Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

linh0983

Well-Known Member
Quá ngon Anh ... 1 ổ lớn đỡ tốn điện hơn nhiều ổ nhỏ :D
Xong rồi bác Nam ạ . :cool:

dungsin_lqd

Well-Known Member
Nếu dùng Pi kết nối i2s với TDA1541(board tq bác đang dùng) có 2 option : GPIO hoặc USB ạ . :eek:

Hoặc hat R16 : Xuất cùng lúc I2S và Coaxial . . . :cool:

Cái board digi này sao lôi ra ngoài gắn lên pi nó không xuất ra cổng coxial gì ráo bác P?

Chỉnh sửa lần cuối:

linh0983

Well-Known Member
Ngày xưa chip AD1865 còn nhiều < 1tr bây giờ quá đắt các bác ạ > 4tr . :mad:

linh0983

Well-Known Member
Vậy cái board này tháo ra khỏi cd là không dùng được với cái pi ngoài hay sao? Cần thêm gì vô để nó xuất ra ngõ coaxial! Cảm ơn.
Mang tất cả qua đây cần gì tôi làm hộ , mod món nào ra món đó , tự mình tháo ra lấy cái này lắp cái kia đương nhiên là ko chạy ạ ? ? ? :mad:

dungsin_lqd

Well-Known Member
Mang tất cả qua đây cần gì tôi làm hộ , mod món nào ra món đó , tự mình tháo ra lấy cái này lắp cái kia đương nhiên là ko chạy ạ ? ? ? :mad:
Cái cd mod xong cũng chạy đâu bác ui...mà thôi để đó đi không sao tháo cất vậy.
Đỉnh cao của mod là tốn tiền và đem về cất.
Em đăng xuất vụ mod này cho nhẹ khỏi lăn tăn.

Chỉnh sửa lần cuối:

linh0983

Well-Known Member
Qua lễ em gửi cái cd lên anh tháo giúp em bộ mod cd ra trả về nguyên bản cd giúp em. Mod xong em thấy không hợp nên thôi tháo cất bộ mod. Theo em cái nào ra cái đó tốt hơn câu nối để trải nghiệm thêm xíu thôi.

" Mod xong em thấy không hợp nên thôi tháo cất bộ mod " : Vậy bác Dũng nghe bằng mắt ? :oops:

Cái cd mod xong cũng chạy đâu bác ui...mà thôi để đó đi không sao tháo cất vậy.
Đỉnh cao của mod là tốn tiền và đem về cất.
Em đăng xuất vụ mod này cho nhẹ khỏi lăn tăn.

linh0983

Well-Known Member
Bác Hùng mang chú DVD qua mình thêm mạch bluetooth vào hát KARAOKE ngon lành ạ . :mad:

Ko phải là xuất sắc nhưng tiện lợi cho Chị nhà bác ạ . :eek:

Bluetooth khi được kết nối TV nó tự chuyển và ngược lại rất tiện lợi 2 in 1 . :cool:

Bên trên