[Yêu cầu] [Chia sẻ] [Giới thiệu] Các phần mềm (Link download, chìa khóa, patch, update..vv)

quần_tà _lỏn

Active Member
Ðề: Phần mềm TỰ ĐỘNG (FREE) up Cho nhau ở 5giay.vn

Tks for share!
Hay thì chưa biết thế nào, nhưng tự động up mà quá bài cũng bị ban!
Cái quang trọng hơn là phải điền user và pass vô thì ...... ko biết acc mình sẽ mất lúc nào nếu tác giả có ác ý!

wimax

Well-Known Member
Ðề: Hỏi cách gỡ bỏ hoàn toàn IDM 6.05

Đừng gỡ nó ra phí công rùi phải cài lại . Tớ tặng cho cậu bản crack IDM . chỉ cần crack lại là nó fix lỗi fake Ip thôi nhé . Tớ bi trường hợp như cậu và đã test thành công.

gsmorcdma

Well-Known Member

đơn giản mà bạn: trước tiên bạn phải exit IDM ra khỏi taskbar,sau đó vào programs chọn "uninstall IDM" rồi click vào mục "comlplete" (xem hình) rồi finish, restar máy là xong

Chuẩn luôn. Tôi dùng bản 6.05 hay bị treo cứng máy nên đã gỡ và hiện dùng bản 5.19 :(
Không biết có ai bị hiện tượng treo máy như tôi không? Có cách khắc phục không vậy? Thanks

gsmorcdma

Well-Known Member
Xin phần mềm convert từ DVD9 to DVD5 và HDSD

Tôi dùng HDplayer nên hay down DVD9 (ca nhạc) nhưng mấy đồng nghiệp lại không có nên lại phải down DVD5 phục vụ các bố ý.
Xin cho hỏi có phần mềm nào convert từ DVD9 sang DVD5 không? Nếu được cho tôi hướng dẫn sử dụng nhé.
Thanks

earl_grey

Well-Known Member
Ðề: Xin phần mềm convert từ DVD9 to DVD5 và HDSD

Tức là bạn phải ghi ra đĩa DVD cho họ? Hay họ chạy trên máy tính ạ? Nếu chạy trên máy tính thì như nhau thôi mà.

cong_chua_tuyet

Chuẩn luôn. Tôi dùng bản 6.05 hay bị treo cứng máy nên đã gỡ và hiện dùng bản 5.19 :(
Không biết có ai bị hiện tượng treo máy như tôi không? Có cách khắc phục không vậy? Thanks
bạn gỡ bản cũ đi và down bản mới nhất của IDM là hết bị
MEGAUPLOAD - The leading online storage and file delivery service
click ok cho đến nút "finish" thì dừng lại click vào file crack giải nén nhé,nhớ bấm vào pacth là xong

crack
MEGAUPLOAD - The leading online storage and file delivery service

sau cùng bấm finish,restart lại máy

HVTXXTVH

Ðề: Splash PRO EX 1.7.1 ( Full CD Key) Nóng Phỏng Tay Đây AE

Chủ thớt cũng là mem bên VN-Z thì phải ;))

hieufan

Dùng REVO uninstaller phiên bản miễn phí là hết sạch reg tuy nhiên khi dùng IDM không nên update khi được hỏi

Chúc vui

duyet55

Nhận key Norton Internet Security 2011 bản quyền 1 năm, tham gia ngay!

Hiện tại Bioix nhận được 1 số nguồn tài trợ từ bạn bè và đối tác kinh doanh nên bước đầu sẽ triển khai tặng key Norton Internet Security 2011 bản quyền 1 năm cho thành viên may mắn nhất của diễn đàn.

Điều kiện tham gia:

• Là thành viên chính thức của Bioix.
Thời gian:

• Chương trình bắt đầu từ 26/5 tới hết ngày 26/6.

Cách thức tham gia:

• Bioix là 1 diễn đàn về gia đình, vì vậy chúng tôi rất muốn các bạn tham gia diễn đàn và chia sẽ những tâm sự, kiến thức của mình cho "bản thân" (Bioix như 1 cuốn sổ tay) và cộng đồng.
  • Vì vậy cách thức tham gia cực kỳ đơn giản, các bạn có thể sáng tác hay chia sẽ bất kỳ kinh nghiệm nào của mình về chủ đề gia đình mà Bioix hiệnđang có.
  • Bài viết nào có số lượng người xem và bình luận cao nhất sẽ nhận được giải thưởng của chương trình.
  • Những bài viết tham gia sẽ phải dẫn đường link tới bài viết đó thông qua chức năng comment dưới bài viết này!
Luật lệ:

• Bài viết phải do chính cá nhân sáng tác và đang tải.
  • Bài viết phải là duy nhất trên Bioix và không được tồn tại trên bất kỳ diễn đàn hay website nào trước đó.
  • Nội dung bài viết không được đụng chạm đến vấn đề chính trị, tôn giáo.
  • Bài viết phải được viết bằng tiếng việt có dấu và đúng thuần phong mỹ tục của người Việt Nam.
  • Tác giả của bài viết không được tự comment hay tự xem bài viết của mình nhiều lần, chúng tôi đủ thông minh để biết điều đó!
  • Giải thưởng sẽ được gửi thông qua địa chỉ mail của người thắng cuộc đã đăng ký trước đó.
  • Giải thưởng không được quy đổi thành tiền mặt.
  • Bất kỳ tranh chấp gì xảy ra quyết định của BQT BIOIX là quyết định cuối cùng!
Mọi thắc mắc hay đăng ký bài viết xin hãy comment dưới bài viết này hoặc ở đây, những thắc ngoài luồng sẽ không được giải đáp!
Source Bioix

luckyday

Ðề: (mega.1280) Bộ sưu tập soft gốc từ Microsoft.

up lại bản ASUS XP SP3 OEM CD đi bạn ui

ngocanh2006

Active Member
Ðề: Nhận key Norton Internet Security 2011 bản quyền 1 năm, tham gia ngay!

--------------------------------------------------8888888888888888888888888888888888888-----------------------------------------------

ngocanh2006

Active Member
Ðề: Chính thức mở topic Share Key KAV/KIS 7/8/9/10/11 (Update hàng ngày)

up UP up UP up UP up UP up UP up UP up UP

congnhi000

hixhix, tui học môn văn thi lại hoài mà bảo viết văn, đúng là làm khó người ta mờ.

NBK_FOF

Active Member
Ðề: Tổng hợp những soft Mutimedia phổ biến, cập nhật Version liên tục

bác chủ thớt ơi cho em hỏi em đã download Jetaudio về rồi nhưng nó có 2 cái em set up cái thứ 1 thì nó là tiếng anh tiếp tục set up cái thứ nó ra tiếng nga??!! làm sao để fix it hay là sử dụng nó như thế nào bác cho em hay với??!!thanks

thấy chương trình này ko hấp dẫn tí nào,khác chi kêu dân CN ngồi viết văn và tặng software cho dân văn học => potay >:p

Hoàng Hôn

Well-Known Member
Ðề: Download miễn phí trên rapid và megaupload

bác nào biết cách cho JD tự động tắt sau khi download xong ko??!!

Chọn Settings -> Plugins & Add-ons -> Extensions -> JD Shutdown và check cái ô này, sau đó click mục Addons ở trên thanh công cụ ở phía trên, check vào mục "Shutdown" là xong

Tham khảo chức năng của addon JD Shutdown
Mã:
[B]Functions[/B]
Shutdown after downloads finished 

Executes the function which is configured (Shutdown/Standby/Hibernate)
http://jdownloader.org/knowledge/wiki/addons/list/jdshutdown

Bên trên