07/07/2010 TIỆC LỚN:KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM-2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI-SINH NHẬT TV CỦA HỘI.-Ảnh Tg 12

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng
Ðề: 07/07/2010 TIỆC LỚN : KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM - 2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI - SINH NHẬT TH.VIÊN TRONG HỘI.-(Hình Ảnh Tg

Còn cái gì đây nưa vậy nhỉ :-t :-t ...sao lại có tiếc mục tặng 'xương zà ' thế này nhỉ....:P :p :p

Mà phụ nữ vẫn thích hoa hơn xuong zà .....xuong zà để khi khác :-?:-?:-?

ỦA, hình ni có dính tui một xí nè :p
Hôm qua là một ngày đại vui của anh em HD ĐÀ NẴNG. hehe, tiếc quá em chưa uống bia được với các anh em. Hẹn anh em vài tháng nữa tui mới uống được :) ^^

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: 07/07/2010 TIỆC LỚN : KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM - 2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI - SINH NHẬT TH.VIÊN TRONG HỘI.-(Hình Ảnh Tg

vào tiệc :D

anbinhdo

Well-Known Member

Sao nhiều thế này,O:) O:)
máy móc súng ống lâu lâu đem ra nhiều thêế này....ai còn đạn post lên giùm em luôn nhé...để em tổng kết luôn nhỉ...còn cái vụ video clip nữa.....sao làm nổi đây. Vì chiều này còn phải lai rai để Tổng Kết và rút ra cái nhiệt huyết.
Mà nhiệt huyết là chi, tức là trời nóng quá, đi giải nhiệt một tý
:-t :-t :-t

anbinhdo

Well-Known Member

Còn cái gì đây nưa vậy nhỉ :-t :-t ...sao lại có tiếc mục tặng 'xương zà ' thế này nhỉ....:P :p :p

Mà phụ nữ vẫn thích hoa hơn xuong zà .....xuong zà để khi khác :-?:-?:-?

ỦA, hình ni có dính tui một xí nè :p
Hôm qua là một ngày đại vui của anh em HD ĐÀ NẴNG. hehe, tiếc quá em chưa uống bia được với các anh em. Hẹn anh em vài tháng nữa tui mới uống được :) ^^

----------------------------------------
Bác Tâm già cả rồi đứng ngoài cũng nhìn thôi, làm gì có được xuất với các Bác Thanh niên zẻ [-( ..
zức Bác có giỏi cũng bằng em, .... X_X
nhưng Bác có được cái kinh nghiệm chông gai nhiều.....:^o

camry2006

Member
Ðề: 07/07/2010 TIỆC LỚN : KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM-2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI-SINH NHẬT TH.VIÊN CỦA HỘI.-(Hình Ảnh Tg 12,14

Hôm qua nhậu say về còn được đi thăm nhà Bác Hoàng với Bác Thắng, té ra toàn là dân nhà quê như mình.
Báo cáo Bác Hội trưởng, chúng em đang làm dự thảo chuẩn bị đệ trình xin thành lập Chi Hội HD Tuyên Sơn đấy.=D>=D>=D>

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: 07/07/2010 TIỆC LỚN : KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM-2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI-SINH NHẬT TH.VIÊN CỦA HỘI.-(Hình Ảnh Tg 12,14

Hôm qua nhậu say về còn được đi thăm nhà Bác Hoàng với Bác Thắng, té ra toàn là dân nhà quê như mình.
Báo cáo Bác Hội trưởng, chúng em đang làm dự thảo chuẩn bị đệ trình xin thành lập Chi Hội HD Tuyên Sơn đấy.=D>=D>=D>

--------------------------
Vậy hôm qua mấy Bác về nhà các Bác àh, thế mà không rủ em về để em sờ GIRL của mấy Bác tý....mấy Bác làm dự thảo đi, chiều qua Quán Hùng Mập bên Biển để em đóng dấu nhé O:) O:)

burnstop

Member

Tình hình là tối qua em về đến nhà là 10h30 ngủ đến 00h00 thì dậy chuẩn bị bài bảo vệ cho đến sáng luôn, cuối cùng chẳng được ngủ gì cả, hix, hix nhưng đã bảo vệ thành công tốt đẹp, tuy ko cao chót vót nhưng cũng không thấp tè tè, nói chung đã qua cửa ải thành công :D :D:D:D

anbinhdo

Well-Known Member

Tình hình là tối qua em về đến nhà là 10h30 ngủ đến 00h00 thì dậy chuẩn bị bài bảo vệ cho đến sáng luôn, cuối cùng chẳng được ngủ gì cả, hix, hix nhưng đã bảo vệ thành công tốt đẹp, tuy ko cao chót vót nhưng cũng không thấp tè tè, nói chung đã qua cửa ải thành công :D :D:D:D

---------------------------------
Chúc nừng Bác đã bảo vệ Tốt Nghiệp thành công.Vậy chiều nay rửa cái tốt nghiệp luôn hỉ :p :p

cachuaxanh_133

Chúc mừng em!=D>=D>=D>=D>=D>

burnstop

Member

Chúc mừng em!=D>=D>=D>=D>=D>
cám ơn các bác, nhưng mà em có lịch hết rồi, đó là ...ngủ bù các bác à, vì thời gian làm toàn là thức đêm làm không mà, hì hì, công nhận tối qua các bác uống dữ ghê:D:D:D:

burnstop

Member

em không biết tạo nhiều trích dẫn, nên đành phải làm 2 cái thế này:D:D:D

pakse

Vui thế này,các bác cứ một tháng tổ chức sinh nhật một lần, đông như quân Nguyên thì tháng nào chả dính sinh nhật. Tháng sau sinh nhật em cachuaxanh nè, tổ chức luôn. HIhihihihihi

taydng

cám ơn các bác, nhưng mà em có lịch hết rồi, đó là ...ngủ bù các bác à, vì thời gian làm toàn là thức đêm làm không mà, hì hì, công nhận tối qua các bác uống dữ ghê:D:D:D:

Ngủ mà làm gì em. Tối nay có kèo Hùng Mập 2 nè. Cho T hỏi anh nào tối qua có giữ giấy gốc kèo TBN vs Đức không hè.

anbinhdo

Well-Known Member

Bác ngủ bù để chiều nay đaánh tiếp chén tiếp àh...kinh nhỉ

em không biết tạo nhiều trích dẫn, nên đành phải làm 2 cái thế này:D:D:D

Bác cũng tran thủ kiếm vài Bài chứ gì...sao mà giống em thế :-O

Vui thế này,các bác cứ một tháng tổ chức sinh nhật một lần, đông như quân Nguyên thì tháng nào chả dính sinh nhật. Tháng sau sinh nhật em cachuaxanh nè, tổ chức luôn. HIhihihihihi

Chúng em cũng tính 1 tháng 1 lần cho nó xôn tụ, cây nhà lá vườn cả mà...buồn thì ra hái quả chén tý ;;) ...Mà Bác nói Bác về sao chưa vè thế..trốn gì lâu zẩy :-O :-O

ankhanhmai

Active Member

Có bà con "giếng làng" đây rồi. ha ha

ankhanhmai

Active Member

Sao nhiều thế này,O:) O:)
máy móc súng ống lâu lâu đem ra nhiều thêế này....ai còn đạn post lên giùm em luôn nhé...để em tổng kết luôn nhỉ...còn cái vụ video clip nữa.....sao làm nổi đây. Vì chiều này còn phải lai rai để Tổng Kết và rút ra cái nhiệt huyết.
Mà nhiệt huyết là chi, tức là trời nóng quá, đi giải nhiệt một tý
:-t :-t :-t

Còn em nữa bác Bình ơi, sáng giờ lu bu quá ko bắn kịp.

kdq2010

Well-Known Member
Ðề: 07/07/2010 TIỆC LỚN : KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM - 2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI - SINH NHẬT THÀNH VIÊN TRONG HỘI

Mem nữ mà em quên tên mất :(

PS:Bữa tiệc kết thúc lúc 11h30PM, anh em còn đi tăng 2 nhưng ko dám up hình ;))

Thôi em đi ngủ đây, mai chém gió tiếp, tiếc cái là em về đến nhà rồi bác Bình mới gọi đi DAESCO :(( huhu

Hạnh, bạn Ngọc kutè nhưng ngừ iu iem đóa các bác (mới nhận hôm qua xong, có ai ý kiến gì ko :-")
Trần Phú X_X Hư quá đi ah ;))

anbinhdo

Well-Known Member

Còn em nữa bác Bình ơi, sáng giờ lu bu quá ko bắn kịp.

--------------------------
Đấy em biết mà , còn nhiều khảu 'súng lục ' nữa..mấy Bác móc ra hết đi nhé..Hôm qua em đếm có 55 'khẩu' lận đấy :-O :-O :-O

makiemsau

Well-Known Member

Bác Hoàng có 1 khẩu nhưng bác ấy đang dìm hàng thì phải :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên