ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

Có cái này hay hay, không biết có bác nào muốn mua cùng A Class ko nhỉ ?

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

Có cái này hay hay, không biết có bác nào muốn mua cùng A Class ko nhỉ ?

Giờ HDvietnam lại có thêm pic rao vặt mấy ẻm điện thoại Fake nữa ak, chỉnh lại cái Logo cho nó hợp phong thủy đi bác =))

trancuti

Member

nhìn cái chữ kí ztv miền nam kia thấy sao sao ấy, ko biết bác đang giúp hay đang phá hoại thuơng hiệu ztv nữa

kronnyx

nhìn cái chữ kí ztv miền nam kia thấy sao sao ấy, ko biết bác đang giúp hay đang phá hoại thuơng hiệu ztv nữa

phá hoại thì chắc ko có rùi, theo mình nghĩ chắc là hơi "nhiệt tình" quá thôi :))

phithien

Well-Known Member

phá hoại thì chắc ko có rùi, theo mình nghĩ chắc là hơi "nhiệt tình" quá thôi :))
Dân gian có câu: ngu si,đần độn+nhiệt tình = phá hoại
Đây chỉ là nick của nhân viên huỳnh phú thôi.chứ ko phải giám đốc công ty đâu

arcnmsang

Member
Ðề: Re: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

Ztv sẽ không có ý kiến gì. Cứ để các bác đánh giá. Nếu ai không muốn mua trong số 100 bác được được khuyến mãi xin mail lại để ztv bỏ khỏi danh sách. Các bác cứ chém thoải mái, so sánh vô tư. Bọn em lắng nghe hết. Đúng sai đã có thương trường định đoạt.

nếu có khuyến mãi ZTV cho mình đặt 1 vé mua A nhé?

sonbeatHDVN

Active Member
Re: Ðề: Re: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough... Giá chỉ 600k!

Xem thử TV và phim trên HD Viet:
[video=youtube;ZCBVUuOSHBY]http://www.youtube.com/watch?v=ZCBVUuOSHBY&feature=youtu.be[/video]

đang quan tâm sản phẩm mà thấy video chạy chậm quá, lại lăn tăn...

HDviet Free chỉ được vậy thôi. mua vip nó lại khác. Mà bác ko biết rằng ZTV nó dùng LiveTV riêng của mình à. Xem bá lắm

không biết bao giờ ztv a calss tung ra sản phẩm vao thời gian nao vậy nhỉ đang chờ ?

phongem

Active Member

Em Aclass của mình up room thất bại, die rồi! H ra up lại room ở đâu nhể các bác?????

hungphutho

Active Member

Em Aclass của mình up room thất bại, die rồi! H ra up lại room ở đâu nhể các bác?????

Ở đây nhé. xem hướng dẫn up rom nhé bạn.

Không phải trường hợp nào cũng làm thẻo ở đây được đâu . bạn trên nói die rồi có nghĩa là có up rom đúng theo hướng dẫn cũng vô tác dụng . vẫn không thể lên được .
Trường hợp này là do lỗi firmware . các bạn chú ý là firmware của đầu zte không phải chỉ là các ROM mà ZTV public trên trang chủ đâu nhé . cái đó chỉ là một phần của FW của nó thôi , phần còn lại chỉ có nhà sx và ztv có nó . khi bị lỗi mà up rom cũng không thể lên được thì chỉ có cách mang đi bảo hành

hungphutho

Active Member

ZTV chưa có mục để cho thành viên họ góp ý nhỉ . mình thấy làm một sản phẩm thành công hay không không chỉ nhờ quảng cảo một chiều mà phải có một cộng đồng họ tự PR (đa chiều) cho sản phẩm đó thì mới thành công được

phithien

Well-Known Member

ZTV chưa có mục để cho thành viên họ góp ý nhỉ . mình thấy làm một sản phẩm thành công hay không không chỉ nhờ quảng cảo một chiều mà phải có một cộng đồng họ tự PR (đa chiều) cho sản phẩm đó thì mới thành công được

Thì anh em ở hdvn có góp ý đó. mà sp có ra con giáp gì đâu. ko biết bây giờ còn thành viên nào ở hdvn dám mua sp của ztv nữa ko. những sp ztv đã làm, nói thẳng 1 câu, giờ có cho tôi cũng ko lấy,xài chỉ chuốc bực bội

dungtam25

Well-Known Member

Thì anh em ở hdvn có góp ý đó. mà sp có ra con giáp gì đâu. ko biết bây giờ còn thành viên nào ở hdvn dám mua sp của ztv nữa ko. những sp ztv đã làm, nói thẳng 1 câu, giờ có cho tôi cũng ko lấy,xài chỉ chuốc bực bội

Cho thì em lấy ngay,rồi rao bán kiếm cafe.
Anh em nào mua thì bực ZTV,còn em bán xong là thôi.Ai kêu mặc ai,giống các bác ZTV vậy.

Bên trên