XIN GIÚP ĐỠ 1 VẤN ĐỀ VỀ 3D XEM TRÊN MÁY VI TÍNH VỚI TIVI 55 INCHES CỦA HÃNG NÀO ĐẸP ?

tanvinh

Active Member
TÔI TÍNH MUA 1 TIVI KHÔNG 3D CHỈ CẦN CÓ SMART VÀ 4K THÌ CÓ XEM ĐƯỢC KHÔNG VỚI TIVI CÓ KHÔNG 3D ! DÀN MÁY VI TÍNH CỦA TÔI HƠI MẠNH ! VGA GTX 660 , NẾU ĐƯỢC THÌ MUA LOẠI 55 INCHES NÀO ĐỂ XEM TỐT NHẤT , TÔI HỎI NGU XIN GIÚP ĐỠ GIÙM, VÌ CHỈ CHƠI GAME TRÊN MÁY VI TÍNH VÀ PHÁT PHIM FULL HD HOẶC PHIM 4K

Karura

Ðề: XIN GIÚP ĐỠ 1 VẤN ĐỀ VỀ 3D XEM TRÊN MÁY VI TÍNH VỚI TIVI 55 INCHES CỦA HÃNG NÀO ĐẸP ?

Muốn xem 3D thì tv phải hỗ trợ 3D

kisazi

Member
Mình cũng như bác thớt, đang nhắm em Samsung UA55H6400, có anh em nào xài qua cho cái review về hình ảnh, 3D tý tham khảo. Tks ae.:> mà dạo này vào hdvietnam hơi khó nhỉ, nhất là ban ngày, ko biết có fải do ae kéo film về làm server quá tải ko.

kayashi0603

Ðề: XIN GIÚP ĐỠ 1 VẤN ĐỀ VỀ 3D XEM TRÊN MÁY VI TÍNH VỚI TIVI 55 INCHES CỦA HÃNG NÀO ĐẸP ?

Muốn coi 3D thì TV phải hỗ trợ 3D bác ạ, 55" thì dòng LG có con 55UF860T hay cong 55UG870T đó, bác xem tham khảo thử.

tanvinh

Active Member

2 dòng này cái nào hơn cái nào ạ ? Xin giúp đỡ vì gần tết quất 1 cái để xem phim ạ ? ngồi xem 3 Mét thì có được ko ạ ?

renhat

Well-Known Member

bác làm e 55uf770 ; 55ju6400

kayashi0603

2 dòng này cái nào hơn cái nào ạ ? Xin giúp đỡ vì gần tết quất 1 cái để xem phim ạ ? ngồi xem 3 Mét thì có được ko ạ ?
2 cái này khá là tương đồng, chỉ khác nhau cái cong cái phẳng thôi, tốt nhất bác nên ra trực tiếp siêu thị điện mấy coi cụ thể rồi quyết định luôn

---------- Post added 17-12-2015 at 16:36 ----------

bác làm e 55uf770 ; 55ju6400

người ta nhờ tư vấn tv 3D mà bác

haipvg

Well-Known Member

Không biết model 2 năm gần đây thế nào chứ TV Sam sung 2 năm trở về trước độ bền kém (kinh nghiệm thực tế TV của gia đình họ hàng trong vòng 5 -6 năm trở lại, cái gần nhất là SS mua cách đây 2 năm thì hỏng may mà còn BH gần 10 ngày)

tanvinh

Active Member

Không biết model 2 năm gần đây thế nào chứ TV Sam sung 2 năm trở về trước độ bền kém (kinh nghiệm thực tế TV của gia đình họ hàng trong vòng 5 -6 năm trở lại, cái gần nhất là SS mua cách đây 2 năm thì hỏng may mà còn BH gần 10 ngày)

Vậy samsung dởm hơn LG à nè ?

Bên trên