55HX925 làm nóng lòng người tiêu dùng

nhungsieunhan9x

Active Member
E đang thắc mắc là dòng HX925 của sony này giá tốt, chất lượng cao thế sao sony nó ko sản xuất nhiều để bán nhỉ. Mà người mua cứ chờ sốt cả ruột mãi mới có hàng. Làm nản lòng người tiêu dùng, họ lại pải chuyển sang hãng khác dùng. Bên em gọi hãng liên tục chờ mấy tháng trời mới về đc 2 con. Chán

nhungsieunhan9x

Active Member
Ðề: 55HX925 làm nóng lòng người tiêu dùng

Nổi bật chứ bạn. Em này là LED nền chứ ko pải LED viền như mấy em NX hay EX đâu. đỂ 2 con NX720 và HX925 cạnh nhau là nhìn thấy sự khác biệt của ảnh và chuyển động hình ngay( vừa sâu, vừa mượt chả giật tí nào), chứ tính năng internet thì cũng ko có gì nổi trội lắm. Mình nhớ năm ngoái có ông khách mua con 52LX900 hơn 100tr mà ông ý cứ tấm tắc kêu rẻ, xem còn ko đẹp bằng dòng năm nay mà 55HX chưa đến 100triệu. Nhưng mà cũng pải công nhận là HX925 rất đẹp đi, ko chê đc

enterbuy

led nền thì đỉnh rồi, dành cho dân sành chơi đây
p/s: bên enterbuy đặt mãi cũng mới rước được về 1 e, không biết có duyên với bro nào đây

quangly

Vote cho 55HX925 1 vé đê.
Hình ảnh đẹp mê hồn, đặc biệt màu đen thì úi giời......, đẹp quá đi giời ơi là giời...:)):)):)):)):)):)):))=))=))=))=))=))=))=))

nhungsieunhan9x

Active Member

D7000 đã là gì đâu. Vs lại dòng này vn đâu có lắp đc, Sony bây h` tòan nhập Malay hết bác ạ. LED nền là đẹp nhất rồi, LED viền thì ăn làm sao đc

hdd-hdp

Con này tầm ~90 phát. Bác nào chơi thì xúc đi! Hôm nọ mình đi vào Pico gặp mấy bác ở HN7 lên, đứng nói với NV là cứ chọn cái TV nào đắt nhất thì đóng hộp vào, không phải thử. Thế nó mới "Rân chơi" chứ lị. Sợ vãi, đi nuôn. hehehehe

earl_grey

Well-Known Member

Con này tầm ~90 phát. Bác nào chơi thì xúc đi! Hôm nọ mình đi vào Pico gặp mấy bác ở HN7 lên, đứng nói với NV là cứ chọn cái TV nào đắt nhất thì đóng hộp vào, không phải thử. Thế nó mới "Rân chơi" chứ lị. Sợ vãi, đi nuôn. hehehehe

Thế mấy bác HN7 của bác lấy con nào? Có phải con Samsung đặt tủ kính không vậy? ;)

hdd-hdp

Về sau liếc trộm vì tò mò quá xem mới được đền bù ăn chơi thế lào thì thấy 1 ông lấy con 55D8, 1 bác chỉ con Nx72 chả biết bao nhiêu inch còn 1 chú nữa thì chỉ con LG6500 3D thụ động. Chắc 3 bác này ở cùng xóm xong rồi mua về để đọ nhau đây. Chơi thế mới là chơi chứ nị, nàm ae xung quanh mồm mép cứ nhoe nhoét. :D
Mình định liều mình ra tiếp thì HD dưng mà lại sợ người ta bảo "Thấy người mới sang, bắt quàng làm họ" thì lại ngượng nên thôi, bỏ nuôn! :D

nguyentientho94

Active Member

Con Samsung tủ kính C9000 giảm hơn 50% so với năm ngoái (149 => 61). Con D8000 thì siêu thị bán đắt lòi mắt 75 tr mua ngoài chắc còn 55 tr. Có hàng HX925 là hợp nhất, 55" giá hãng cúng có 68.9 tr vừa ngon vừa hợp túi tiền :))

vnthq

Member

Bác có nhầm không, ở HN này em 55HX925 có 70 chai thôi, bác thừa 20 chai đưa anh em tiêu hộ cho, mình cũng đang gặt lúa vác em nó về đây, mua 46HX925 thì có 52 củ thôi, 46 nhà tớ cũng okie rồi, đỡ tiền,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

hoang5890

chao ôi , 46 mà những 52 cú à ? thế thì chết rồi , biết khi nào mới sắm được đây.
phải chi SONY làm thêm 32 nhưng vẫn công nghệ LED nền này nhỉ. 32 thì hoạ may rẻ hơn nhiều và có thể mua được.

em tưởng anh thỏa lòng với em D7000 rùi ^^~

hdd-hdp

Còn dòng nào cao hơn con HX925 này không hả các bác? Con này theo em thì nó chỉ tương đương với D8000 của SS thôi, có thấy gì hơn đâu? nhưng mà giá thì lại hơn nhiều(55><70). Vậy thì nên mua cái nào bây giờ nhỉ?

nhungsieunhan9x

Active Member

HX925 hơn 55D8000 vs C9000 chứ bác. Nó là LED nền mà, mấy em kia chỉ LED viền thôi, sau nó là em 55C9000 ảnh cũng đẹp mê. LED nền thì ảnh sáng và sâu hơn LED viền nhiều các bác ợ

quangly

Bác có nhầm không, ở HN này em 55HX925 có 70 chai thôi, bác thừa 20 chai đưa anh em tiêu hộ cho, mình cũng đang gặt lúa vác em nó về đây, mua 46HX925 thì có 52 củ thôi, 46 nhà tớ cũng okie rồi, đỡ tiền,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Sg tui lấy con 55HX925 có 63 củ tặng thêm 2 kính 3D và 1 webcame. Úi giời HN bán mắc hơn dzùi...:)):)):))

quangly

Còn dòng nào cao hơn con HX925 này không hả các bác? Con này theo em thì nó chỉ tương đương với D8000 của SS thôi, có thấy gì hơn đâu? nhưng mà giá thì lại hơn nhiều(55><70). Vậy thì nên mua cái nào bây giờ nhỉ?

=))=))=))=))=)):)|:)|:)|:)|:)|

HX925 của Sony là một trong những TV có khả năng trình diễn hình ảnh xuất sắc bậc nhất hiện nay đó các bác! ;))

nhungsieunhan9x

Active Member

46HX925 bên em hàng vừa về 2 chiếc ạ. Có bác nào ngóng chờ em này thì alo cho em luôn nhé

ghostcom

46HX925 bên em hàng vừa về 2 chiếc ạ. Có bác nào ngóng chờ em này thì alo cho em luôn nhé
giá bên bạn bao nhiêu cho mình xin giá vào inbox nha thanks

buihung65

Member

nhà ai có HX925 cho tớ ghé xem chút \:D/

Nếu bác ở TP HCM thì bác ghé chỗ Đệ nhất Phan khang xem thử cái HX925,hôm trước mình thấy để mãi giá lúc đó là 73củ kèm KM gì khg để ý..,nhìn cũng đẹp nhưng mình vẫn kết em SS55C9000 của mình hơn,chỉ hơi dở là khg treo tường đc.Về mẫu mã thì HX925 khg có gì đặc biệt hơn phiên bản cũ mặc dù cũng đang là hàng đỉnh trong lúc này..

bestbuys

Member

Ở HN hiện tại chắc không có bác nào có nữa rùi, được 1 chú bên em vừa bán hôm trước rùi.

Bên trên