xin mọi người chỉ dùm mình cách setup Dàn Denon DHT-M370

gaconmoi

Mình mua dàn 5.1 này ở tiệm đồ cũ cho nên không có sách hướng dẫn vs remoste . Hồi trước mình nhấn đại thì ok nhưng bây h bị thằng ku ở nhà nó phá nhấn lung tung hết các nút nên bây h khi chỉnh ở chế độ 5CH thì nó chỉ hát có 1 bên phải thôi còn bên trái im re . mong mọi người chỉ mình cụ thể cách setup lại cho hát đều ở 2 bên khi chuyển sang chế độ 5CH . Mình còn non nớt mới tập tành nên mong mọi người chém nhẹ tay . Chỉ cụ thể từng bước 1 nhé .

Dàn Denon DHT-M370

gaconmoi

Ðề: xin mọi người chỉ dùm mình cách setup Dàn Denon DHT-M370

Mình mua dàn 5.1 này ở tiệm đồ cũ cho nên không có sách hướng dẫn vs remoste . Hồi trước mình nhấn đại thì ok nhưng bây h bị thằng ku ở nhà nó phá nhấn lung tung hết các nút nên bây h khi chỉnh ở chế độ 5CH thì nó chỉ hát có 1 bên phải thôi còn bên trái im re . mong mọi người chỉ mình cụ thể cách setup lại cho hát đều ở 2 bên khi chuyển sang chế độ 5CH . Mình còn non nớt mới tập tành nên mong mọi người chém nhẹ tay . Chỉ cụ thể từng bước 1 nhé .

Dàn Denon DHT-M370

trangchodom

Well-Known Member

Bác mang tới tiệm bán cho bác nhờ họ chỉnh giùm, họ sẽ làm cho bác.

gaconmoi

cảm ơn bạn trangchodom nhưng mình không có thời gian rảnh nhiều vào ban ngày bạn ah . ngày nghỉ mình còn công chuyện nữa mà . Ban ngày đi làm về thì tiệm đóng cửa . Mà tiệm lại ở xa nhà nữa mới chết chứ . Cho nên mới lên đây nhờ giúp đỡ của mọi người mong sao gặp người pro về denon trợ giúp . Chán quá có loa không biết setup chán thật

Bên trên