Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

Re: Ðề: Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

Mấy ngày nay tôi cũng không xem phim trên Fshare được:
+ Dùng FHHT của FPT
+ Thử trên cả laptop & pi 2

Thanks bác ThaiITNI

XUAN GIAO

Member
Ðề: Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

Có ai bị lỗi không load sub không ah? xem phim bộ mà mỗi tập chọn sub đến phát nản, giờ mới thấy chức năng load sub hay quá

Trên Xshare có mục nào xem phim 3d không các bác nhỉ ? Em vừa sắm con máy chiếu cùi , muồn tìm phim 3d online .

tegiacchua

p/s: hiện tại, trên 1 số thiết bị (kể cả PC) get không được maxlink Fshare, mình đang kiểm tra mà chưa biết nguyên nhân!!! Cố gắng khắc phục sớm.[/QUOTE]

Mấy ngày nay trên Fshare tôi xem cũng không được, đều bị báo potay. Mong bác chủ kiểm tra fix lỗi giùm. Thành thật cảm ơn bác chủ đã bỏ công sức viết một Repo rất hay.

linka

Member

Chính xác là không get được link fshare. Mình dùng Q10IV. mấy hôm trước thì đang xem ngon. Bữa giờ không được nữa. Xuống phiên bản cũng không được. Hy vọng các bác sửa giúp.

pro wa

Active Member

hôm qua h xem phim fshare toàn pó tay.com ko

phithien

Well-Known Member

Đúng là hơi khó get link ngay lần đầu tiên như lúc trước. Nhưng em click chọn lần thứ 2 là xem được. nên vẫn xem được
- EM mới lôi minix x8 ra test thử. vẫn xem được. ko biết fshare có bày ra trò gì ko nhỉ

Bacs thaitni co thể code trang tv24.vn được không?

bongxinhtuti

Well-Known Member

Đúng là hơi khó get link ngay lần đầu tiên như lúc trước. Nhưng em click chọn lần thứ 2 là xem được. nên vẫn xem được
- EM mới lôi minix x8 ra test thử. vẫn xem được. ko biết fshare có bày ra trò gì ko nhỉ

mình cũng dùng x8 như bạn nhưng get mãi cũng không được,mong bác chủ bỏ thời gian update lại.

thaitni

Well-Known Member

Đã tìm được giải pháp khá ổn về Fshare. Cố gắng cuối tuần này up phục vụ các bạn.

Khi xử lý xong vụ Fshare, tuần tới sẽ n/c em này, và nếu có thể, sẽ code phục vụ bạn.

Thanks mọi người đã quan tâm.

bongxinhtuti

Well-Known Member

Đã tìm được giải pháp khá ổn về Fshare. Cố gắng cuối tuần này up phục vụ các bạn.

Khi xử lý xong vụ Fshare, tuần tới sẽ n/c em này, và nếu có thể, sẽ code phục vụ bạn.

Mong bác úp sớm anh em có cái để chiến.Cảm ơn bác đã hết lòng chia sẻ cho mọi người.

thekid_1980

Member

Lâu quá vậy bác chủ thớt ơi..get link fshare ko được..đang luyện phim bộ hay mà chả coi được j hic

thaitni

Well-Known Member

Tối nay cố gắng có bản fix phục vụ các bạn, nhưng không kip!
Rất sorry!

Em thấy app Fshare viết cho iOs rất hay nhé. Em toàn xem trên iPad qua app này thôi. Chính hãng không cần JB.

Trang này của SCTV, trên HĐH android đã có apk trên trang chủ. Còn HDH win và iOs thì thông qua trình duyệt của web. Rất ổn định khi có TK trên trang tv24.vn.

thaitni

Well-Known Member

Đã có xshare 3.2.25

Bổ sung phần thử nghiệm download file rar.
Update Fshare get maxspeed link.
Fix xsharesubs, google search web và 1 số lỗi nhỏ mà các bạn phát hiện.

Phần bổ sung "download file rar" để phục vụ các bạn "Ghiền" Lossless. Tuy nhiên, mới chỉ dừng ở bước download và giải nén vào "Thư mục cụ bộ" nếu là file có dung lượng từ 101MB đến 2GB (Chưa hỗ trợ file NRG). File 100MB trở xuống thì unzip và play luôn. Mình chọn giải pháp này là vì thấy tốc độ download đã cải thiện (File 1GB, line 16Mb download khoảng 5 phút).Quá trình download hoàn toàn được chạy dưới nền (Các bạn có thể thực hiện các thao tác khác trong khi xshare download và giải nén).

Phần GET maxlink Fshare: hiện nay, có lẻ Fshare đã "bóp" băng thông acc Free. Nên mặc dù xshare có lấy được link, nhưng chỉ stream tốc độ rất thấp (service chỉ stream trên 1 conection), cho nên hầu như film 720 trở lên không xem được! Các bạn nên cố gắng mua VIP Fshare để giải trí nhé! VIP Fshare được bổ sung GET đồng thời bằng 2 giải pháp khác nhau, nên xác suất thành công tốt hơn.

Phần xshare translate tạm thời chưa fix kịp (Vì google bắt đầu kiểm soát nghiêm ngặt khi dùng google translate rồi!). Các bạn chờ thêm nhé!

Chúc các bạn xem phim vui vẻ! Và Thanks all!

Nhớ like facebook để ủng hộ trang bán hàng của cô con gái nhỏ nhé!

Rất mong nhận được ý kiến phản hồi từ các bạn (Nhất là Vaphim.com bản thử nghiệm).

manhha2005

Active Member

Thanks bác phải thử ngay mới được kết nhất là phần play file rar.

Bên trên