[Yêu cầu] [Chia sẻ] [Giới thiệu] Các phần mềm (Link download, chìa khóa, patch, update..vv)

nvt992

Member
Ðề: Foobar 1.1.6 beta2 đã add skin Darkone 3.0.1+Lyric show panel 2

Có skin nào đen hơn 1 tí ko bác :)
hix,bác mà cũng hỏi em à,bác cứ đùa chứ mấy cái này bác chả biết thừa còn gì.
skin đen cung có,khá đẹp,bác thích thì dùng ở đây nhé:
http://www.hdvietnam.com/diendan/4-...giup-em-config-skin-silent-night-cac-bac.html

và đây là 1 skin cũng khá "đen":

link:http://www.mediafire.com/?cw1agzizbcam6ey

1 skin nữa cung rất đep,ở đây các bác:

http://www.hdvietnam.com/diendan/4-...00-new-release-all-version-update-here-5.html

Chỉnh sửa lần cuối:

hunghuyen288

Active Member
Ðề: Bản ghost xp sp3 full soft tự nhận driver Cho Tất Cả Desktop Và Laptop NEW 2011~819 Mb

ngu ngu hỏi anh chút xíu...con lap ACER EXTENSA 4630 có chạy được bản này không anh????????????????????

KumihoHN

Ðề: Bản ghost xp sp3 full soft tự nhận driver Cho Tất Cả Desktop Và Laptop NEW 2011~819 Mb

tự nhận Driver = Driver Skydriver hả bạn ? mà có đảm bảo nhận đúng driver k vậy :(

nolano123

tớ có dùng Tag_rename : add hình vào :D để hiện _ hỏi cậu luôn 1 số bài muốn hiện Cover lên thì làm như nào .. Sk DO mới này .. k có 2 thanh nhỏ " Artist và Cover " để điều chỉnh ..?? cám ơn cậu

serenade

Ðề: [Xin giúp] Hỏi xin phần mềm dùng để mix nhạc cho DJ nghiệp dư?

Các bro ơi, em đang muốn tập tành làm DJ trên máy tính. Là lính mới nên em chẳng biết cái chi hết :D Gõ goole thì nó ra lung tung quá, em chẳng biết đường đâu mà lần. Các bro nào biết hoặc đã từng xài qua phần mềm nào mix nhạc ổn ổn chỉ cho em nó với. cám ơn các bro :x

Nếu bạn chưa biết gì, mới bắt đầu vào làm DJ nghiệp dư có thể dùng UMixer, một chương trình mix nhạc mới phát hành, cũng khá dễ sử dụng đấy ^^ mình đang tập tành giống bạn nè ^^ bạn ghé đây, có hướng dẫn chi tiết cụ thể cách mix nhạc đó ;)

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: [Xin giúp] Hỏi xin phần mềm dùng để mix nhạc cho DJ nghiệp dư?

1 phiếu cho Virtual DJ :D

nvt992

Member

tớ có dùng Tag_rename : add hình vào :D để hiện _ hỏi cậu luôn 1 số bài muốn hiện Cover lên thì làm như nào .. Sk DO mới này .. k có 2 thanh nhỏ " Artist và Cover " để điều chỉnh ..?? cám ơn cậu
bạn nói rõ hơn giúp mình dc k? còn skin DO như bạn nói vốn tác giả để nó có chỗ cover,nhưng nó k có panel lyric nên mình đã thay nó bằng panel lyric, mình nghĩ nó hữu dụng hơn.

manhhung1420

Active Member
Ðề: Tải phần mềm convert audio dBpoweramp Reference R14 Registered

Mình đả downl về rồi , định đổi mấy file DTS thành WAV nhung sao phần mềm không thấy file DTS này , nhờ bạn hướng dẫn thêm mình chỉ biết một ít về ai ti . cám ơn bạn nhiều .

DTS đổi sao đc ra wav bác, đổi bằng cách đổi đuôi dts thành wav thôi. Nhiều file dts mà bạn nghe bị rè rè, đổi thành wav nghe ok, vẫn 6 kênh, nó là wav 6 kênh đó

Ðề: Tải phần mềm convert audio dBpoweramp Reference R14 Registered

DTS đổi sao đc ra wav bác, đổi bằng cách đổi đuôi dts thành wav thôi. Nhiều file dts mà bạn nghe bị rè rè, đổi thành wav nghe ok, vẫn 6 kênh, nó là wav 6 kênh đó

Cám ơn bạn , mình làm được rồi .

tencha276

Banned

1.chỉnh transparent:
file-prefrences-columUI-main: đánh dấu tích vào use transparency, giá trị bạn tự chọn đến ưng ý.

2.riêng đối với theme darkone, bạn muốn dùng hình nào làm hình nền thì rename lại thành artist.jpg(hoăc png,bmp... tùy định dạng ảnh) sau đó copy vào thư mục chứa nhạc là được.:)
bác có thể nói rõ hơn đc ko?em ko tìm đc cái Transparent ở chỗ nào hết.hic. cứ mờ mờ khó chịu quá.Thanks bác

bác có thể nói rõ hơn đc ko?em ko tìm đc cái Transparent ở chỗ nào hết.hic. cứ mờ mờ khó chịu quá.Thanks bác

Trả lời giúp bác: bác vào menu -file - preferences, sau đó chọn columnUI, ở tab Main bên phải chỗ Miscellanous bác sẽ thấy có chỗ đặt lại transparency

nvt992

Member

Copy vào thư mục chính của foobar phải không bạn? Sao mình copy rồi mà không thấy thay đổi gì hết. Tks
đúng thế.nhưng ban phải chọn mở nhạc măc định bằng foobar đã,có thể do bạn chưa chọn trình nghe nhạc mặc định la foobar.
kể cũng lạ có 50 lượt download icon rùi,thấy mỗi bạn là không dc.

preciouspearl

Active Member
Ðề: Internet Download Manager 6.05 Build 1 SILENT INSTALL - Phiên bản IDM không cần Crack

Cảm ơn bác chủ topic nhé. Đúng là silent installation. Quá hay. Em cài mất có vài giây, chạy ngon lành với Firefox 4.

binhluan

Member

Bản ghost xp sp3 full soft tự nhận driver Cho Tất Cả Desktop Và Laptop NEW 2011~819 Mb

Windows đầy đủ không lượt bỏ bất cứ thứ gì.Internet Explorer 8.0,Windows Media Player 11, Chỉ cài thêm Firefox 3.5.1, Font VNI,ABC,Unicode, Unikey 4.1.0.8,windows installer 4.5 và chương trình USB Disk Security, theme xp mặc định add thêm theme media center như bạn fifa đã nói tất cả là mặc định 100%. chạy rất nhanh

Sử dụng bộ Driver SkyDriver 9.06 và có kèm riêng bộ Driver SkyDriver 11. Windows đã Activate key xịn có thể update với Microsoft
Một vài hình ảnh về bản windows này.Bản này đã share trong forum và đã fix lỗi.Đã test nhiều máy chưa thấy lỗi.Do lần trước up lên bị corrupted làm nhọc lòng anh em download, thành thật xin lỗi mấy anh em.Mong bản này tốt hơn anh em download

Chỉ 1 link duy nhất,link nhanh,click vào chờ vài giây ,click SKIP AD…click,chờ vài giây click free download

Mã:
[url=http://adf.ly/ruyY]adf.ly - shrink your URLs and get paid![/url]

sao em không thấy link download đâu?

hongson2828

Well-Known Member

ấn skipadd rồi chờ 30s mới được

Bên trên