Xin tư vấn cách gỡ phần mềm đã cài đặt trên Note N7000

Hung082012

Thưa các bác, em trót dại cài chương trình MX Player vào N7000 để xem được định dạng flv nhưng tình hình là chương trình ko chạy, giờ muốn gỡ bỏ thì làm thế nào ạ? (Em đã thử theo kiểu Iphone là ấn giữ nhưng ko được). Mong các bác giúp đỡ, em xin cảm ơn ạ.

buihung

Administrator
Bác cài chương trình Titanium Backup rồi vào đó để gỡ/backup các chương trình đã cài đặt trong máy nhé.

bladies

Active Member
Ðề: Xin tư vấn cách gỡ phần mềm đã cài đặt trên Note N7000

Bạn lên Chrome Play rồi tìm Uninstaller sẽ có phần mềm xóa ngay mà, nó nằm thứ hai ...

Hung082012

Re: Ðề: Xin tư vấn cách gỡ phần mềm đã cài đặt trên Note N7000

Bạn lên Chrome Play rồi tìm Uninstaller sẽ có phần mềm xóa ngay mà, nó nằm thứ hai ...

Em thử rồi, OK bác ạ. Tks bác nhiều. Em đang trong quá trình vọc con này, chắc sẽ làm phiền các bác, mong các bác bớt chút thời gian chỉ giáo ạ.

minhai

Member
Ðề: Xin tư vấn cách gỡ phần mềm đã cài đặt trên Note N7000

Bác muốn uninstall soft/game đã cài thì vào Cài đặt/Ứng dụng rồi click vào ứng dụng đó rồi nhấn gỡ bỏ là đc mà..

Hung082012

Re: Ðề: Xin tư vấn cách gỡ phần mềm đã cài đặt trên Note N7000

Bác muốn uninstall soft/game đã cài thì vào Cài đặt/Ứng dụng rồi click vào ứng dụng đó rồi nhấn gỡ bỏ là đc mà..

Em thử rồi, OK bác ạ. Tks bác. Chỉ tại em ngu quá nên làm phiền các bác, xin các bác đại xá. Dưng mà còn cái này em đang khó chịu, bọn SS này em thấy cách tổ chức các thư mục rắc rối quá, ko giống với IP nên mới dùng cũng thấy lởm khởm.

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Xin tư vấn cách gỡ phần mềm đã cài đặt trên Note N7000

Em thử rồi, OK bác ạ. Tks bác. Chỉ tại em ngu quá nên làm phiền các bác, xin các bác đại xá. Dưng mà còn cái này em đang khó chịu, bọn SS này em thấy cách tổ chức các thư mục rắc rối quá, ko giống với IP nên mới dùng cũng thấy lởm khởm.
Có thiết bị mà không biết sử dụng. Chán thật

Bên trên