Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

vietdungnb

Well-Known Member
Mình đã add vào và dùng ngon . Khi bật lên nó bảo mình gia nhập cộng đồng kodi mình có đã đăng ký và ủng hộ nó cứ báo miết mỗi khi đăng nhập a . o_O
Là do Group mới bị khóa, mới làm lại cái Group mới, nên nhắn mọi người vào lại Group mới, có 1 dòng thông báo hiện cỡ 5 giây thôi mà
https://docs.google.com/document/d/1RjxsxtjpTwjAUIo4_g4hLYkOBOpTEcGxTeQebnqbzO0/edit?usp=drivesdk

dk1zzl3

Active Member

mrtx

mình dùng addon bị fshare báo như này

Kính gửi Quý khách hàng,

Fshare.vn rất tiếc khi phải thông báo rằng: Tài khoản của Quý khách đã bị khóa vĩnh viễn vì đang tham gia trang getlink.
Hệ thống của Fshare.vn xác nhận: Quý khách hoặc người nào đó đang sử dụng tài khoản của Quý khách để hack,
cheat dịch vụ của Fshare.vn từ một số trang getlink.
Đây là những trang web đang lợi dụng kẻ hở và làm ảnh hưởng xấu tới dịch vụ của Fshare.vn.

giờ mình không biết phải làm sao!!!!!!

nammeo76

Well-Known Member
mình dùng addon bị fshare báo như này

Kính gửi Quý khách hàng,

Fshare.vn rất tiếc khi phải thông báo rằng: Tài khoản của Quý khách đã bị khóa vĩnh viễn vì đang tham gia trang getlink.
Hệ thống của Fshare.vn xác nhận: Quý khách hoặc người nào đó đang sử dụng tài khoản của Quý khách để hack,
cheat dịch vụ của Fshare.vn từ một số trang getlink.
Đây là những trang web đang lợi dụng kẻ hở và làm ảnh hưởng xấu tới dịch vụ của Fshare.vn.

giờ mình không biết phải làm sao!!!!!!

Mình cũng bị như vậy , phải goi điện lên fshare để mở lại tài khoản , khả năng cao bị lộ tài khoản fshare qua các addon , kiểm tra trên fshare thấy một loạt ip lạ dùng tài khoản của mình để vào fshare ...

tamthoi1

Active Member
Mình cũng bị như vậy , phải goi điện lên fshare để mở lại tài khoản , khả năng cao bị lộ tài khoản fshare qua các addon , kiểm tra trên fshare thấy một loạt ip lạ dùng tài khoản của mình để vào fshare ...

Bác kiểm tra bằng cách nào, chỉ giúp em. Vì em cũng dùng fshare đăng kí một số add-on trên kodi.
Cảm ơn bác nhé !

hainam1982

Well-Known Member
Không biết bác Thái rạo này ra sao không thấy xuất hiện fix lỗi cho xfshare nữa nhỉ. Mong bác quá.

nammeo76

Well-Known Member
Bác kiểm tra bằng cách nào, chỉ giúp em. Vì em cũng dùng fshare đăng kí một số add-on trên kodi.
Cảm ơn bác nhé !
Bác vào đây ...

tamthoi1

Active Member
Cảm ơn bác.
Em nhìn IP thì chẳng biết cái nào của mình, cái nào lạ cả. Chắc giờ chỉ xem lượt truy cập cuối thôi. Ngày giờ truy câp nào mình không đăng nhập mà có là "có vấn đề" bác nhỉ !
Thanks !

nammeo76

Well-Known Member
Cảm ơn bác.
Em nhìn IP thì chẳng biết cái nào của mình, cái nào lạ cả. Chắc giờ chỉ xem lượt truy cập cuối thôi. Ngày giờ truy câp nào mình không đăng nhập mà có là "có vấn đề" bác nhỉ !
Thanks !
Đúng rồi , nhìn trình duyệt nữa là ra ngay , còn ip lạ sẽ hiện lên ở Mỹ , Canada v.v..
Nói chung là nên ngừng việc sử dụng tài khoản fshare trên các addon của kodi , giờ không biết addon nào làm lộ tài khoản fshare ...

tamthoi1

Active Member
Đúng rồi , nhìn trình duyệt nữa là ra ngay , còn ip lạ sẽ hiện lên ở Mỹ , Canada v.v..
Nói chung là nên ngừng việc sử dụng tài khoản fshare trên các addon của kodi , giờ không biết addon nào làm lộ tài khoản fshare ...

Em đã kiểm tra rồi. Cũng may FS của em không có vấn đề gì.
Giờ em chỉ giữ lại mình Xshare của bác Thái thôi. Add-on này em thích nhất và đã theo nó từ những ngày đầu. Chỉ hơi tiếc là dạo gần đây, bác Thái bận nhiều nên ít update. Tuy nhiên add-on vẫn còn hoạt động nên em vẫn dùng để xem phim lúc rảnh rỗi.

lqt123

Active Member
Addon hiện tại mình chỉ dùng được duy nhất cho Hdvietnam (xem Fshare), còn tất cả các trong còn lại không xem được, kể cả Vaphim, fsharefilm....có ai bị giống minh không ?

Bên trên