ACRyan Play!on HD

bitis06

Member
Ðề: ACRyan Play!on HD

Mở hàng cái nào!Thanks BQT.=D>
Đến hôm nay mới thấy BQT có 1 góc cho AE dùng AC Ryan thảo luận!<:p
Dù sao HDVN cũng đc Venr tài trợ 1 chương trình game đc số lượng người tham gia rất lớn trong năm qua!=D>
Mình thấy vẫn thiếu 1 cái trong gia đình AC, đó là AC Ryan TV( DVR), mong BQT đưa nốt e nó vào đây ợ!

ACRYAN HDVN

Chỉnh sửa lần cuối:

ACRYAN HDVN

Model mới: Playon HD Mini đã có hàng. Giá bán : 2.900.000, Bảo hành 2 năm.
Cám ơn các bác ủng hộ.

totorauxom

Well-Known Member

đằng sau có 2 Jac RCA audio làm cách nào xuất tiếng ra được, trao đổi bằng tiếng Anh thì tôi chịu thôi

anhhailiua

để trao đổi trực tiếp với hãng ACRYAN, vui lòng vào đây:
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=45190
p/s: các bác trao đổi, vui lòng sử dụng tiếng anh nhé.
Cám ơn nhiều.

Chào Ms Phuong Hoa !
Tôi có 1 chút vấn đề khi up frimware mới có tiếng Việt, ở giao diện mặt ngoài nói chung là mặt tiền của AC Ryan, ở biểu tượng "Đa phương tiện" thì lại hiện ra "iện đa phươn", lỗi này cũng không lớn lắm, nhưng về phương diện thẩm mỹ và chuẩn tiếng Việt thì lại không hay cho lắm, tôi hiện đang sống ở nước ngoài, nhưng tôi luôn luôn sử dụng tiếng Việt trong gia đình, kể cả dạy cho con tôi học
tiếng Việt nhằm bảo tồn được phong tục tập quán của người Việt nơi hải ngoại.
Tôi rất tự hào khi tôi đang sống ở nước ngoài mà sở hữu được 1 HD player có tiếng Việt, đã nhiều lần tôi từng khoe với bạn bè tôi và cũng đã giới thiệu họ mua sản phẩm của Ryan rất tốt và lại có tiếng Việt sử dụng, nhưng khi tôi mở máy lên để giới thiệu thì điều đầu tiên đã đập vào mắt họ là sai chuẩn tiếng Việt, tôi thật sự hơi ngượng ngùng với họ.
Tôi viết những lời này mong Ms Phuong Hoa chuyển đến hãng Ryan để sau này làm tốt hơn và xin hướng dẫn cho tôi cách khắc phục.
Cám ơn nhiều

anfan

Member

2 Jac RCA audio bạn cắm vào loa 2.1(của vi tính) thì nó tự động downmix và phát ra tiếng, chẳng phải cấu hình gì hết!

jennykiddycat

cái này có thể dùng để download trực tiếp từ mediafire và lướt web khác được hok các bro???

ACRYAN HDVN

Chào Ms Phuong Hoa !
Tôi có 1 chút vấn đề khi up frimware mới có tiếng Việt, ở giao diện mặt ngoài nói chung là mặt tiền của AC Ryan, ở biểu tượng "Đa phương tiện" thì lại hiện ra "iện đa phươn", lỗi này cũng không lớn lắm, nhưng về phương diện thẩm mỹ và chuẩn tiếng Việt thì lại không hay cho lắm, tôi hiện đang sống ở nước ngoài, nhưng tôi luôn luôn sử dụng tiếng Việt trong gia đình, kể cả dạy cho con tôi học
tiếng Việt nhằm bảo tồn được phong tục tập quán của người Việt nơi hải ngoại.
Tôi rất tự hào khi tôi đang sống ở nước ngoài mà sở hữu được 1 HD player có tiếng Việt, đã nhiều lần tôi từng khoe với bạn bè tôi và cũng đã giới thiệu họ mua sản phẩm của Ryan rất tốt và lại có tiếng Việt sử dụng, nhưng khi tôi mở máy lên để giới thiệu thì điều đầu tiên đã đập vào mắt họ là sai chuẩn tiếng Việt, tôi thật sự hơi ngượng ngùng với họ.
Tôi viết những lời này mong Ms Phuong Hoa chuyển đến hãng Ryan để sau này làm tốt hơn và xin hướng dẫn cho tôi cách khắc phục.
Cám ơn nhiều

cám ơn anh đã phản ánh, lỗi này chúng tôi đã chuyển thông tin cho bên hãng A.C.Ryan rồi. Trong quá trình dịch ngôn ngữ, bên Hãng không chuyển đổi theo bản dịch của chúng tôi cung cấp mà sử dụng phần mềm tự dịch nên mới bị lỗi đảo ngược trên. Sẽ khắc phục sớm trong firmware tới.

dvhuy

I WANT SHOW POSTER IMAGE FILM ON AC PLAYON HD MINI . HOW DO ?

please_helpme

Active Member

Em nghĩ nên lập 1 Thớt mới "New Firmware" cho sản phẩm A.C.Ryan để các Bác tiện vào trao đổi & theo dõi Firmware mới!

DK Master

Sao cái Playon của em bỏ thẻ SD vô ko được vậy các bác.... bỏ vào chỉ được nửa thẻ... nhìn lên màn hình thì cũng không nhận ra thẻ luôn

bitis06

Member

Mãi ko thấy tin tức e AC Ryan DVR TV mới nhỉ Ms Hoa ui?

sunnyvenr

O:)hi bạn ,
Venr đang chuẩn bị về sản phẩm mới đó là Play on! DVR-HD; chắc khoản hơn tháng nữa đó bạn ơi

good luck

axarmani

Banned

Thế giá khoảng bi nhiêu bên Venr bán ra để AE còn chuẩn bị tiền nhỉ

Cùng câu hỏi như trên

Bên trên