[1280]Đua Xe Cực HOT. Need For Speed:Hot.Pursuit - RELOADED Full PC

maiyeuem00

Ðề: [1280]Đua Xe Cực HOT. Need For Speed:Hot.Pursuit - RELOADED Full PC

em lên lever 16 con 3 cửa cuối mà khó qua quá bác ạ. các bac thế nào rồi ??

hangnhu115

anh ơi , cho len megaupload đi a

maiyeuem00

Mình còn cả mớ chưa hoàn thành:(

:-O:-Omáy nhà bác ngon như vậy mà vẫn chưa hoàn thanh sao . nếu nói vậ thì em cũng chỉ được một nửa thôi bác ạ . SCPD em mới chạy được có 1-2 map;;).
căn bản là đi làm cả ngày nên cũng chẳng chơi được mấy. mà bác cho em hỏi cai NSP world online là như nào thế vậy bác. ~:>

Có cái crack nào để vô Photo mode được ko mấy bro? chụp hình vài chiếc làm Wallpaper :D
mà sao phiên bản này ko cho sang số bằng tay vậy ta, toàn số tự động, chơi ko máu lắm :D

nghiahoi

Bạn ơi , mình lỡ down bên vn zom rồi nhưng toàn ra file này , giờ làm sao để cài đây ?Đuôi toàn là iso

jackadandy95

bạn dùng phần mềm ultraiso để tạo ổ đĩa ảo r cài đặt như bt bạn nhé

Help !! Help !! chủ thớt ơi
mình làm theo hướng dẫn của bạn đến chỗ giải nén crack.rar nhưng giải nén ra thi ko phải là file .exe như bạn hướng dẫn ( sau khi giải nén có mỗi 2 file NFSHP_Activator và reload) Nên mình đành phải bê cả file .rar vào thư mục cài đặt NFS ở ổ C (C:\Program Files\Electronic Arts\Need for Speed(TM) Hot Pursuit) giải nén thi mới đc file NFSHP_Activator.exe . mình cut file NFSHP_Activator.exe ra khỏi thư mục crack rùi páste nó vô thu mục bên ngoài như bạn hướng dẫn (C:\Program Files\Electronic Arts\Need for Speed(TM) Hot Pursuit ) và chạy file NFSHP_Activator.exe thi nó báo lỗi là ko đúng đường dẫn như thế này: :(

Windown cannot accessthe spectifeiddevice, path, or file. You may not have tha appropriate permission to access the item.

Ai bít thì chỉ tiếp dùm mình nhé !!! Thanks !!!

Chỉnh sửa lần cuối:

maiyeuem00

mình làm theo hướng dẫn của bạn đến chỗ giải nén crack.rar nhưng giải nén ra thi ko phải là file .exe như bạn hướng dẫn ( sau khi giải nén có mỗi 2 file NFSHP_Activator và reload) Nên mình đành phải bê cả file .rar vào thư mục cài đặt NFS ở ổ C (C:\Program Files\Electronic Arts\Need for Speed(TM) Hot Pursuit) giải nén thi mới đc file NFSHP_Activator.exe . mình cut file NFSHP_Activator.exe ra khỏi thư mục crack rùi páste nó vô thu mục bên ngoài như bạn hướng dẫn (C:\Program Files\Electronic Arts\Need for Speed(TM) Hot Pursuit ) và chạy file NFSHP_Activator.exe thi nó báo lỗi là ko đúng đường dẫn như thế này: :(

Windown cannot accessthe spectifeiddevice, path, or file. You may not have tha appropriate permission to access the item.

bác thử tải lại crack chưa

tuanhungct

Well-Known Member

Crack như vậy là đúng rồi. Lỗi trên là do có chương trình diệt Virus chặn lại. Bạn tắt hết mấy chương trình diệt Virus đi rồi chạy file NFSHP_Activator.exe + nhấn 1 phim bất kỳ nhé!

Crack như vậy là đúng rồi. Lỗi trên là do có chương trình diệt Virus chặn lại. Bạn tắt hết mấy chương trình diệt Virus đi rồi chạy file NFSHP_Activator.exe + nhấn 1 phim bất kỳ nhé!

đã tìm ra thủ phạm trong bụi rậm ^^ . thì ra vẫn còn 1 cái diệt vius để ẩn !!! Lúc chiều cài đã kiểm tra khả năng này rồi thế mà vẫn để sót 1 thằng bắn tỉa :( Thanks bạn nhiều.!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

bác thử tải lại crack chưa

Đã test theo cách của bạn nhưng vẫn thế. Vì file crack này rất nhỏ nên lỗi trong quá trình down về là rất khó xảy ra. cám ơn mọi người đã giúp !!

Chỉnh sửa lần cuối:

NFS là game tủ của mình nên từ hôm down về chưa cài đc ngày nào là mất ăn mất ngủ ngày đấy :))

Mừng hơn bắt đc vàng khi cài xong game, đang chuẩn bị vào chơi thì chợt nhớ ra là con La già 3,4 tuổi của mình VGA ko kéo được, hình ảnh ra đen ngòm , thấy được mỗi cái công tơ mét và map hướng dẫn đường...hix..... thế mới đau :(:(:(

Yêu cầu hệ thống:

■ HĐH: Windows XP / Vista / 7
■ Chip: Intel Core 2 Duo 1.8 Ghz, AMD Athlon X2 64 2.4Ghz or higher
■ RAM: 1.5 GB Windows XP, 2 GB Windows Vista, 7
■ VGA: 256 MB NVIDIA GeForce 7600, ATi Radeon X1950 or higher with supporting Shader Model 3.0
■ Sound Card: Sound device compatible with DirectX ® 9.0
■ HDD trống: 8.0 GB available

Máy của mình nà : Intel 2.2, Ram 2G, Nvidia Geforce 512 Mb 7100 (thiếu tiêu chuẩn khách sạn 3 sao này Shader Model 3.0 :()

Ai bít cách nào chữa bệnh cho con la già này chơi được ko giúp mình với :(.Thanks!!

maiyeuem00

em xin chia buồn với bác. game em sắp phá đảo rồi :D

duchuu

Member

Máy E main G41 VGA onboard có xài game này được không bác?

who_forme

sao minh ko để full screen dc nhỉ.màn hình bi thu nhỏ lại.mình dùng laptop 14".choi game nào cũng bị như thế.co bạn nao biet cách lam full screec len ko.giúp mình vs

Bác cho em hỏi tý, cấu hình máy của em:
- CPU Core 2 duo E7400 2.8.
- Win XP.
- RAM 1 thanh 2G
- VGA on board 386M
Liệu máy em có chơi được không bác? hay bắt buộc phải VGA rời?
Cảm ơn bác nhiều!!!

Bên trên