603S3 làm loa surround thì sao ạ.

dinhvannam

Mình thì đã gắn 603S3 vào vị trí loa surround rồi các bác ạ.
Theo ý các bác như vậy là được hay ko được.
Rất trân trọng sự đóng góp ý kiến của các bác

luciano

Active Member
Ðề: 603S3 làm loa surround thì sao ạ.

Khiếp, em nó danh tiếng lẫy lừng mà bác đẩy về làm sorround à???

Cứ đà này chắc tới dòng D bác cũng cho em nó làm s. back we' ?? :p

Chiều có ghé ông Luận, ổng hỏi thăm bác con Center kìa ??? :)) nghe em nói bộ sắp nâng cấp, ổng cười kekekke... hổng biết tính toán gì trong đầu,nhìn bí hiểm we

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Đúng là càng ngày càng quá đáng, phải có biện pháp mạnh với tay Dinhvannam này thôi. Cứ cái đà này rồi sẽ đến ngày 2 em 603S3 thậm chí còn bị đẩy ra làm side cho xem :mad:

dinhvannam

Chiều có ghé ông Luận, ổng hỏi thăm bác con Center kìa ??? :)) nghe em nói bộ sắp nâng cấp, ổng cười kekekke... hổng biết tính toán gì trong đầu,nhìn bí hiểm we

Kà kà, ổng tính ghê lém đó, đưa đẩy hay lắm, bác luciano ko khéo là ....
Vừa rồi trong nhóm 2 kênh mình có bác mua 683 ổng lấy giá khác, và thêm 1 chú bạn cũng lấy 683 giá khác, chênh nhau khá đấy nhé, bữa nào kéo đủ nhóm ra gặp ổng mới được.

dinhvannam

Đúng là càng ngày càng quá đáng, phải có biện pháp mạnh với tay Dinhvannam này thôi. Cứ cái đà này rồi sẽ đến ngày 2 em 603S3 thậm chí còn bị đẩy ra làm side cho xem :mad:

Tại nhóm 2 kênh của nam có người mới mua mà nâng cấp, nên nam múc liền, loa còn thơm mùi mới, mới keng xà beng, chưa hết thời gian chạy rà nữa, vả lại lý lịch cặp loa này mình biết nên xúc ngay

caynam

Super Moderators

Cái ý tưởng này, tớ đoán chắc là bắt nguồn từ cái phòng chiếu phim quá hớp của bác ptduc b-)
Sau cái thread đấy, tớ biết thế nào anh em cũng sắm sửa vũ khí chuẩn bị chạy đua vũ trang, y như rằng... :D
Không cặp front sắp tới sẽ là cặp nào đây, 804S chăng? hay là 803S :-?

dinhvannam

quá phí, không cải thiện bao nhiêu

Mình khoái nghe nhạc dance nên nghĩ đẩy nó ra làm surround khi xem phim và kết hợp 684, 603 nghe dance (chế độ receiver A + B). nghe mụ đầu luôn các bác ui. Bass chắc hơn 602S3 nhiều nhiều lém

dinhvannam

Cái ý tưởng này, tớ đoán chắc là bắt nguồn từ cái phòng chiếu phim quá hớp của bác ptduc b-)
Sau cái thread đấy, tớ biết thế nào anh em cũng sắm sửa vũ khí chuẩn bị chạy đua vũ trang, y như rằng... :D
Không cặp front sắp tới sẽ là cặp nào đây, 804S chăng? hay là 803S :-?

Đấy đấy bác caynam nói trúng dự án treo của mình rồi (B&W 804S) mình mơ mà, mơ để phấn đấu.
Bác caynam ơi, xe bác sửa xong chưa, bác qua nhà mình chơi mà bị vậy mình áy náy mất vui, mà sao xui dữ vậy ta.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Bác caynam ơi, xe bác sửa xong chưa, bác qua nhà mình chơi mà bị vậy mình áy náy mất vui, mà sao xui dữ vậy ta.

tại nóng lòng với món dê quá đấy mà, hôm đấy mà đãi món cầy thì chắc phải gọi cứu hộ đến kéo xe về \:D/

caynam

Super Moderators

Hầy dà, chuyện nhỏ mà bác :-|
Bác cứ chuẩn bị sẵn các địa điểm ăn chơi quận 12 đi, rồi cuối tuần anh em trong hội lại phóng xuống nhà bác đánh chén tiếp :D

phuong

Member

Kà kà, ổng tính ghê lém đó, đưa đẩy hay lắm, bác luciano ko khéo là .... Vừa rồi trong nhóm 2 kênh mình có bác mua 683 ổng lấy giá khác, và thêm 1 chú bạn cũng lấy 683 giá khác, chênh nhau khá đấy nhé, bữa nào kéo đủ nhóm ra gặp ổng mới được.
vậy mai mốt có ra sơn hà chắc nhờ bác luci và bác Nam nhà ta theo quá, một mình lớ quơ ra ngoài đó bị thuốc là chết

dinhvannam

Hầy dà, chuyện nhỏ mà bác :-|
Bác cứ chuẩn bị sẵn các địa điểm ăn chơi quận 12 đi, rồi cuối tuần anh em trong hội lại phóng xuống nhà bác đánh chén tiếp :D

Cho mình hẹn tới hoàn thành dự án nhé. đang dốc sức vì cộng đồng HDvietnam>:D<

Xuất phát từ thread này, nhận lời mời của gia chủ, anh em đã tụ họp hoành tráng tại nhà bác Nam, tay chơi có bộ loa khá khủng. Cuộc offline này trước tiên là giao lưu, thưởng thức âm thanh hình ảnh từ bộ HT của chủ nhà, sau đó là tiết mục karaoke và cuối cùng là tiết mục liên hoan quá máu lửa.
Xuất phát từ thread này, nhận lời mời của gia chủ, anh em đã tụ họp hoành tráng tại nhà bác Nam, tay chơi có bộ loa khá khủng. Cuộc offline này trước tiên là giao lưu, thưởng thức âm thanh hình ảnh từ bộ HT của chủ nhà, sau đó là tiết mục karaoke và cuối cùng là tiết mục liên hoan quá máu lửa.

Bên trên