Xin được tư vấn đầu Karaoke Acnos

Chào các bác , số là tôi toàn hát Karaoke bằng máy tính vì âm thanh tốt và rất đa chức năng nhưng ông bà nhà tôi thì sữ dụng máy tính ko thạo , ông bà thích nhạc file MKV mà tôi tải về nên giờ tôi đành phải đầu tư cho ông bà 1 đầu karaoke nào chơi đc file MKV với file VOB . Cũng nhờ google tìm và so sánh thì thấy hiệu acnos có vẻ thích hợp vì giá cả mềm và có nhìu đầu chơi đc HDD rời nhưng hình như không phải cái nào cũng chơi đc file MKV + file VOB . Nhờ các bác rành chỉ giúp cái nào "rẻ rẻ" trong số đầu Karaoke chơi đc HDD rời cùng đọc đc file MKV + VOB với

kudo1908

Active Member
Ðề: Xin được tư vấn đầu Karaoke Acnos

chạy được .MKV vs .VOB chỉ có Acnos SK-9000 Full HD hoặc Arirang 3600 HDMI,đầu tư thêm tí lấy Hanet karaoke HDAir lcho chuyên nghiệp

giangxuyen

Ðề: Xin được tư vấn đầu Karaoke Acnos

Em có nhu cầu giống y như của bác chủ thớt! Em xin phép bỏ qua phương án dùng PC vì em cũng đã setup rồi nhưng các cụ không quen. Tham khảo qua các đầu KOK (Có cả đĩa Midi và HĐ) thì đúng là đầu Acnos của Sơn Ca là có giá thấp nhất so với các loại đầu khác (Hanet, Arirang, VietKTV, ...). Mong bác nào có nhiều kinh nghiệm hay đã từng dùng đầu Acnos thì xin khách quan rì viu giúp:
1) Đầu Acnos có ưu nhược điểm so với các đầu khác thế nào?
2) Vẫn biết là "Tiền nào của ấy" nhưng thật sự đầu Acnos có "hay trong tầm tiền" hay không?
Cảm ơn các bác trước!

Bên trên