Xtreamer Prodigy cần tư vấn

cuti1970

Xin chào các anh em,

Tình hình là em định mua con này vì đợi S2 của Tvix lâu quá, có mấy điều nhờ các cao thủ tư vấn giúp.

1/ Nghe quảng cáo là đầu này coi được được Bluray 3D iso, và cam đoan hình ảnh như coi bằng đầu Bluray 3D?

2/ Có bạn nào đã từng xem qua film 3D Bluray bằng đầu này có thấy bị bóng ma,chập hình...

3/ Nếu xài đầu này thì mình có phải mua HDD chuẩn USB 3.0 và cáp HDMI 1.4a không ạ?

4/ Giá cả hiện nay bao nhiêu ạ?

Xin hết và rất mong các cao thủ giúp em tí kinh nghiệm. Xin cám ơn nhiều!

cuti1970

Ðề: Xtreamer Prodigy cần tư vấn

hu hu không có cao thủ nào giúp em với ?

cuti1970

Có bạn nào xài em này xin cho mình vài dòng ý kiến với, cùng đang định mua nhưng chưa biết ưu khuyết điểm của em này là gì ạ. Xin cám ơn.

Có bạn nào xài em này xin cho mình vài dòng ý kiến với, cùng đang định mua nhưng chưa biết ưu khuyết điểm của em này là gì ạ. Xin cám ơn.
theo mình bác lấy dune base 3D đi
mình mua 1 lúc 2 em này cho khách để chiếu phim trong quán cafe , ăn cứ coi được 15 phút là khởi động lại nãn theo với nó khoảng 15 ngày thì phải đổi đầu hd khác cho khách ,ngán cái con này lắm rồi FW ko ỗn định

cuti1970

theo mình bác lấy dune base 3D đi
mình mua 1 lúc 2 em này cho khách để chiếu phim trong quán cafe , ăn cứ coi được 15 phút là khởi động lại nãn theo với nó khoảng 15 ngày thì phải đổi đầu hd khác cho khách ,ngán cái con này lắm rồi FW ko ỗn định

Cám ơn bạn nhiều nhé, thế thì đúng là không nên mua rồi, con dune base 3d có coi được Bluray 3D bản Iso không bạn?

Cám ơn bạn nhiều nhé, thế thì đúng là không nên mua rồi, con dune base 3d có coi được Bluray 3D bản Iso không bạn?

coi vô tư nha bạn , hiện tại con này là tốt nhất để coi 3D ISO đó bạn , cần thì pm mình sẽ có giá tốt

Bên trên