AFF CUP 2012 - Lịch thi đấu, Tin tức, Bình luận

Hải Đăng

Mới được 1 bác nhiệt thành của box đề nghị và em cũng thấy mình vô ý quá, nên lập cái thớt này spam chém gió về AFF CUP 2012.

Chém chém chém...........:-*​

thangba81

Well-Known Member
Ðề: AFF CUP 2012 - Lịch thi đấu, Tin tức, Bình luận

mở hàng luôn.
Trận thứ 1
HLV báo chí la làng kinh quá " VN sẽ thắng" Ông Minh phương nhà ta còn Biểu tháng 5-2. Ôi mẹ ơi hòa. Trận tới lại to còi rồi em không biết thế nào đây
Chú ý: Bác nào có nằm độ hay tỉnh táo nhé. Bác nào có yêu thì đừng yêu quá, Bác nào có tiền sử bệnh tim thì nên đoạn tuyệt với tivi

Hải Đăng

VN chơi chán quá, em xem trận U22 với Becamex BD thấy còn hay hơn, khí thể hơn rất nhiều bác ạ
Nhớ cái thời 2008 quá đi :((

VThanhgtvt

Well-Known Member
Lâu lắm rùi, em không mê bóng đá VN nữa, chẳng hiểu sao nữa!
@ Mấy hôm nay mới thấy bác Hải Đăng chồi lên! ;))

minhvu10108040

Well-Known Member

Bóng đá Việt Nam có nhiều chuyện thâm cung bí hiểm lắm Bác ;))

t0nynguyen

Bóng đá VN lúc nào cũg rút kinh nghiệm hết mà rút hoài cũng vậy thôi. Hở được ca tung 1 tí là mấy a VN cứ lên mây, đá hay 1 tí thì lại bán độ riết rùi mình cũng nản bóng đá VN. Nhớ cái thời Lê Huỳnh Đức, Hồng Sơn đá vì màu cờ sắc áo khi VN đá là tất cả mọi trái tim của người hâm mộ VN đều hướng về quả bóng còn bây h thì chẳng còn chút khí thế nào cả haizzz...

thangba81

Well-Known Member

cố gắng chém nốt đi các bác em sợ qua chiều nay lại chán chẳng buồn chém, chém chẳng buồn chán

traitimsat1982

Active Member
Bóng đá VN lúc nào cũg rút kinh nghiệm hết mà rút hoài cũng vậy thôi. Hở được ca tung 1 tí là mấy a VN cứ lên mây, đá hay 1 tí thì lại bán độ riết rùi mình cũng nản bóng đá VN. Nhớ cái thời Lê Huỳnh Đức, Hồng Sơn đá vì màu cờ sắc áo khi VN đá là tất cả mọi trái tim của người hâm mộ VN đều hướng về quả bóng còn bây h thì chẳng còn chút khí thế nào cả haizzz...

VN là đất nước có nhiều kinh nghiệm nhất thế giới :))

thangba81

Well-Known Member

Chơi bóng mà trong đầu nghĩ khi chở về quê nhà đội bóng nó giải thể với giảm lương mất rồi tâm lý đâu mà đá, hoặc máu quá để chứng minh mình để tìm chỗ ngon khỏi mất việc dẫn tới tranh nhau mà đá thì cũng tèo. chũng quy các bác đánh nhau dẫn tới bác K vô nhà đá ko đúng thời điểm

thangba81

Well-Known Member

dù có vào vòng trong đi nữa năm nay chắc chỉ khổ Phan Thanh HÙng thôi. Lại thành nơi để chúng nó quy trách nhiệm.

thangba81

Well-Known Member

các bác dự đoán em không sợ bằng bác minh phương cưu đôi trưởng dự đoán thắng 2-0 kìa. dự là mỗi đội lại 1 số ko mất

Bên trên