( 4share,fshare) 1 Link Microsoft Office Professional Plus 2013 Final lấy từ Technet

giotle

( MF,sharevnn.4share,fshare) 1 Link Microsoft Office Professional Plus 2013 Final lấy từ Technet

Microsoft đã phát hành Office 2013 Plus. Office 2013 có giao diện Metro mới với nhiều tính năng, tích hợp cả chỉnh sửa file PDF. Nếu bạn muốn tải bộ cài đặt Office 2013 Pro Plus, bài viết này sẽ cung cấp cho bạn, các link tải.

Dowsload

4share.vn
Microsoft Office 2013 Professional Plus x86
Microsoft Office 2013 Professional Plus x64
Fshare.vn
Microsoft Office 2013 Professional Plus x64
Microsoft Office 2013 Professional Plus x86

Sharevnn.vn
MegaShare x86​
MegaShare x64​

Mediafile

Chú ý : Với link từ MF các bạn down xong về được file có tên là MO32.1, MO32.2,... thì bạn đổi tên lần lượt thành MO32.part1.rar, MO32part2.rar.... để giải nén
Cần key các bạn vào đây Office 2013 Professional không bắt buộc.

Chỉnh sửa lần cuối:

NHVL

Sặc, tưởng đâu bác chủ share luôn cái key, ai dè đâu lại giới thiệu sản phẩm ^:)^^:)^

SuperDreamII

Ðề: ( 4share,fshare) 1 Link Microsoft Office Professional Plus 2013 Final lấy từ Technet

Thank bác thới vậy là chuẩn bị kéo cả ofice 2013 + w8 về sài cho nó đủ bộ \:D/

ghost0bk

Well-Known Member
Ðề: Re: ( 4share,fshare) 1 Link Microsoft Office Professional Plus 2013 Final lấy từ Technet

Sặc, tưởng đâu bác chủ share luôn cái key, ai dè đâu lại giới thiệu sản phẩm ^:)^^:)^

Dẫu sao bạn ấy đã vất vả post.Ít nhất là cám ơn cậu ấy.Còn cậu ấy bán key,dư xèng thì bạn ủng hộ.Ko dư thì dùng crack.Đừng làm cạn sự chia sẻ của ng khác chứ bạn!

Việc giới thiệu có làm hại ai đâu!

NHVL

Re: Ðề: Re: ( 4share,fshare) 1 Link Microsoft Office Professional Plus 2013 Final lấy từ Technet

Dẫu sao bạn ấy đã vất vả post.Ít nhất là cám ơn cậu ấy.Còn cậu ấy bán key,dư xèng thì bạn ủng hộ.Ko dư thì dùng crack.Đừng làm cạn sự chia sẻ của ng khác chứ bạn!

Việc giới thiệu có làm hại ai đâu!

Nhưng em cũng đã thanks rồi mà

phammau

Ðề: ( 4share,fshare) 1 Link Microsoft Office Professional Plus 2013 Final lấy từ Technet

Mình không gõ được tiếng việt mới đau chứ. bác gõ tiếng việt thế nào vậy.

hiepmu

Well-Known Member

cho xin crack luôn bác ơi

SuperDreamII

Ðề: Re: Ðề: ( 4share,fshare) 1 Link Microsoft Office Professional Plus 2013 Final lấy từ Technet

Cũng tùy à nha, nhiều khi cài unikey mà cũng chả gõ được tiếng việt, phải cài phần mêm gotiengviet vào thì lại gõ bình thường

Vậy ah` bác em tưởng trên trình duyệt thì cứ Unlikey là ngon thôi chứ '' gõ tiếng việt '' em chưa sài bao giờ

hieuinter

Banned

sao mình cài bản 64bit nó báo ko thể tìm thấy file owow32ww.cab ????

coti

HD rip

Đã có key Mak cho Office 15 VL nhưng vấn đề làm thế nào để có bản cài VL đây:
- Tool chuyển?
- Tải được từ TechNet Professional (VL)?
Có ai biết thông tin gì về vấn đề này không?
Xin cảm ơn!

Bên trên