Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

hoangvinh

Well-Known Member
Ban oi,
Bai Đừng Trách Anh Tội Nghiệp - Ngọc Hân ft Khưu Huy Vũ bi dung tai 4:41 giay do ban.
Cam on

Sorry,

Đừng Trách Anh Tội Nghiệp - Ngọc Hân ft Khưu Huy Vũ
Sáng tác : Giao Tiên
Trình bày : Ngọc Hân ft Khưu Huy Vũ

Beat Gốc

Lưu ý : mình kg có account vip cho nên link không sống lâu
bác nào đến sau nếu link die thì nhờ những bác đã tải xuống reup hộ

hoangvinh

Well-Known Member
Ăn cắp mà kg dám nói rõ nguồn,nhục thật anh Linh nhỉ!Lấy toàn bộ Karaoke của tôi tạo trang Youtube karaoke của mình!
84HD KARAOKE : Mến Chào Các Ca Sĩ ! Kha kha hay thật!

Lúc anh Linh báo động, mình cũng có lên yt coi, và thấy rất nhiều bài của bác @vandien,
mình cứ tưởng bác @vandien mở thêm kênh trên YT
Kg biết bạn kia có like cái nào kg nhỉ? ghê gớm thật

orchid59

Active Member
Cát Bụi Tình Xa (Trịnh Công Sơn) - Thúy Anh, Tuấn Ngọc & Thùy Dung
Sáng tác : Trịnh Công Sơn
Trình bày : Thúy Anh, Tuấn Ngọc & Thùy Dung

Beat tách

Lưu ý : mình kg có account vip cho nên link không sống lâu
bác nào đến sau nếu link die thì nhờ những bác đã tải xuống reup hộ
Bị hư ở 1'34". Xin Bác xem lại dùm. Cảm ơn nhiều.

caothudeche

Moderator
Ăn cắp mà kg dám nói rõ nguồn,nhục thật anh Linh nhỉ!Lấy toàn bộ Karaoke của tôi tạo trang Youtube karaoke của mình!
84HD KARAOKE : Mến Chào Các Ca Sĩ ! Kha kha hay thật!
Kệ nó đi bác, mấy bữa nữa nó bay acc thôi mà.
Bản thân em đã dính bay acc rồi. Trước các bản em làm cũng up youtube, 1 phần là để backup, 1 phần chia sẻ kiểu đi đâu đó thì hát online. Khi up cũng đã để ý bản quyền hết rồi, cái nào bị cảnh báo thì để riêng tư, cái nào ổn thì đăng công khai.
Cũng vài lần ăn gậy, rồi hết án, nhưng 1 có lần ăn 3 gậy knock out đi luôn.
Xét lại thì thấy rằng, up KOK dạng video như mình hay làm là dễ ăn báo cáo bản quyền (mấy ông làm dạng slide show hoặc phong cảnh thì thoát. Một vấn đề nữa là khi ca sĩ chưa nổi thì họ coi như mình PR cho họ, khi họ nổi rồi là quản lý nó quay ra đập mình.

vandien

Well-Known Member
Kệ nó đi bác, mấy bữa nữa nó bay acc thôi mà.
Bản thân em đã dính bay acc rồi. Trước các bản em làm cũng up youtube, 1 phần là để backup, 1 phần chia sẻ kiểu đi đâu đó thì hát online. Khi up cũng đã để ý bản quyền hết rồi, cái nào bị cảnh báo thì để riêng tư, cái nào ổn thì đăng công khai.
Cũng vài lần ăn gậy, rồi hết án, nhưng 1 có lần ăn 3 gậy knock out đi luôn.
Xét lại thì thấy rằng, up KOK dạng video như mình hay làm là dễ ăn báo cáo bản quyền (mấy ông làm dạng slide show hoặc phong cảnh thì thoát. Một vấn đề nữa là khi ca sĩ chưa nổi thì họ coi như mình PR cho họ, khi họ nổi rồi là quản lý nó quay ra đập mình.
Lúc trước tôi cũng up Youtube,nó cứ báo bản quyền nên nản,lười up,nhưng kênh vẫn sống,chưa bị cắt!

caothudeche

Moderator
Lúc trước tôi cũng up Youtube,nó cứ báo bản quyền nên nản,lười up,nhưng kênh vẫn sống,chưa bị cắt!
Trước có 1 số bạn bảo là làm KOK để sạch, không chèn logo. Mình cũng muốn làm ra sản phẩm sạch nhất có thể, nhưng thực tế là có những thành phần "bẩn", mình làm free nhưng họ lấy đi kiếm tiền. Không chỉ KOK, hàng chục năm trước mình biết từ sub, bản rip/encode còn bị ăn cắp chiếu VOD trên một số kênh OTT cơ. Từ đó mình cũng cứ chèn vào, cho đội ăn không nó biết mà ê mặt.

hoangvinh

Well-Known Member
Khi chơi tới 1 phút 34 giây thì bị nhảy tới 3 phút 23 giây. Tôi tải xuống lại nhưng vẫn bị hư giữa 1 phút 34 giây đến 1 phút 43 giây.

Mình vừa nghe đi nghe lại rất nhiều lần,
nhưng kg gặp hiện tượng này
Mình vừa up lên lại, phiền bác down lại xem sao fshare hoặc drive tùy ý
và cho mình nhé

orchid59

Active Member
Bác có thể cụ thể hư gì vậy ở 1'34"?
Khi chơi tới 1 phút 34 giây thì bị nhảy tới 3 phút 23 giây. Tôi tải xuống lại nhưng vẫn bị hư giữa 1 phút 34 giây đến 1 phút 43 giây.
Mình vừa nghe đi nghe lại rất nhiều lần,
nhưng kg gặp hiện tượng này
Mình vừa up lên lại, phiền bác down lại xem sao fshare hoặc drive tùy ý
và cho mình nhé

Tải xuống từ Google drive, chơi tốt không bị hư. Tôi so sánh checksum thì thấy khác nhau. Cảm ơn Bác rất nhiều.

Bên trên