07/07/2010 TIỆC LỚN:KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM-2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI-SINH NHẬT TV CỦA HỘI.-Ảnh Tg 12

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng
Ðề: 07/07/2010 TIỆC LỚN : KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM - 2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI - SINH NHẬT TH.VIÊN TRONG HỘI.-(Hình Ảnh Tg

oh có màn thử súng nữa em thik lắm :)) nãy giờ mới thấy chị cà chua phát biểu một câu rất là HD B-)

Ông Hưng DINO ni chắc máu HD lắm nè, mới nghe lần lượt thử súng đã giơ tay liền..
ke ke ke... ma tui cũng rứa chứ có khác chi nhà ông đâu nhỉ...
Nào anh em lấy súng ra cho các em thử nào :p :-SS

trung_apple

Active Member
Ðề: 07/07/2010 TIỆC LỚN : KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM-2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI-SINH NHẬT TH.VIÊN CỦA HỘI.-(Hình Ảnh Tg 12,14

thế này bác lại làm em càng nghi hơn, thế sao lại theo dõi NgocKute thế, có gì mờ ám đây, hỏi nhỏ bác nhé: thế cái vụ đánh nhau sau bữa tiệc sinh nhật là đúng à.

~X( bác không đọc báo công an đà nẵng sáng nay à viết chi tiết lắm , công an vào cuộc mà , sai hàng nóng không à :))

crazy

Ðề: 07/07/2010 TIỆC LỚN : KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM - 2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI - SINH NHẬT TH.VIÊN TRONG HỘI.-(Hình Ảnh Tg

Em Anh lại góp ý tí nhé --- Cachuaoi Em cũng lắng nghe hộ mà tư vấn hay chia sẽ gì với Em ...cute nhé :::: EM HÃY DÙNG HÀNG NHÀ ỦNG HỘ MẤY ANH = 55 KHẨU SÚNG LỤC MÀ EM ĐẾM HÀNG CHẤT CẢ, CHO EM THỬ CẢ 55 KHẨU SAU ĐÓ CHON 1 KHẨU VÀ...... TẶNG EM LUÔN HÔNG CÓ LẤY GÌ HE HE OK CHỨ EM---- MỌI NGƯỜI THẤY CÓ ĐƯỢC KHÔNG ...CHAAAP NHẬN CHO EM NGOC THỬ SÚNG CỦA MẤY BÁC KHÔNG ? EM THÌ EM TÌNH NGUYỆN ĐẦU TIÊN LUN VÌ HD ĐN THÔI HIC
*** nói nhỏ : Em hãy thử mấy khẩu cũ trước, súng đó dùng lâu đạn dược không có hóc, nhất là không hề cướp cò.

Hơ hơ, cái này em không liên quan nha, Ngockute lại không cần tư vấn. Theo em,Ngọc có con mắt khá tinh. nhìn là chọn được. không cần thử. Bác giờ ngồi cầu em ý nhìn chằm chằm bác đi.[/QUOTE]

-- oh oh - Anh đang nói vấn đề là Súng Ống hi hi mà súng ống là vấn đề phúc tạp vô cùng, Em có tin là có nhiều khầu nhìn đẹp, to, đạn dược đầy đủ vạy mà Em đụng cái cướp cò = thua - có khẩu nhìn đẹp mà khi sử dụng thì hỡi ơi(trong HD ĐN có nhiều khẩu bên ngoai nhìn Ok mà không bít nạp đạn vô có nhả đạn đúng lúc siết cò không nữa) vì vậy - HÃY NÊN THỬ TRƯỚC KHI RA QUYẾT ĐỊNH
***Súng ống là vật rất ....siêu và cũng rất...củ chuối ! vô tay người biết sử dụng và chăm sóc tốt thì nhả đạn đúng lúc nhả khí thế -- vo tay ai mà bỏ bê, không quan tâm chăm sóc thì hic nhả đạn bừa bãi có khi cứ nhè hàng xóm mà bắn đại (toi đời khổ chủ) tới khi chủ nhân cần thì cứ cướp cò hay tắt lỵ luôn. ka ka ka ka -

dino

Active Member

trong trường hợp này HD mang ý nghĩa như thế nào bác?
Là High Definition đó chị B-) thế chị nghĩ nó nghĩa khác sao ạ ;))

crazy

Ông Hưng DINO ni chắc máu HD lắm nè, mới nghe lần lượt thử súng đã giơ tay liền..
ke ke ke... ma tui cũng rứa chứ có khác chi nhà ông đâu nhỉ...
Nào anh em lấy súng ra cho các em thử nào :p :-SS

--BÌN TỈN BÌN TỈN ---các bác cứ nghe thử súng cái bát nháo cả lên -- bây giờ mà đưa ra mấy chục khẩu (Ngocute đém có 55 khẩu) thì ai chịu cho nổi, xong mấy bác lại quay ra bắn nhau thì hết HD ĐN -- các bác hãy PM Ngocute để lấy lich thử súng (Em ấy có nhu cầu tậu thêm khẩu nữa ĐÃ CÓ 1 KHẨU MÀ BỊ CHÁY NÒNG HAY HẾT ĐẠN J` ĐÓ HÔNG RÕ LÉM em xài quá cỡ thợ mộc) -
*** BÁC TÂM CÒM NHOM THẾ KIA TUI NHÌN KỸ BÁC ĐÂU THẤY SÚNG DẮT CHỖ NÀO ĐÂU ? BÁC DINO CŨNG VÀY NHƯ CÁI QUE MẶC QUẦN OM MÀ HÔNG THẤY SÚNG Ở ĐÂU CẢ --- 2 BÁC ĐỂ RƠI SÚNG RỒI ÀH HAY MỚI BÁN XONG HẾT ĐẠN ?

gio_hk

Ðề: 07/07/2010 TIỆC LỚN : KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM-2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI-SINH NHẬT TH.VIÊN CỦA HỘI.-(Hình Ảnh Tg 12,14

Về muộn quá không biết có ngày vui thế này! hic ! tiếc quá trời !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

makiemsau

Well-Known Member

à, chắc có lẽ cachuaxanh định đọc theo ngôn ngữ Việt Nam là HD " Hát Dê " đó mà :D

crazy

** ha ha ha HD có nghĩa khác nữa ah? tui cứ nghĩ là High Definition thôi chứ - he he cái nghĩ khác này ...ec ec thôi kỳ lắm ~X( ...Ham dê ? đúng rồi đau cả đàu mới nghĩ ra HD = HAM DÊ phải hôn Cachua.. ? -
hì hì Ham dê cũng ok chứ các bác nhỉ -

cachuaxanh_133

Hơ hơ, cái này em không liên quan nha, Ngockute lại không cần tư vấn. Theo em,Ngọc có con mắt khá tinh. nhìn là chọn được. không cần thử. Bác giờ ngồi cầu em ý nhìn chằm chằm bác đi.

-- oh oh - Anh đang nói vấn đề là Súng Ống hi hi mà súng ống là vấn đề phúc tạp vô cùng, Em có tin là có nhiều khầu nhìn đẹp, to, đạn dược đầy đủ vạy mà Em đụng cái cướp cò = thua - có khẩu nhìn đẹp mà khi sử dụng thì hỡi ơi(trong HD ĐN có nhiều khẩu bên ngoai nhìn Ok mà không bít nạp đạn vô có nhả đạn đúng lúc siết cò không nữa) vì vậy - HÃY NÊN THỬ TRƯỚC KHI RA QUYẾT ĐỊNH
***Súng ống là vật rất ....siêu và cũng rất...củ chuối ! vô tay người biết sử dụng và chăm sóc tốt thì nhả đạn đúng lúc nhả khí thế -- vo tay ai mà bỏ bê, không quan tâm chăm sóc thì hic nhả đạn bừa bãi có khi cứ nhè hàng xóm mà bắn đại (toi đời khổ chủ) tới khi chủ nhân cần thì cứ cướp cò hay tắt lỵ luôn. ka ka ka ka -[/QUOTE]

Gứm, bác nói chi nghe phức tạp rứa hè. em là ghét đọc mấy cái phức tạp. nói 1 cách đơn giản đi bác.

trung_apple

Active Member

***Súng ống là vật rất ....siêu và cũng rất...củ chuối ! vô tay người biết sử dụng và chăm sóc tốt thì nhả đạn đúng lúc nhả khí thế -- vo tay ai mà bỏ bê, không quan tâm chăm sóc thì hic nhả đạn bừa bãi có khi cứ nhè hàng xóm mà bắn đại (toi đời khổ chủ) tới khi chủ nhân cần thì cứ cướp cò hay tắt lỵ luôn. ka ka ka ka -

Gứm, bác nói chi nghe phức tạp rứa hè. em là ghét đọc mấy cái phức tạp. nói 1 cách đơn giản đi bác.[/QUOTE]

nói đơn giản xuc tích dễ hiểu như em đây . hàng anh em trong hội HD ---->High Definition ----> chất lượng cao ....:))

anbinhdo

Well-Known Member

Các bác mới sáng đã chém nhau chí chóe rồi àh. Cho em chém vài phát đi.

Em NGỌC kute ơi, sao hôm đó em nhìn anh,
Với anh mắt chằm chằm như muốn giết chết anh vậy.
Nhưng mà anh lại nhớ đến cái nhìn ấy biết chừng nào.
Anh thích cái nhìn đó, cái nhìn có thể cướp mất trái tim anh

--------------------
Bác Tâm có tool rồi đúng không, hôm qua mới làm việc lại Bác Chip.Bác ấy OK ngay ấy mà.Cảm ơn Bác Chip nhé :))

vblog_biz

Well-Known Member

anh Bình ơi .... Tối anh có nhà không em ghé qua lấy mấy cái file video , em về conver rồi upload lên cho bà con thưởng thức với :D

P/S : Mấy pác ném ào ào em vào đá bay rào rào vô đầu em :((

ankhanhmai

Active Member

Bác Bình đâu rồi ra tay ra tay, thấy chừ đem cả súng ống ra vừa dọa vừa bình loạn. Khiếp quá khiếp quá nãy giờ đọc 4 trang thấy nhột nhột rồi. Bác mà không ra tay hổng biét tiếp tới đem cài gì ra bình loạn nữa. á à a em sợ .........

anbinhdo

Well-Known Member

Chào anh em!em đã nói rồi anh em cứ thoải mái ý kiến, em rất mong muốn nghe ý kiến của tất cả các anh em!
Chúc vui vẻ và sức khỏe anh em trong hội !

ngockute

Chào buổi sáng - Em ..cute ơi hông có ai sức đầu mẻ trán đâu nếu Em làm như vầy như vầy....Pm Anh Crazy và Đam Mê,Chia sẻ......chỉ với 1 Anh ấy an tòan tuyệt đối là OK phải không Em....hà hà sau đó Anh ấy sẽ kể lại với mọi người, thế là OK ! OK đồng ý chứ Em mọi cái sẽ..OK ! suytttttttttt đừng nói chuyện này với ai hết nhe OK nói ra là huynh đệ tương tàn ah nhé OK :) =))
cứ OK OK và OK sẽ Ok cả =))

hic hic,sang nay em moi chăm chỉ đi làm một bữa mà ở nhà mấy bác bình loạn te tua thế này rồi ah,..........nếu cứ OK mà an toàn thì em hoan nghenh cả hai tay,mà bác nhớ là đừng nói ai đấy nhé,bác mà truy hô lên là.......em bị
"ngũ quả phanh thây" luôn đấy

ngockute

Em Anh lại góp ý tí nhé --- Cachuaoi Em cũng lắng nghe hộ mà tư vấn hay chia sẽ gì với Em ...cute nhé :::: EM HÃY DÙNG HÀNG NHÀ ỦNG HỘ MẤY ANH = 55 KHẨU SÚNG LỤC MÀ EM ĐẾM HÀNG CHẤT CẢ, CHO EM THỬ CẢ 55 KHẨU SAU ĐÓ CHON 1 KHẨU VÀ...... TẶNG EM LUÔN HÔNG CÓ LẤY GÌ HE HE OK CHỨ EM---- MỌI NGƯỜI THẤY CÓ ĐƯỢC KHÔNG ...CHAAAP NHẬN CHO EM NGOC THỬ SÚNG CỦA MẤY BÁC KHÔNG ? EM THÌ EM TÌNH NGUYỆN ĐẦU TIÊN LUN VÌ HD ĐN THÔI HIC
*** nói nhỏ : Em hãy thử mấy khẩu cũ trước, súng đó dùng lâu đạn dược không có hóc, nhất là không hề cướp cò.

hic,em là em bó tay cho bác crazy nhà mình rùi đấy nhé,........thôi thì đã được ưu ái cho dùng thử free.....thì ngại gì hông thử.............em chỉ sợ,mấy khẩu cũ...................vì cái khoảng ko hè cướp cò

hddanang

Active Member

hic,em là em bó tay cho bác crazy nhà mình rùi đấy nhé,........thôi thì đã được ưu ái cho dùng thử free.....thì ngại gì hông thử.............em chỉ sợ,mấy khẩu cũ...................vì cái khoảng ko hè cướp cò

Anh Hạnh súng anh súng lục mà, súng em dùng đạn M79, có dự trữ thêm khẩu cối 105ly anh cho em xung phong trước có gì em chết trước cũng được anh àh!Vụ này lịch sử gọi là :"Lê Lai liều mình cứu chúa", anh là thủ lĩnh hội HD nên anh cứ để em!

Chỉnh sửa lần cuối:

trung_apple

Active Member

Anh Hạnh súng anh súng lục mà, súng em dùng đạn M79, có dự trữ thêm khẩu cối 105ly anh cho em xung phong trước có gì em chết trước cũng được anh àh!Vụ này lịch sử gọi là :"Lê Lai liều mình cứu chúa", anh là thủ lĩnh hội HD nên anh cứ để em!

tuổi trẻ tài cao mà bác , em chỉ có súng điện thôi , nhưng sung phong chích phát có tee không :))

hddanang

Active Member

tuổi trẻ tài cao mà bác , em chỉ có súng điện thôi , nhưng sung phong chích phát có tee không :))
:))Đừng em ơi, cái gì liên quan tới điện đóm thì xin em bình tâm lại, lỡ điện giật lăn quay ra em lại phải đi tù thì khổ em àh :))

trung_apple

Active Member

:))Đừng em ơi, cái gì liên quan tới điện đóm thì xin em bình tâm lại, lỡ điện giật lăn quay ra em lại phải đi tù thì khổ em àh :))

Em dân điện chuyên nghiệp mà bác , cần câu cơm em đó , điện cở 380v thì bỏ đi .em sài toàn cao áp không à , rung lên 20.000 v ra lửa xanh luôn cho nó máu , chích một phát là :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên