[Yêu cầu] [Chia sẻ] [Giới thiệu] Các phần mềm (Link download, chìa khóa, patch, update..vv)

Ðề: MU Premium Link Generator - Công cụ lấy link tải megaupload.com hàng loạt !

tốt wa thanks bác mà ko biết sài được bao lâu đây. bác bodoicuhobk chỉ cách sài megakey đi. em cũng có acc free của megaupload rồi. mà ko biết sài megakey.

tanminh6000

tốt wa thanks bác mà ko biết sài được bao lâu đây. bác bodoicuhobk chỉ cách sài megakey đi. em cũng có acc free của megaupload rồi. mà ko biết sài megakey.

Bạn down cái Megakey về setup xong là xài được ngay cái này thì từ 9h30-18h30 mới sử dụng được, còn cái MU Pre này thì từ 8h-20h ngon hơn nhiều :D

mà sao em down lick vào link megaupload nó vẫn bắt chờ mấy chục giây vậy ? chẳng hiểu? em đã cài megakey rồi. giờ dùng làm sao đễ download đây?

tanminh6000

mà sao em down lick vào link megaupload nó vẫn bắt chờ mấy chục giây vậy ? chẳng hiểu? em đã cài megakey rồi. giờ dùng làm sao đễ download đây?

Bạn down có ngay lúc happy hour chứ ?, lúc setup là phải close Firefox, xong rồi xem dưới system tray coi đã chạy chưa :D

Ðề: [Xin giúp] Hỏi xin phần mềm dùng để mix nhạc cho DJ nghiệp dư?

mình vào website này thì thấy có chương trình Không ngừng vươn xa khá hay, nếu may mắn có thể dc vé đi concert của Maroon 5 ở Seoul đấy ;)

Thông tin về chương trình Không ngừng vươn xa :)

Ghé đây để biết thêm chi tiết

dj_bruno

Member
Ðề: [Xin giúp] Hỏi xin phần mềm dùng để mix nhạc cho DJ nghiệp dư?

Có rất nhiều phần mềm để bạn có thể tập DJ nghiệp dư mà. Chủ yếu là mục đích của bạn là gì mình sẽ giúp ban. PM Y!M hoặc Inbox nhé. Y!M của mình là dj_crazy_bruno

mylove_22

Angry Birds - 2011 - PC - Cracked !!

Angry Birds - 2011 - PC là phiên bản đã crack thành công để có thể chơi tốt trên PC . Đây là một game trí tuệ bao gồm nhiều level khác nhau và độ khó tăng dần. Bạn phải vượt qua lần lượt từng level, sau khi qua 1 level thì trạng thái của bạn sẽ được tự động lưu để có thể chơi lại vào lần sau.
Game này mô phỏng các chú lợn nghịch ngợm đã ăn cắp trứng của các chú chim và làm cho các chú chim nổi giận. Mục tiêu của các bạn là sử dụng súng cao su để tiêu diệt các chú lợn giúp các chú chim lấy lại trứng của mình. Đây là 1 game cực kỳ vui nhộn rất thích hợp với giới trẻ :)

Hướng dẫn crack: copy 2 file trong thư mục msvcr100 qua thư mục Angry Birds là chơi dc.

Download

Chỉnh sửa lần cuối:

quangnhut123

Tool này sẽ còn live khi nào megakey còn live bạn nhé nên an tâm dùng mình viết nó từ tháng 2 và đến h mới update v1.2

nguyen952969

{MF} Bản Ghost Win7 7600 đa cấu hình!

Mình xài bản ghost này cũng khá lâu rồi, thấy rất ổn định, không bị lỗi gì, update vô tư, nên share với mọi người, bác nào thích thì kéo về xài. Đây là một vài hình ảnh của em nó:

Còn đây là link download:

Mã:
http://www.mediafire.com/?mfnp8r30av2zx

Chỉnh sửa lần cuối:

lovecarsaigon

Ðề: {MF} Bản Ghost Win7 7600 đa cấu hình!

Bác chủ cho hỏi nếu kéo về rồi thì cài thế nào. Em có con PC sử dụng XP, có cài Đè lên được hay phải làm thế nào. Cám ơn bác.

kimsanhthuy

Member

Cho mình hỏi tý, vậy xài megakey hay MU Premium Link Generator hay xài phối hợp cả 2 vậy?

nguyen952969

Re: Ðề: {MF} Bản Ghost Win7 7600 đa cấu hình!

Kéo về dùng soft nối các tập tin lại, sẽ được 1 file ISO, sau đó ghi ra đĩa cài đặt như một đĩa Win bình thường. Còn nếu không thích ghi ra đĩa thì giải nén file ISO ra, trong đó có một file *.GHO, chép vào đĩa cứng, dùng đĩa boot ghost bình thường như những file ghost khác.

hoadainhan70

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: {MF} Bản Ghost Win7 7600 đa cấu hình!

Kéo về dùng soft nối các tập tin lại, sẽ được 1 file ISO, sau đó ghi ra đĩa cài đặt như một đĩa Win bình thường. Còn nếu không thích ghi ra đĩa thì giải nén file ISO ra, trong đó có một file *.GHO, chép vào đĩa cứng, dùng đĩa boot ghost bình thường như những file ghost khác.
Thank ! Hướng dẫn ngắn gọn nhưng súc tích lắm ! Mong là files download không bị lỗi

lovecarsaigon

Cám ơn bác chủ đã hướng dẫn, bác giúp em luôn nhé, trước nay em chưa bao giờ ghost lần nào cả. Chắc là em sẽ copy vào HDD rồi run file .exe hay sao bác, sau đó thế nào nữa. Em không rành lắm về vi tính.

lovecarsaigon

Em nối lại thành file iso nhưng bung nén báo lỗi bác oi.
E:\GWT.7z: unknown method of THANHAN.ISO
E:\GWT.7z:Error-operation failed

nguyen952969

Re: Ðề: {MF} Bản Ghost Win7 7600 đa cấu hình!

Bản này bạn tự làm hay lấy ở diễn đàn nào? Cho thêm chút thông tin để anh em sử dụng chứ
Thật ra bản ghost này là của bạn ThanhAn bên bệnh viện tin học làm ra, mình xài gần một năm rồi mà chẳng có lỗi gì, giờ bên diễn đàn đó không còn thông tin về bản ghost này, nên mình không biết diễn tả sao nữa.... chỉ biết nó là bản ghost Win7 đa cấu hình thôi...

Em nối lại thành file iso nhưng bung nén báo lỗi bác oi.
E:\GWT.7z: unknown method of THANHAN.ISO
E:\GWT.7z:Error-operation failed

Bác đổi tên tất cả 11 file tải về thành THANHAN.7z.001, THANHAN.7z.002... là giải nén được thôi mà.

ptnmylove

Member

Tớ xài megaupload lifetime luôn, khỏi lăn tăn keke. mà cái soft Jdownloader cũng good rồi mà, cài lung tung chi cho nhiều :-?

lovecarsaigon

Em join lai thành 1 file iso rồii bác ah.Nhưng khi giải nén của file ISO này thì không được, giống như em viết trong bài bên trên. Chắc là em ra shop mua đĩa crack về cài cho nhanh.
Các bac cho em hỏi nếu cài win 7 thì có cần remove winxp hay là cài đè lên luôn. Em dốt vụ cài này lắm.

Bên trên