Xin nhờ các sư huynh giúp đỡ !!! - HDTV

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDCP

Super Moderators
Ðề: Xin nhờ các sư huynh giúp đỡ !!! - HDTV

anh đang tư vấn cho người ta mà / chú lại ngứa hả =))

Bác mà chuyển sang xem phim mất phí mới giật mình cơ. Nhưng mà mình không xem, không nghe hát thì thôi có ai bắt đâu
Em thấy my tivi có một tiện ích là có thể tua lại chương trình mình bỏ lỡ hoặc có thể tạm dừng lại khi bất ngờ vợ gọi "Anh ơi đấm lưng cho em cái" :))
Nói chung tiết kiệm chi phí thì nên dùng my tivi. Tạm ổn :D

dtungcp

Active Member

Bác mà chuyển sang xem phim mất phí mới giật mình cơ. Nhưng mà mình không xem, không nghe hát thì thôi có ai bắt đâu
Em thấy my tivi có một tiện ích là có thể tua lại chương trình mình bỏ lỡ hoặc có thể tạm dừng lại khi bất ngờ vợ gọi "Anh ơi đấm lưng cho em cái" :))
Nói chung tiết kiệm chi phí thì nên dùng my tivi. Tạm ổn :D

ờ thì anh em mình biết đến đâu thì tư vấn đến đó /

người được tư vấn thì sẽ tự đọc và lựa chon cái nào thấy hợp với mình nhất rồi mua :)

HDCP

Super Moderators

Em vẫn kết nhất mytivi ở cái khoản này: Khách hàng chủ động quyết định thời gian và nội dung thưởng thức, đây là điểm khác biệt lớn so với các kênh truyền hình truyền thống.

dtungcp

Active Member

Em vẫn kết nhất mytivi ở cái khoản này: Khách hàng chủ động quyết định thời gian và nội dung thưởng thức, đây là điểm khác biệt lớn so với các kênh truyền hình truyền thống.

- nhưng ko cần với ông bà cụ của người cần tư vấn/ có thể xem 24/24 luôn =)) già rồi khó ngủ lắm 8-}

- và chất lượng hình ảnh cũng ko phù hợp với người cần tư vấn thì phải /

@HDCP thôi anh em sờ tốp nhé :D về quán chém nhau cho nó thoải mái :D

HDCP

Super Moderators

Cẩn thận nơi này lại giống với box Truyền hình HDTV thì lại khổ :(

Theo mình thì dùng MyTV là ok, phù hợp với các yêu cầu từ bé đến lớn. Bạn cứ đăng ký gói cước Full Option HD or gói MyTV Gold HD là dùng các loại nội dung 24/24 không phải suy nghĩ (mình đang dùng gói này = 125k). Chất lượng HD khi xem phim, kênh thể thao cũng rất tốt.
Nhưng khi lắp đặt ban đầu để xem tốt thì hơi vất vả: phải đổi modem: 3 lần; đổi Set Top Box: 2 lần; đổi Port đường dây: 3 lần (mới hết treo khi loading)

HDCP

Super Moderators

Theo mình thì dùng MyTV là ok, phù hợp với các yêu cầu từ bé đến lớn. Bạn cứ đăng ký gói cước Full Option HD or gói MyTV Gold HD là dùng các loại nội dung 24/24 không phải suy nghĩ (mình đang dùng gói này = 125k). Chất lượng HD khi xem phim, kênh thể thao cũng rất tốt.
Nhưng khi lắp đặt ban đầu để xem tốt thì hơi vất vả: phải đổi modem: 3 lần; đổi Set Top Box: 2 lần; đổi Port đường dây: 3 lần (mới hết treo khi loading)

Em chưa phải đổi lần nào cả, dùng từ tháng 5 /2010 đến nay gần một năm chưa có trục trặc xảy ra cả.

cuuvan

Member

Hị hị, myTV có chia về các phòng được không hả các bác, em khoái cái vụ chia về các phòng hơn, nhà 3 cái TV mà mua myTV thì phải làm sao?

HDCP

Super Moderators

Hị hị, myTV có chia về các phòng được không hả các bác, em khoái cái vụ chia về các phòng hơn, nhà 3 cái TV mà mua myTV thì phải làm sao?

Không chia được, nhưng chả sao vì nhà em chỉ có mỗi một phòng. Nhiều phòng thì lựa chọn cái khác :D

dtungcp

Active Member

Không chia được, nhưng chả sao vì nhà em chỉ có mỗi một phòng. Nhiều phòng thì lựa chọn cái khác :D

chú =))

HDCP

Super Moderators

Bác chủ topic chả nói là mới rước 1 cái tivi led về nên em mới khuyên dùng Mytivi ấy chứ :D

pvd28

My Tivi su dung phuc' tap ko a? e o tre^n Hn co' moi~ ba ma' o nha` tho^i ma` nha` thi` co' 4 cai' Tivi nen ne^u' co' xem cai' man` led thi` chac' chi? 8h/ngay`. E dang uu ai' VTC HD ( lieu. thoi` tiet' xau' xem dc ko a? ) , be^n QN cap TV cung~ co' goi' HD toan` kenh VTC ( ko so thoi` Tiet') nhung ko biet' HD ngon ko?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

HDCP

Super Moderators

Nhắc nhở bác lần sau chú ý bài viết có dấu đầy đủ nhé.

Tieubaocaca

Active Member

My Tivi su dung phuc' tap ko a? e o tre^n Hn co' moi~ ba ma' o nha` tho^i ma` nha` thi` co' 4 cai' Tivi nen ne^u' co' xem cai' man` led thi` chac' chi? 8h/ngay`. E dang uu ai' VTC HD ( lieu. thoi` tiet' xau' xem dc ko a? ) , be^n QN cap TV cung~ co' goi' HD toan` kenh VTC ( ko so thoi` Tiet') nhung ko biet' HD ngon ko?

Chịu. Em chẳng đọc được cái gì nên không có ý kiến gì cả :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên