[16+] Tiên sư cái xu chiêng

quymatdo

Ðề: [16+] Tiên sư cái xu chiêng

dâm quá đi !giống phim châu tinh trì quá đi !

Mình thì gặp phải tình huống thế này
Hồi cấp 3, bọn con trai ngồi sau bọn con gái tán phét, rồi chuyện trò thế nào quay ra bình luận về vòng 1 của các bạn gái, rồi cái dùng để "bảo vệ" vòng 1. rồi chúng nó thách nhau cởi cái "của nợ" ấy sau mấy thao tác. Chú thì bảo 4 động tác, chú thì 3, hoặc 2. Em phán 1 câu chỉ cần 1 nhát, thời nay gọi là 1 "nốt nhạc". Rồi thì mình phải thể hiện không thì bị chúng nó cho là chém gió.
Sau khi quan sát mấy bạn nữ ngồi phía trước, chợt nhận thấy có 1 người mặc cái ấy mà cóa đủ điều kiện, mình thao tác luôn. dùng "nhất dương chỉ" ấn 01 nhát vào điểm giữa sau lưng,....Phực,... tuột luôn!!!!
May bạn ấy không dùng "ngũ chảo công" cho 5 anh em đoàn tụ với má. Bạn ấy chỉ xấu hổ rồi lườm....
Đố các bạn, yếu tố quyết định để có thể dùng "nhất dương chỉ" mà mở được cái ấy là gì! Vì không phải cái nào cũng "hội tụ" đủ điều kiện chết người ấy!

tonytruong

Super Moderators
Vote cho bác chủ bài này, xem mấy bài CM của các bác ngồi cười ngất một mình làm mấy ACE C.Ty tưởng mình bị khìn kakaka :)) =))

tu_ht

Member

Bác chủ gặp được tình huống hay đó nhỉ. Ước gì về lại được những ngày xưa!

Wanderman

Member
Re: Ðề: [16+] Tiên sư cái xu chiêng

Mình thì gặp phải tình huống thế này
Hồi cấp 3, bọn con trai ngồi sau bọn con gái tán phét, rồi chuyện trò thế nào quay ra bình luận về vòng 1 của các bạn gái, rồi cái dùng để "bảo vệ" vòng 1. rồi chúng nó thách nhau cởi cái "của nợ" ấy sau mấy thao tác. Chú thì bảo 4 động tác, chú thì 3, hoặc 2. Em phán 1 câu chỉ cần 1 nhát, thời nay gọi là 1 "nốt nhạc". Rồi thì mình phải thể hiện không thì bị chúng nó cho là chém gió.
Sau khi quan sát mấy bạn nữ ngồi phía trước, chợt nhận thấy có 1 người mặc cái ấy mà cóa đủ điều kiện, mình thao tác luôn. dùng "nhất dương chỉ" ấn 01 nhát vào điểm giữa sau lưng,....Phực,... tuột luôn!!!!
May bạn ấy không dùng "ngũ chảo công" cho 5 anh em đoàn tụ với má. Bạn ấy chỉ xấu hổ rồi lườm....
Đố các bạn, yếu tố quyết định để có thể dùng "nhất dương chỉ" mà mở được cái ấy là gì! Vì không phải cái nào cũng "hội tụ" đủ điều kiện chết người ấy!
Chắc là cái bra của bạn gái đấy là loại làm bằng điện quá! :D
Em gúc thì chỉ có loại cởi bằng vỗ tay, còn đây là cách cởi nhưng phải qua 5 bước cơ: Videobox.

quoctrung

Well-Known Member
Iem thì " Tiên sư cái Tay " iem, chỉ cần 1 tay 2 ngón ( tay kia đang nằm chỗ khác ) là iem có thể pực pực cả cài trước or cài sau, tiên sư cái Tay iem , chả biết Luyện từ lúc nào mà thành thạo đến bất ngờ hiz hiz :">
Thank pác Wanderman, tý nữa iem sặc cafe ra bàn, bài viết dzất ư là hay và thuần Việt xưa

cuongdoanvan

Well-Known Member

cái tay này công dụng hơn hẳn mấy loại thuốc quảng cáo ha

Wanderman

Member

Àh bác ơi câu này theo em nhớ không lầm thì là :" Lược trúc biếng cài trên mái tóc " chứ không phải là " lược trúc chả cài trên mái tóc " . Nếu em sai thì em xin đính chính lại, cũng có thể tài liệu em đọc in sai.. bác nào hiểu rõ thì cho câu này lại đúng bản gốc nha... Em sẽ rút làm kinh nghiệm
Cám ơn bác!
Em kiểm tra lại thì đây là bài thơ dịch từ chữ Nôm, vì vậy có thể có nhiều dị bản dịch. Em thấy có nơi ghi là chữ "lỏng" nơi ghi chữ "biếng" như của bác, nhưng phổ biến là chữ "lỏng":

午睡之丫

夏午微風拂拂來,休閑少女入聊齋。
篦子鬆弛垂髫髮,胸圍懶散下要帶。
蓬島兩座香含內,桃源一澗水未開。
趑趄君子難起步,為何猶豫戀留哉。

Ngọ thụy chi A
Hạ ngọ vi phong phất phất lai,
Hưu nhàn thiếu nữ nhập liêu trai.
Bí tử túng trì thùy thiều phát,
Hung vi lãn tản hạ yêu đai.
Bồng Đảo lưỡng tòa hương hàm nội,
Đào Nguyên nhất giản thủy vị khai.
Tư thư quân tử nan khởi bộ,
Vi hà do dự luyến lưu tai.

Thiếu nữ ngủ ngày
Trưa hè hây hẩy gió Nồm đông,
Thiếu nữ nằm chơi quá giấc nồng.
Lược trúc lỏng cài trên mái tóc,
Yếm đào trễ xuống dưới nương long.
Đôi gò Bồng Đảo hương còn ngậm,
Một lạch Đào Nguyên suối chửa thông.
Quân tử dùng dằng đi chẳng dứt,
Đi thì cũng dở, ở không xong.​

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
WTH bác?
Làm gì có chuyện bác táy máy một hồi kích thước của 2 quả núi lớn hơn bình thường?
Hay là tại em noob nên không biết? Kỳ vậy cha?

Theo kinh nghiệm của mình thì thể tích có thể không đổi (hoặc thay đổi rất ít), tuy nhiên hình dáng có thể thay đổi khá đáng kể đấy, ví dụ nó dồn vào độ cao chẳng hạn, vì vậy chuyện không vừa là có thật.

chém tí...

pgasqlkt

Member

Chính xác, thay đổi về kích thước chiều nào đó, nhwng thể tích k đổi

VThanhgtvt

Well-Known Member

Em thì mới dính có 2 phát và chưa đc rờ cái của gấu :(
Lớp 8: hồi đó còn có cái mốt các em đua nhau mặc yếm, màu mè đẹp lắm =p~. Hôm đó con bạn thân nó lấy sách em rồi chạy khắp hành lang, em đuổi xem túm cổ... dưng mà túm vào cái cổ áo thì nó lại có dây yếm bên dưới, thế là người thì chạy đi rồi chỉ mình em đứng giữa cả lớp tay cầm cái dây màu đỏ. Con bạn em chạy thẳng vào nhà wc nữ =.=

Lớp 12 thì đang ngồi đọc "bí kíp" với con bạn ở bàn cuối. Rằng thì em vs nó đang xem thôi, ngực nó cứ tì sát vào bàn ghồ hết cả lên bố ai mà chịu đc, mà cái áo nó hôm đó lại là cúc bấm chứ ko phải cài nên bị bung ra 2 cái @@. Em tất nhiên là ko thể ko nhìn cái vừa trắng vừa lưới được :">. Vừa nhìn được 1 lúc, nó nói 1 câu "Mày chảy máu cam rồi kìa". Dạ sự nó là như thế.

Bác miêu tả kỹ thật đấy.... Kỷ niệm nhớ đời với cái xu chiêng đấy bác nhỉ?
P/S: Có bác nào đặt câu hỏi: Đến bao giờ cái xu chiêng này bị hắt hủi không nhỉ?

tusontay

Huyền Thoại

Ý kiến của E (V/v giãn nở):
- Anh em ai đã từng đi đấm lưng thì biết, đấm lưng xong nó giãn hết cả cơ. Ở đây cứ hiểu là "núi đôi" có sự massage hơi nhiệt tình nên nó cũng thả lỏng cơ, nở ra một chút. :) Bác Waderman ko cài được khuy vì áo hồi đó ko co giãn như áo bây giờ. :D
- Giải thích theo Vật Lý: Núi đôi có sự ma sát ---> Sinh ra nhiệt ---> Đa số đều giãn nở vì nhiệt. :))

Bên trên