Adam Sandler - Egg head guy !

Cupid

Member

Mình xem khá nhiều film của thằng này, toàn film tình cảm hài mà hay vãi ạ :-s

50 first dates xem đi xem lại mấy lần ko chán

Click xem đoạn cuối 2-3 lần rồi mà vẫn cảm động suýt khóc :-s

Big Daddy xem cũng cảm động vãi :-s

I now pronounce you chuck & larry thì cười vãi đ*i

Reign over me, anger management .... film nào cũng hay :D

mọi người ai khoái thằng này ko :D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Adam Sandler - Egg head guy !

tớ khoái chú này, trừ cái phim mới nhất là You dont mess with Zohan thì hơi bị rẻ tiền.

echip

Ban Quản Trị

tớ khoái chú này, trừ cái phim mới nhất là You dont mess with Zohan thì hơi bị rẻ tiền.

với American Pie phần mấy nữa em wên mất rồi :-??, phim đó hơi nhảm. Nói chung cũng khoái thằng này từ phim 50 first day

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Cái phim Click của chú này hết xẩy, tớ rất thích, thế mà nhiều người lại chê. Còn Big Daddy thì quá tuyệt rồi, nhưng trong phim đó thằng ku con nổi hơn :D

kosovo

Phải nói là Adam Sandler để lại ân tượng rất tốt đối với mình từ khi coi Big Dady 1 anh chàng lêu lổng, tự nhiên 1 hôm lại "bị" nhận nuôi 1 cậu bé, từ đó phát sinh những cẩu thả, bừa bộn và thói quen của anh chàng này ảnh hưởng đến cậu bé như thế nào... và dần dần đã thay đổi anh chàng. 1 bộ phim rất hay (Bà già mình ít khi coi phim DVD phụ đề-fan Hàn Quốc, nhưng hôm đó cũng ngồi coi từ đầu đến cuối).

Tiếp đó là Reign Over Me, rất hay.

dino

Active Member

mình thì ko thích thể loại hài này của mỹ ...

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Reign over me coi hơi nặng nề, thật sự kén khá giả.

/me: coi phim này được 1 lúc thì nản :(

itachi88

Phim của Adam Sandler quá đỉnh rồi.Xem phim nào của cậu này đều thấy hay.Click thì đoạn cuối cảm động quá, BigDaddy quá hay.You don't mess with Zohan thì hài và bựa vãi chưởng.

itachi88

Tiện đây ai có sub phim Reign over me của Adam Sandler thì cho mình biết nhé có phim nhưng chưa có sub việt

tambua

phong cách hài của chú này thì hơi lạ hơn 1 chút nhưng cũng ok

mnn2005

Member

Bedtime Stories (2008) coi giải trí hài nhẹ nhàng cùng gia đình =)
Để ý Adam Sandler hay đóng với Rod Schneider, nhiều khi anh này chỉ là 1 vai nhỏ trong phim anh kia và ngược lại

captainclaw

LeechPro

Thần tượng của em đấy, thích Adam Sandler từ phim 50 ngày hẹn hò rồi sau đó là Big Daddy, rồi Click. Phim nào cũng có ý nghĩa cả. Chỉ Đừng đùa với Zohan thì cười ko nổi thôi, dở. Nhưng vẫn là thần tượng của em. Cầu mong phim của anh ấy, vượt wa Ben Stiller!!!

darklunar

Well-Known Member

Thần tượng của em đấy, thích Adam Sandler từ phim 50 ngày hẹn hò rồi sau đó là Big Daddy, rồi Click. Phim nào cũng có ý nghĩa cả. Chỉ Đừng đùa với Zohan thì cười ko nổi thôi, dở. Nhưng vẫn là thần tượng của em. Cầu mong phim của anh ấy, vượt wa Ben Stiller!!!

Ben sao có cửa với Adam, Ben đóng hài thấy dơ lắm.

NVN

Banned

phim bedtimes stories đấy! đóng xem cũng được mà
p/s: để down 50 first days xem thử :D

splendidriver

Với mình cả Ben Stiller lẫn Adam Sandler đều là 2 diễn viên hài thuộc dạng đỉnh cao của Hollywood hiện nay, kẻ 8 lạng, người nửa cân, chẳng ai hơn ai cả. Mọi người không nên so sánh như vậy.

V1nc3nt

Member

Adam film hài rất có ý nghĩa,chỉ là 1 số film về sau hơi tục như funny people thì phải,lúc em xem em nghĩ hình như nó ám chỉ cuộc đời nó thật vậy

Bên trên