tháp, Lâm Đồng

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Ủa, các kênh của HTVC cũng free hả bác ? Em tưởng nó tính phí chứ

V1 đến V6, HTV1,2,3,4,7,9,Thuần Việt, DU lịch và cuộc sống, Gia Đình, Shopping, Thể Thao, Ca nhạc, Phụ nữ,FBNC, Phim, Ninh Thuận,, Quảng Ngãi, Gia Lai, Hòa Bình, Thái Nguyên, FashionOneHD, THuần Việt HD, VTC1,3,4,5,6,7,10,14,16, Hỉa Phòng, Thanh HÓa, Nghệ An, Quảng Ninh1,3. BTV2,Lào Cai, BÌnh Định, Bình Phước, Đồng Tháp, Lâm Đồng

Các kênh này thì đầu K+HD có bắt được không ạ

hieu_huong

chắc ban đầu thì 1 số kênh miễn phí, sau đó mới tính phí, ban đầu phát thử nghiệm ý mà

thanhloc7

Member

Hiện tại HTVC đang phát tần số mới nên đang để free chứ mấy hôm nữa ổn định rồi thì có khả năng lại khóa mã đó

demon_bn

Member

VTC đang free StarMovieHD kìa. :))

avalue

Để thu thêm đc các kênh miễn phí trên Vinasat1 cần cấu hình (tần số) như thế nào các bác nhỉ

hairomrom

Hiện tại VTC dang phát miễn phí các kênh trên VINASAT1: vtc1, vtc10, vtc14, vtc16, hai phong, thanh hoa, nghe an, vinh long 1, quang ninh 3, thai nguyen, hoa binh, quang ngai, ninh thuan, lam dong, gia lai, an ninh, các kênh htv và HTVC: htv1, 2, 3, 4, 7, 9, bình dương 2, lào cai, phim, thuần việt SD, ca nhạc, du lịch, gia đình, phụ nữ, bình định, thể thao, FBNC, Home shopping, bình phước, đồng tháp, vtv1, 2, 3, 4, 5, 6.
Tổng cộng: 42 kênh

vanhungpto

Có ai biết tần số kênh HTV HD FREE trên Vinasat 1 (của đài truyền hình thành phố HCM)

BTDBRVT

hình như gói kênh HTV hết free thì phải
Em vẫn coi bình thường các kênh của HTVC bác ơi. Theo em chẩn đoán là bộ chảo, đầu thu nhà bác giờ mất sóng các TP của HTV, nếu không kêu thợ thì bác nên vào các diễn đàn vệ tinh để tìm cách xử lý( cách xử lý đa số là xoay nhẹ LNB). Còn kêu thợ thị thiệt hại khoảng 200k tiền công.

987520

vtc phát free HBO HD,STARMOVIE HD,VTC HD1,HD2,HD3,HD4,CINEMAX NỮA ĐÓ BÁC=P~

BTDBRVT

Re: Ðề: Xin danh sách các kênh FREE trên Vinasat 1

vtc phát free HBO HD,STARMOVIE HD,VTC HD1,HD2,HD3,HD4,CINEMAX NỮA ĐÓ BÁC=P~
Em không dò được kênh VTC HD4, em dò đi dò lại chỉ xem được các kênh của VTC, K+, HTV, nhưng không thấy HD4.
Em chỉ thấy sau HD3 là VTC3 HD thôi. Bác giúp em cách chinh phục em nó nhé :D
Thanks các bác!

minhhuub

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Xin danh sách các kênh FREE trên Vinasat 1

Em không dò được kênh VTC HD4, em dò đi dò lại chỉ xem được các kênh của VTC, K+, HTV, nhưng không thấy HD4.
Em chỉ thấy sau HD3 là VTC3 HD thôi. Bác giúp em cách chinh phục em nó nhé :D
Thanks các bác!

Vãi với VTC HD4 :))

Bên trên