5tr hiện nay thì có thể mua đc máy tablet nào cả nhà

anhlahero

Member
như tiêu đề mình đang cần mua 1 máy tính bãng hãng nào cũng được ạ, pin trâu 1 chút và cấu hình tương đối ổn để mình chơi game nghe nhạc và lướt web ạ :D . Cảm ơn cả nhà , mình ở HCM các bác tư vấn giúp mình chỗ mua luôn nhé

HoangDuy96

Member
Ðề: 5tr hiện nay thì có thể mua đc máy tablet nào cả nhà

tầm 5tr thì Lenovo có mấy máy xài ok lắm bác :D bác tham khảo thử xem

trang305

Banned

Tải game fifa 2015 mod apk cho android, chơi game fifa 2015 cực hay, dẫn dắt đội bóng đến đỉnh cao của vinh quang, chỉ cần chạm vào màn hình. là một máy chủ cày cuốc và công bằng cao cho người chơi. Nếu bạn thực sự muốn thử còn bạn ngần ngại bất kỳ phần nào còn sau đó trong tình trạng chiến tranh thậm chí ẩn. bạn có thể chơi một di chuyển đến nhé tốt hơn rất nhiều các tài khoản mà bạn đã thiết lập cho bản loại. Tải Game Siêu Nhân Heo Bây giờ để có được tham gia, bạn đăng ký ngay tại đây ẩn.Hầu như tất cả các cầu thủ trong thời điểm hiện nay có xu hướng di chuyển từ ngày hôm nay để chơi vì vậy tôi cũng quyết định giới thiệu với mọi người rất nhiều máy chủ thủ bình chọn là cầu thủ hay nhất chất lượng cao. Điểm ấn tượng đầu tiên để cung cấp cho người chơi không có khung quảng cáo gây phiền nhiễu đó là lý do tại sao tốc độ của trò chơi này là rất nhanh ẩn. Sự yên tâm khi bạn tiếp tục chơi trải nghiệm này.

HoangDuy96

Member

Bác tham khảo Lenovo Phab nha :D đang bán tại FPTshop nè cậu :3

Tầm 5 tr có nhiều máy để lựa chọn mà.

Bên trên