2 củ mua android box nào h các bác nhỉ :D

e đang nghía vài e android box mà nhìu e quá nên lọan hết cả lên ạ.tầm 2tr chơi e nào các bác nhỉ??giúp e với

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: 2 củ mua android box nào h các bác nhỉ :D

Nhu cầu của bạn là gì?
Atv520+ 1 chuột ko dây có lẽ ổn với bạn.

fgc_vn

atv520 k có cổng optical, âm thanh qua HDMI, chi bằng làm con X5 mini hoặc cố tí làm con X5 hoặc atv1200 đệ. Đang thanh lý con X5 new 100% nè bác.

quangtayho

Vấn đề bác chủ nêu cũng tương tự như mình khi bắt đầu cơi AndroidTV. Theo kinh nghiệm cá nhân thì bác chủ nêm cố thêm máy trăm nghìn làm 1 em X5 hoặc ATV1200. Chuọt và bàn phím có thẻ mua loại 300 - 400K. Mình đang dùngbooj của Logitech có 400K thôi. Như vậy là phát sinh thêm khoảng 600 - 700K rồi. Nếu ngan sách không cho phép thì phương án của bác Letienquoc là hợp lý đấy.

thq2009

Member

Con atv 1200 dùng chuột kg dây ổn hem các bác?

quangtayho

Ðề: Re: Ðề: 2 củ mua android box nào h các bác nhỉ :D

Không chạy khác với không có gì để điều khiển nhé bác quang :-O

Ò, thì mình bảo là nó không chạy trên X5 mà. Chắc là Candy nó chạy trên màn hình dọc, còn X5 chạy trên MH ngang chăng ?

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: 2 củ mua android box nào h các bác nhỉ :D

dạ vâng hiện tại đang là 2300k thành viên hd sẽ có ưu đãi cho bác ạ

chuẩn MEN luôn các bác.hiện tại e cũng đang gom lúa múc X5 hoặc ATV1200 bên chỗ bác Thảo , được bác Thảo tư vấn rất nhiệt tình.lúc mua chắc cũng nhờ bác ấy cài đặt cho hết.chưa vọc android bao giờ thấy mù mờ quá <:p

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: 2 củ mua android box nào h các bác nhỉ :D

Mem HD giá 2 chai đúng hem bác ^^

ở trên ghi giá là 2tr3 kìa :), nếu bác rủ thêm nhìu người cùng mua 1 lúc chắc sẽ có giá 2tr như bác nói :), cứ lập thớt kêu gọi mua chung hay nhóm mua hay hotdeal gì đấy đi =)), mình đăng ký 1 con luôn ^^

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: 2 củ mua android box nào h các bác nhỉ :D

ở trên ghi giá là 2tr3 kìa :), nếu bác rủ thêm nhìu người cùng mua 1 lúc chắc sẽ có giá 2tr như bác nói :), cứ lập thớt kêu gọi mua chung hay nhóm mua hay hotdeal gì đấy đi =)), mình đăng ký 1 con luôn ^^

Cảm ơn các bác đã quan tâm, 1 sáng kiến hay cho tuần làm việc mới <:p

Bên trên