Xin hỏi đầu thu HD của An Viên - DVB T2 hết tiền có xem được các kênh miễn phí không ?

oldfriend

Moderator
Như tiêu đề ah, mình muốn hỏi đầu thu HD của An Viên - DBV T2 hết tiền có xem được các kênh miễn phí không ?

viphanoiao

Member
Ðề: Xin hỏi đầu thu HD của An Viên - DBV T2 hết tiền có xem được các kênh miễn phí không ?

Xem được các kênh địa phương như
Hưng yên, Hà nam ,vĩnh phuc, bắc ninh.
Cả vĩnh long thì phải

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Xin hỏi đầu thu HD của An Viên - DBV T2 hết tiền có xem được các kênh miễn phí không ?

Xem được các kênh địa phương như
Hưng yên, Hà nam ,vĩnh phuc, bắc ninh.
Cả vĩnh long thì phải

mình ở HCM, được cho cái đầu An Viên hết tiền này, cắm vào mở toàn đen thui không có tín hiệu nên hỏi :)

Ga50KG

Ðề: Re: Ðề: Xin hỏi đầu thu HD của An Viên - DBV T2 hết tiền có xem được các kênh miễn phí không ?

mình ở HCM, được cho cái đầu An Viên hết tiền này, cắm vào mở toàn đen thui không có tín hiệu nên hỏi :)

Muốn xem free thì mua mấy cái đầu thu rẻ tiền hàng cũ đi bác, gắn vào cán anten xoay là ngon lắm :D

sokita

Member
Ðề: Xin hỏi đầu thu HD của An Viên - DBV T2 hết tiền có xem được các kênh miễn phí không ?

Đầu thu DVB T2 của AVG thời điểm này vẫn chưa xem được các kênh Free của các nhà đài khác ngoài AVG nhé. ở TPHCM khi hết tiền xem được 8 kênh thì phải. Ở Hà Nội thì là 9 kênh

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Xin hỏi đầu thu HD của An Viên - DBV T2 hết tiền có xem được các kênh miễn phí không ?

Đầu thu DVB T2 của AVG thời điểm này vẫn chưa xem được các kênh Free của các nhà đài khác ngoài AVG nhé. ở TPHCM khi hết tiền xem được 8 kênh thì phải. Ở Hà Nội thì là 9 kênh

thanks bác nhé !

binhhc

Moderator

Đầu thu vệ tinh của VTC thì nhập tần số vào dò thoải mái nên thu được khá nhiều kênh free
Còn đầu của AVG do bị khóa mã nên không thu được gì ngoài các tần số mặc định của họ. Nếu hết tiền chưa nạp kịp thì xem được vài kênh thôi (trong đó có kênh ANTV)

PS: hiện nay AVG đang phát thử nghiệm free trên Vinasat một số kênh nên dùng đầu của VTC có thể thu được.

sokita

Member

Đầu thu vệ tinh của VTC thì nhập tần số vào dò thoải mái nên thu được khá nhiều kênh free
Còn đầu của AVG do bị khóa mã nên không thu được gì ngoài các tần số mặc định của họ. Nếu hết tiền chưa nạp kịp thì xem được vài kênh thôi (trong đó có kênh ANTV)

PS: hiện nay AVG đang phát thử nghiệm free trên Vinasat một số kênh nên dùng đầu của VTC có thể thu được.

bác ấy đang hỏi đầu DVB T2 của AVG bác ạ

oldfriend

Moderator

bác ấy đang hỏi đầu DVB T2 của AVG bác ạ

đúng rồi, em hỏi đầu DVB T2

Tối qua ngồi mò hết rồi, chẳng xem được cái gì cả :)

churiver

Member
Ðề: Re: Ðề: Xin hỏi đầu thu HD của An Viên - DBV T2 hết tiền có xem được các kênh miễn phí không ?

Chuẩn men! Hãy trả phí để được phục vụ.

Có bác nào có firmware của đầu thu An Viên KHT-8888 mở cho thu các kênh DVB-T2 free không? Cho em xin, em cảm ơn.

Toietmoi

Well-Known Member
Re: Xin hỏi đầu thu HD của An Viên - DBV T2 hết tiền có xem được các kênh miễn phí không ?

Nếu hết tiền rồi thì vuwast ngay cái đầu thu AVG, cắm cái anten râu vào xem VTV sướng hơn.

suns

Đầu thu DVB-T2 của AVG không thể dò kênh chế độ tay (không cho nhập pw) có bạn nào bị như vậy không ?

Đầu thu DVB-T2 của AVG không thể dò kênh chế độ tay (không cho nhập pw) có bạn nào bị như vậy không ?

Đầu T2 không có chức năng nhập pw (em đoán ý bác là "nhập tần số" ạ) là đúng thôi ạ. Vì tần số ở mặt đất là nó đã cố định 1 dải đấy rồi thì phải, nên là chúng ta chỉ dò loanh quanh chừng ấy thôi, không đa dạng như ở vệ tinh đâu ạ

12346789

Ðề: Xin hỏi đầu thu HD của An Viên - DVB T2 hết tiền có xem được các kênh miễn phí không ?

Đầu avg nhà em ở quê đang hết xèng, từ 29 đang định nạp tiền xem tết thì thấy xem đc như gói 50k, k biết mở free cho mấy ngày

xeonline

Member
các bác để ý .
các kênh có khóa màu đỏ là kênh thu phí của AVG.
các kênh có khóa màu xanh là kênh hợp tác với VTVCab
các kênh không có khóa thì xem đc Free khi hết tiền trong thẻ, bỏ thẻ ra đen thui là đúng rồi...
tốt nhất hết tiền cũng đừng đụng đến thẻ, cứ kệ nó trong máy. xem Free các kênh ( không có khóa)
ít thông tin muốn chia sẻ với các bạn . đúng thì ko sao, nhầm thì xin bỏ qua cho !

HNT24681

Well-Known Member
Ðề: Xin hỏi đầu thu HD của An Viên - DVB T2 hết tiền có xem được các kênh miễn phí không ?

Cho em hỏi ngu chút; đầu thu HD DTT của An viên có thu được sóng T2 của VTV không ợ?

Bên trên