[ Xóa phim ] Lan Kwai Fong 3 2014 trên diễn đàn hdvietnam.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anbinhdo

Well-Known Member
Kính gửi BQT.

Em là cũng một Người hay đi tìm những thước phim hay mà anh em trên FR hay Up lên để nhằm san sẻ với Anh em trong cộng đồng mạng đam mê phim HD , rất cảm ơn tất cả các anh em Uploader thuộc FR.
Trong 2-3 ngày nay trên các trang torrent trong nước và các diễn đàn chia sẽ phim khác xuất hiện phim Lan Kwai Fong 3 2014 , em thường thì những phim như thế này cũng chỉ đọc qua nội dung và không bao giờ dowload. Sáng nay tình cờ đọc qua các comment của các Bác bên uhdbits và lướt qua Trailer của phim thì thật sự thấy sốc , em thử lướt qua vài comment ví dụ như ở đây với hình ảnh của đạo diễn dàn dựng trong phim thì mỗi Người Việt Nam như trong chúng ta cũng thấy như bị 'xúc phạm' quá nặng ! không thể nói là vô tình hay vô ý như thật sự đối với các nhà phân tích bình luận phim amater như mỗi anh em chúng ta đều thấy đó là ' những hình xấu '

http://www.hdvietnam.com/diendan/33-fshare-vn/791467-tam-ly-xa-hoi-lan-kwai-2.html ( post 11 )

Em thiết nghĩ dù là điện ảnh sân khấu như để lấy đấy làm nền và không kính trọng đối với Vị Cha Già , Lãnh tụ kính yêu của Dân Tộc Việt Nam là không thể chấp nhận.
Kính đề nghị BQT nên xóa bỏ các bài và đường link dowload với phim này , và mỗi Người Việt Nam trong chúng ta nên lên tiếng cho hành động,bôi xấu này !
(p/s: hiện này các trang torrent đã gỡ bỏ các link tracker của phim này ).
Like nếu các Bạn thấy đúng và hành động vì một hdvietnam ngày phát triển và văn minh.

davidbeckham_nd

Well-Known Member
vấn đề ít nhất phải để các mem xem trailer, hoặc có thể xem phim xong, rùi sẽ đưa ra qđ có nên lưu truyền hay ko? mem chưa xem, nói ra chỉ làm các mem càng muốn xem. khổ thế đó bác ợ.

E mới xem sơ lượt qua không thấy cảnh này. Để xem kỹ lại nếu đúng thế thì e quẳng vào sột rác ngay, với lại phịm này nhảm bà cố các bác nhỉ?
Em xem lại rồi, phút 56 các bác nhé, del nhanh

xmen1188

Member
Ðề: [ Xóa phim ] Lan Kwai Fong 3 2014 trên diễn đàn hdvietnam.

đúng là mình cũng có xem rồi nhưng không để ý nền phía sau, giờ thấy rồi, del khỏi nuối tiếc, bọn Khựa đúng là khốn nhỉ.

anbinhdo

Well-Known Member

Bác xem qua trailer - có độ dài 1.36' ngay đoạn 1.01' và 1.16' Bác sẽ thấy . Và xem thêm bài post 11 như trên là một hình ảnh trong phim.

ThangNX13

General

beeb hdvnbits và rất nhiều trang khác đã xóa từ hôm qua rồi. Em đã down về nhưng đã xóa.

Roland

Well-Known Member

Đã nhận đc đề nghị của bác, mặc dù e chưa xem nhưng đã giải quyết.

dangquocha

Active Member

Chưa xem chưa hiểu chuyện gì ???

anbinhdo

Well-Known Member

Cảm ơn Bác .
Hy vọng với đội ngũ QL tại Box chia sẽ phim như hiện nay làm việc như Bác thì anh em ta sẽ có và lưu những thước phim hay cho cả gia đình cùng xem và loại bỏ những thước phim có nội dung xấu như trên.
Chúc vui.

truoduc

Well-Known Member

Bác có del thi del sạch luôn đi,xem qua một vòng vẫn thấy còn rất nhiều bài post phim này đấy.

ProSkyR

Well-Known Member

Thích lách thì làm 1 bản cut, bỏ đoạn đó đi là ok.
Cơ mà phim này nhảm, không cần thiết để quan tâm.
Tuy nhiên với những PTU fshare thì có khi lại hay.

anbinhdo

Well-Known Member

Bác có del thi del sạch luôn đi,xem qua một vòng vẫn thấy còn rất nhiều bài post phim này đấy.

Chắc do nhiều quá , nếu Bác và Bác nào thấy dẫn link để Bác ấy xóa luôn một thể .

ilVietnam

Well-Known Member

Phim này phần 1 xem còn được, phần 2-3 thấy nhạt và nhảm dần. Em thấy phần 3 mới ra chẳng có nội dung gì mấy, thể loại tình cảm thì chả sâu mà phim cấp 2-3 cũng chưa đến đô, cảm giác như kiểu phim làm ra để quảng bá cái gọi là "giải trí" (1 phần nào đó) ở Hong Kong.

kinhphuong

Well-Known Member
Xóa hết đi bác Mod ơi, mịa kiếp lũ tàu khựa khốn nạn.. Bác nào chưa xem thì tránh xa cái sản phẩm thúi quắc này..
Cảm ơn nhiều..

madau999

Active Member

bọn hongkong chó đẻ, từ khi trao trả về cho Đại lục là đã bựa rồi

lanem

Member

bác anbinhdo tinh thật.
bọn TQ dã tâm rõ rệt, cố tình thực hiện hậu cảnh.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên