Xin tư vấn ghép Amplifier California pro 128A với loa nào để hát Karaoke.

dongdateh

Active Member
Do có máu Kara mà hiện em mới có 1 dvd midi karaoke california, amplifier Califorlia pro 128A. Các bác cho em hỏi con ampli của em phối ghép với loa nào để hát karaoke, do kinh phí của em cho loa chỉ trong giới hạn 3,5tr trở xuống thôi. Em đang ngắm con SAS S500 SAS S-500 - Cong ty TNHH Song Am Thanh không biết có ổn không. Em ở Biên Hòa - ĐN, rất mong các bác tư vấn giúp. Xin chân thành cảm ơn!

ktypro

Active Member
Ðề: Xin tư vấn ghép Amplifier California pro 128A với loa nào để hát Karaoke.

bác thêm 1tr lấy Bose 201 Seri V chính hãng mexico hát ngon

langpang_1409

Do có máu Kara mà hiện em mới có 1 dvd midi karaoke california, amplifier Califorlia pro 128A. Các bác cho em hỏi con ampli của em phối ghép với loa nào để hát karaoke, do kinh phí của em cho loa chỉ trong giới hạn 3,5tr trở xuống thôi. Em đang ngắm con SAS S500 SAS S-500 - Cong ty TNHH Song Am Thanh không biết có ổn không. Em ở Biên Hòa - ĐN, rất mong các bác tư vấn giúp. Xin chân thành cảm ơn!
Giá tầm hơn 3tr thì chọn loa đánh không ngon lắm, với những món bác đang có, đánh cùng cặp vocopro sv 502 thấy ok. tầm giá hơn 6tr đó bác

dongdateh

Active Member

Có bác nào tư vấn giúp em nữa đi ạ!:(:(

SAS S-500 cũng ok hoặc GUINNESS 103 Series VII

dongdateh

Active Member

Xin cảm ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn. Hiện giờ em muốn tham khảo thêm một số loa Nhật cũ, bác nào nhiệt tình giúp em chọn loa nào phù hợp và mua ở đâu có thể tin tưởng được vì em cũng rất sợ hàng fake lắm. Rất mong nhận được sự tư vấn thêm, xin chân thành cảm ơn!

dongdateh

Active Member

Con này có Power output là 150W RMS, có bác nào tư vấn giúp em nữa không, nếu không chiều nay em đi rước luôn em Guiness 103 VII về test, dc thì chơi còn dở thì chịu vậy, hihì!

nghia2012

Active Member

Hát karaoke thì bác chọn bose 301 seri V đó hoặc jbl cũng được. Chúc bác chọn được loa như ý.

dongdateh

Active Member

Quyết định cuối cùng chọn loa Music wave 203 serial IV của Sóng Nhạc, nhờ Mod close giúp topic. Cảm ơn tất cả mọi người!

Bên trên