Xin tư vấn nơi mua máy ảnh xách tay uy tín giá hợp lí

saver2012

Member
Hiện nay em đang định mua em máy ảnh Sony HX10V nhưng thấy hàng xách tay và hàng chính hãng giá chênh nhau nhiều quá nên mua hàng xách tay cho rẻ
Xin có bác nào kinh nghiệm tư vẫn cho em chỗ bán máy xách tay uy tín, bảo hành tốt ở Sài Gòn
Em xin cảm ơn

Hai Scm

Active Member
Hiện nay em đang định mua em máy ảnh Sony HX10V nhưng thấy hàng xách tay và hàng chính hãng giá chênh nhau nhiều quá nên mua hàng xách tay cho rẻ
Xin có bác nào kinh nghiệm tư vẫn cho em chỗ bán máy xách tay uy tín, bảo hành tốt ở Sài Gòn
Em xin cảm ơn

Em hay mua ở Ngọc Camera, bác search địa chỉ Ngọc camera trên google nhé, hình như 80 Pasteur thì phải...

nth123

Member
Ðề: Xin tư vấn nơi mua máy ảnh xách tay uy tín giá hợp lí

Em thì thường mua hàng Nikon ở các đại lý chính hãng như: Liêm Nga, Khánh Long, Xuân Sơn... nên cũng k biết hàng Sony như thế nào, bác thử ghé tham khảo thêm nhé!

saver2012

Member

Em định mua ở chỗ máy ảnh jp ở Thái Hà, tiếc là không có chi nhánh ở Sài Gòn thôi, bác nào biết chỗ nào ở Sài Gòn xin tư vấn giúp em

cuonglxt

Em thì thường mua máy ảnh ở Khánh Long, ở đây nhân viên tư vấn nhiệt tình và giá cả hợp lý.

cadic1008

Member

Em thì thường mua máy ảnh tại Nhật rồi cầm tay về - mà lạ cùng là máy Made in Japan nhưng em mua cái nào về giá cũng đắt hơn ở VN. Không hiểu mấy shop nhà mình nó xách kiểu gì tài thế?

Bên trên