xin hướng dẫn cách xem onlie file torrent trên aB

kuayue

Như tiêu đề nếu đã tải về file torrent thay vì sử dụng pc down phim về chép vào usb rồi cắm qua TV để xem. Giờ có apk nào có thể xem trực tiếp trên tivi box mà bỏ qua công đoạn down trên pc không? Xin cám ơn

dunvip

Member
Ðề: xin hướng dẫn cách xem onlie file torrent trên aB

bạn dùng box gì thế , hình như trong kodi
có mục xem torrent đó

kuayue

mình mua box ở thị trường nội địa trung quốc. thấy ở vn không có thương gia bán. Kodi thì box mình vẫn chạy được nhé. Đang xem phim trên box tuy nhiên nguồn phim không có FHD nên xem chán. Muốn có apk nào có thể chạy trực tiếp từ file apk để xem luôn chứ mất công down về tốn thêm 1 bước

anhchangdatinh1107

Well-Known Member

Cùng ý tưởng với bác. không biết cao nhân biết add on kodi nào có thể xem trực tiep1 torrent không ?
Xin cám ơn

Tống Công minh

Active Member

Mình thấy AB có thể xem trực tiếp phim trên Fshare, còn với torrent thì không biết có app nào không.

meocon

Well-Known Member

bobatv có full hd nha a

kuayue

Tại mình cần xem những torrent phim hongkong nói ngôn ngữ tiếng hoa chứ không phải lồng tiếng hay thuyết minh. Còn boba thì đã lồng tiếng rồi

hillo88

Cài Acestream-Engine apk, rồi tạo 1 tk gói basic. Mở file torrent rồi xem bằng 1 ứng dụng video (vd MX-Player).

aB bác model gì? nếu dòng mxq, m8s mặc định nhà sxuat, có 1 app xem stream torrent ngon lắm ạ! Box e lại xóa mất rồi...

Bên trên