Xin tư vấn dàn AIO SonyDz810

dungtoandung

Well-Known Member
Mình mới mua bộ Hometheatre Sony DZ 810, chỉ có 1 đường HDMI, nói chung xem phim và nghe nhạc hợp lý trong tầm tiền.
Bây giờ mình muốn có thêm nhiều thiết bị dấu vào như Ps3, Xbox360, setup Box mà bộ này không có nhiều đường vào HDMI in thêm nữa. Các pro có kinh nghiệm chỉ dẫn giúp mình với. Có thể mua thêm reciever hay cái gì đó??? Thanks các bác trước.

manhhung1420

Active Member
Ðề: Xin tư vấn dàn AIO SonyDz810

đường HDMI mà bạn nói chắc là đường HDMI out, tức là xuất hình ảnh và âm thanh ra tivi thôi, còn các thiết bị khác bác phải gắn vào đường in audio, theo bác nói thì dàn này chắc chỉ có audio in 2 kênh và cổng quang. Đc cái này mất cái kia thôi ạ

khanhkun84

Active Member
Ðề: Xin tư vấn dàn AIO SonyDz810

Mình mới mua bộ Hometheatre Sony DZ 810, chỉ có 1 đường HDMI, nói chung xem phim và nghe nhạc hợp lý trong tầm tiền.
Bây giờ mình muốn có thêm nhiều thiết bị dấu vào như Ps3, Xbox360, setup Box mà bộ này không có nhiều đường vào HDMI in thêm nữa. Các pro có kinh nghiệm chỉ dẫn giúp mình với. Có thể mua thêm reciever hay cái gì đó??? Thanks các bác trước.

ko làm gì đc bác ơi, nếu nó có 1 cổng HDMI in thì chỉ kết nối đc 1 thiết bị thôi, còn lại là các cổng optical in hay gì đó thì bác nối vào các cổng này thôi

Bên trên