Hội HD Hưng Yên

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Hội HD Hưng Yên

Các bác cho em hỏi nếu phải so sánh Nokia 1200 và 1020 thì khác nhau ở những điểm gì :-? em thấy chênh nhau giá nhiều quá!
Em suy ra đời sau nếu về Microsoft thì nó thay lùi thêm số 2 một bậc nữa thành 1002 chắc giá không rẻ.

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi nếu phải so sánh Nokia 1200 và 1020 thì khác nhau ở những điểm gì :-? em thấy chênh nhau giá nhiều quá!
Em suy ra đời sau nếu về Microsoft thì nó thay lùi thêm số 2 một bậc nữa thành 1002 chắc giá không rẻ.

đang dùng em lumia 925 Microsoft 8.0 chạy mượt hơn 4s nhiều em thấy hài lòng .hệ điều hành Microsoft chưa có nhiều ứng dụng như android . ios.

bác nào thích ngon bổ rẻ chạy hệ điều hành Microsoft ,nên quan tâm HTC cấu hình cao mà rẻ

5s có giá thơm ko ?

lên 5s làm gì bác để con 4 đó mà dùng 5 hơi to .chờ IP6 ra lên luôn thể

loay hay thì 4s cầm là vừa tay nhất ,mẫu mã lại đẹp
hiện tại nói về mẫu mã có lẽ chỉ có 4s và sony có hình thức chữ nhật gọn và xinh nhất

lequynhan

Well-Known Member

Hưng yên có baba không :))

Em cá với bác là người ta nuôi baba ở mọi nơi mọi chỗ! Tới nỗi mấy ông HD khu Hưng Yên không thèm lên diễn đàn giao lưu mà toàn đi ăn baba hết!

Các cụ bảo là "Vui xuân mới mà quên nhiệm vụ!" :-? không biết em nói có chuẩn không nữa!

thinhkappa

Well-Known Member

lên 5s làm gì bác để con 4 đó mà dùng 5 hơi to .chờ IP6 ra lên luôn thể

loay hay thì 4s cầm là vừa tay nhất ,mẫu mã lại đẹp
hiện tại nói về mẫu mã có lẽ chỉ có 4s và sony có hình thức chữ nhật gọn và xinh nhất
E hỏi dùm thôi bác , e đang sài con 5 , đu theo apple ko kịp đâu ,mỗi năm nó ra một model mới.

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

baba xóm khoái bò nhà em nuôi nhiều mà chết cũng nhiều .giờ chỉ còn giống chuối tây không bệnh là nhất miền bắc

bác cần trồng LH em

E hỏi dùm thôi bác , e đang sài con 5 , đu theo apple ko kịp đâu ,mỗi năm nó ra một model mới.

hôm bữa bác đi Phnôm Pênh ,mua đt IP hay SAM SUNG bên đó cực rẻ nhất là hàng SAM SUNG

thinhkappa

Well-Known Member

baba xóm khoái bò nhà em nuôi nhiều mà chết cũng nhiều .giờ chỉ còn giống chuối tây không bệnh là nhất miền bắc

bác cần trồng LH em

hôm bữa bác đi Phnôm Pênh ,mua đt IP hay SAM SUNG bên đó cực rẻ nhất là hàng SAM SUNG
hôm đó e đi lễ bên đó , ko biết chỗ mua đồ ở đâu nên chẳng mua đc gì hết .

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Chỉ có "Rùa cạn" thôi, không có Baba đâu cưng :D
anh-nong-51824bbb2ddae-jpeg.3138

lequynhan

Well-Known Member

Ôi! mấy hôm nay nắng to quá em thấy cả Baba và Rùa nhà mấy bác quan tâm bò hết cả ra đường tìm chỗ bóng mát nằm kìa! :))

Bên trên