Xin hỏi về cách update bài hát mới cho đầu VietKtv qua cổng SATA ...

karaokelamcon

Ðề: Xin hỏi về cách update bài hát mới cho đầu VietKtv qua cổng SATA ...

Hiaaa !
Các bác lên đây xem bài hướng dẫn giùm anh em với, chứ toàn lên đây bán hàng vậy ko nên.

ade_hpvn

em hôm nay có mấy đầu việt ktv mang ra cửa hàng cài đặt thì 1 cái bị lỗi cập nhật xong thì bật máy thử xem thì chỉ hiện mỗi chữ việt KTV ko thấy chạy gì cả ? nó bảo là lỗi hệ thống phải chạy lại toàn bộ phần mềm từ đầu .. nó hẹn em buổi chiều đến nhưng khi đến nó làm vẫn bảo đang cập nhật vẫn chưa xong rồi hẹn sáng mai qua lấy . làm ăn quá vớ vẩn lỡ hết việc kinh doanh của em ... ko biết chúng nó có làm hòng máy của em ko ? nhờ các bác tư vấn giùm là ở hải phòng thì cập nhật bài hát ở đâu uy tín . lối máy của em là do làm sao ko biết ...

karaokelamcon

Thực ra lúc update đã bị lỗi phân vùng phần mềm nên nó ko chạy. Bạn nên đưa đầu đến cơ sở có uy tín để làm lại phần mềm là chạy ngon mà.

ducphuongtb

Ðề: Re: Ðề: Xin hỏi về cách update bài hát mới cho đầu VietKtv qua cổng SATA ...

Bác nói chung chung thế thì làm bằng niềm tin vs hi vọng à.
Em cũng đang dùng dịch vụ cập nhật bài hát của bên chị thương, VIỆT KTV DOWNLOAD
nói chung là update được, chẳng khác gì up ở công ty.

phí update bên đó cũng nhẹ, em có 5 cái nó lấy 500k, tận bắc kan mà mang xuống HN thì ....

mình cung o bac kan này
minh xin phan mem vietktv downloadc dc ko gui cho minh qua [email protected] nhe,thanks

laxx_xxal

Ðề: Re: Ðề: Xin hỏi về cách update bài hát mới cho đầu VietKtv qua cổng SATA ...

Hello mọi người nhé

Hdd của Vk là linux
Trên win bạn cài ext2fs là OK ( nếu bạn biết về pc thì có thể tự làm sai thì ghost back ) OK
Trên Linux thì tự nhận rồi bạn chỉ copy thôi
Trên thiết bị ghost Auto ko Cần dùng pc thì bạn cắm 1 cái vào để đó đi ngủ mấy tiếng sau ổ nguồn giống ổ disk
( đặt biệt có thể ghost 1 ra 4 chỉ mất 1 lần tỉm và một ít điện )
Ghót thì lâu copy thì nhanh mà ko mất những gì đã config ví dụ File demo, hotel, thích hợp với ai đó hay ở xa
Nếu biết thì cập Nhật chỉ còn là một nút Ấn và tháo,lap Lai ( đơn giản và nhanh nhẹn )

bác có thể làm một bài hướng dẫn cho bọn em học hỏi được không vây :((

Bên trên