Xin giới thiệu các film có Jean-Claude Van Damme đóng

cailuong

Hi các bạn.
Jean-Claude Van Damme đã đóng những film hành động nào thật hay, xin cho biết tựa (tiếng Anh nhé), để mình tìm trên trang nhà về xem. Không biết tựa tiếng Anh nên tìm kô được.

Mình thấy anh này đóng có vẽ hay hơn Anord gì đó.
Cảm ơn nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:

cailuong

Ðề: Xin giới thiệu các film có Jean-Claude Van Damme đóng

Cảm ơn các bạn.

bacsinam

Xin có lời góp ý với bạn cailuong và cũng muốn chia sẻ cảm nghĩ đến tất cả các bạn.

Dù bacsi không phải là Mod của Box này, nhưng cũng muốn có chút ý kiến phê bình.

Mọi người vào diễn đàn này để chia sẻ với nhau về cảm xúc, tài nguyên và kinh nghiệm,

Điều hiển nhiên là việc chia sẻ tài nguyên vẫn là trọng tâm chính, thu hút số lượng người đóng góp và hưởng ứng nhiều nhất, việc chia sẻ cảm xúc và kinh nghiệm thì âm thầm hơn. Đặc biệt là trong phòng bình luận về phim ảnh này. Không phải ai cũng có thời gian để viết bài ở mục này, nhiều người có sở trường riêng, sở thích riêng. Số lượng người đọc bài cũng chưa bao giờ nhiều hơn 30 người dù trong giờ cao điểm, con số đó quá ít ỏi so với hàng trăm người đang ở bên phòng chia sẻ phim và nhạc. Gần đây chất lượng của phòng bình luận này đã sút giảm rất nhiều so với trước kia, có khi cả tháng mới có một hai bài có nội dung sâu sắc, nhìn quanh đi quẩn lại chỉ còn có poly, bacsi và vài member khác còn yêu thích công việc viết bài này.

Nhưng không vì vậy mà ta có thể tùy tiện viết bất cứ thứ gì trong phòng này, như vậy chủ đề bình luận phim sẽ bị xóa sổ một ngày nào đó.

Biết rằng ai cũng sẽ vui lòng trả lời mọi yêu cầu thắc mắc của người khác. Nhưhg gần đây có quá nhiều những chủ đề mới lập ra với nội dung request, hỏi tìm phim ngay trong phòng này thực sự là việc khó chấp nhận được.

Tôi không trách bạn cailuong đã đăng liên tục 2 threads quá sức đơn giản hời hợt: đầu tiên là hỏi phim nào đánh đấm dữ dội ? sau đó một câu hỏi khác còn vô lý hơn trong thread này: hỏi tìm phim của Vandame. Tôi chỉ trách bạn đăng bài không đúng chỗ thôi.

Chỉ cần dùng Google, gõ tên Jean Claude Vandame vào đó bạn sẽ có ngay câu trả lời, nếu bạn dùng Imdb sẽ còn có luôn thông tin về giá trị những bộ phim này. Nếu bạn thích phim võ thuật, bạn có thể viết 1 bài ngắn (thậm chí vài ba hàng), để chia sẻ cảm xúc và đam mê của bạn, điều đó thực sự có ý nghĩa cho bạn và mọi người. Sẽ có nhiều người hưởng ứng.

Dù sao cũng trả lời câu hỏi của bạn:

Phim Jean Claude Vandame không thể so với Arnold được, Arnold chủ yếu khoe thể hình là chính, Vandame thì có thêm sở trường về võ thuật.

Nếu đặt mục tiêu đơn thần giải trí thì phim hay của Vandame cũng không nhiều, thứ tự của bacsi đề nghị là:

1. Hard Target
2. Universal Soldier
3. Blood Sport
4. Sudden Death
5. time cop
6. Lion heart
...

Những phim khác dở hơn nhiều lắm

poly

Banned

Cám ơn bacsinam đã viết bài trên