3 triệu có nên mua Zenfone 4.5 ko ?

huynchunhao

Tình hình là mình có 3 triệu và đang kiếm e đt chơi game asphalt 8 ko giật , với lại chụp hình đc đc xíu, nhìn thấy con Zenfone 4.5 có màn hình mình cầm vừa tay, cấu hình cũng tốt nữa, vậy ko bít mình có nên chọn e này ko nhỉ ???

dothithuvan89

Ðề: 3 triệu có nên mua Zenfone 4.5 ko ?

Zenfone 4 cấu hình và thiết kế đẹp nhưng pin thì nhanh hết lắm, bạn mà dùng chủ yếu để chơi game thì không nên lựa chọn sản phẩm này.

huynchunhao

Zenfone 4 cấu hình và thiết kế đẹp nhưng pin thì nhanh hết lắm, bạn mà dùng chủ yếu để chơi game thì không nên lựa chọn sản phẩm này.

Ủa pin con Zen 4.5 tới 1700mAh mà bác, e thấy nó nâng cấp nên về dung lượng pin, camera nó lên tới 8MP lun , có thêm flash nữa nên e định mua em nó đó

songtu186

Member

Bác chủ thớt đang bảo là Zenfone 4.5' ầy,man hình và pin lớn hơn Zenfone 4'. Cố thêm 1 ít lấy luôn Zenfone 5 đi bác

hdd-hdp

Pin tốn thì chắc lên KitKat mới hết dc, giờ dù 4,5 hay 6 thì nói chung là vẫn thấy hơi tốn. Nhưng cứ mua đê, dùng ổn đấy bạn:D

Haxen

Well-Known Member

3tr cho máy cấu hình như Zen 4.5 quả là quá tốt nên mua chứ

mandini

cn này hình như 2M750 thì phải, mua em này đi bác, còn 250k mua thùng bia về rữa lun là hợp lý đó :D

Di Oi Gi

thêm 30k mua zen 5 đi bạn, ram 2G duyệt web mới sướng chứ

sonnoithat24h

Zenfor được đó bác,cố thêm tý nữa làm con 5 cũng được, đứa bạn em vừa sắm con Zenfor xong rồi

Bên trên