5T Mua đầu Karaoke nào?

lilith-scorpion

Re: Ðề: Re: Ðề: 5T Mua đầu Karaoke nào?

Thì bạn cần đầu KOK 5t mà. Chi phí mình liệt kê ra là tương đối thoải mái đó. nếu mua được card màn hình 2nd thì còn rẻ nữa.

em ko thích hát bằng pc lắm. vì bản thân em ko rành vụ này, đưa ra dịch vụ làm cũng được. có điều các cụ ở nhà, hay ngay cả bản thân em nữa, muốn mở mà nó có trục trặc gì đơn giản cũng chiều. thôi đầu kok cho lành vậy

pelj

Member
đầu kok tốt, số lượng bài hát nhiều là thích hợp nhất cho cả nhà! :))

tsb113

Member
Ðề: 5T Mua đầu Karaoke nào?

Cũng tính vao xem các mem cm sao để thu thập ít kiến thức ra mua đầu kok về xài. đọc xong cái topic này càng thấy rối hơn. Căng!

pelj

Member
Re: Ðề: 5T Mua đầu Karaoke nào?

Cũng tính vao xem các mem cm sao để thu thập ít kiến thức ra mua đầu kok về xài. đọc xong cái topic này càng thấy rối hơn. Căng!

Thông thường là zậy đó bác.^^. kinh nghiệm của e là tham khảo ý kiến của mọi ng, xem mọi ng đề cập tới cái nào nhiều, mình lưu ý, tổng hợp lại. sau đó ra thẳng ngoài cửa hàng or siêu thị nghe. tai nghe mắt thấy luôn. rồi mình quyết định. tiền mình bỏ ra nên mình quyết định. hè hè.

lilith-scorpion

Re: Ðề: 5T Mua đầu Karaoke nào?

thu thập có chọn lọc là đc mà bác. thực ra tham khảo ở đây được cái là các bác có kinh nghiệm chỉ vẽ cho, thì đỡ phải mắc mấy cái sai lầm chưa dùng thử. còn lại quyền quyết định là ở bác thôi

Bên trên