AMPLI ĐÈN

superman

các bác ơi mình mún tự chế ampli đèn trc tiên là pải cần HỈU BIẾT những gì

kosovo

Ðề: AMPLI ĐÈN

Trước tiên phải biết mua bóng đèn ở đâu bạn ah :))
Nói thôi, đây là diễn đàn HDfilm. Bạn có thể qua VNAV tham khảo về vấn đề này. Các cao thủ DIY bên đó nhiều như lá mùa thu, chắc chắn bạn sẽ có được nhiều thông tin bổ ích

http://www.vnav.net/forum/index.php?sid=0b3c3a4142604576d9278fb82c701e32

phuong

Member

Trước tiên phải biết mua bóng đèn ở đâu bạn ah :))
Nói thôi, đây là diễn đàn HDfilm. Bạn có thể qua VNAV tham khảo về vấn đề này. Các cao thủ DIY bên đó nhiều như lá mùa thu, chắc chắn bạn sẽ có được nhiều thông tin bổ ích

http://www.vnav.net/forum/index.php?sid=0b3c3a4142604576d9278fb82c701e32

bác nói chính xác đấy, qua vnav.net hướng dẫn từ A->Z luôn:x:x:x:x

coichay

thứ nhất là phải biết ampli đèn làm j
thư 2 là phải biết quấn dây, hàn hiếc
thứ 3 là phải biết làm cái vỏ máy
thứ 4 là phải k xem TV

vinagoh

Well-Known Member

Amply đèn khủng đây Bác! :))

VAN_LOC

Well-Known Member

Đơn giản thôi bác chủ là bác nên đi học vài chục khóa điện tử là bác có thể ráp bất cứ amply nào mà bác thích như amply đèn , amply class A , B , AB ........khi bác làm xong những cái bác thích thì bác nâng cao class I rồi class O ( mà class này đa số ai cũng thích đấy bác ) =)) .

VAN_LOC

Well-Known Member

Đấy là hướng dẫn cách làm Amply Đèn cho người chưa biết mà .

tranthuy

Active Member

Thú thật em cũng thích đèn, nhưng thấy hai bác Vinagoh và bác Van loc show 2 cái đèn khủng quá, nên chắc em phải nghĩ lại thôi, không biết làm bao lâu mới có xiền mua 2 quả đèn này :))! bác Vinagoh ơi, em mới order RX8, chắc mốt có hàng, đang hồi hộp chờ em nó về, có gì em sẽ thông tin cho bác.

vinagoh

Well-Known Member

Thú thật em cũng thích đèn, nhưng thấy hai bác Vinagoh và bác Van loc show 2 cái đèn khủng quá, nên chắc em phải nghĩ lại thôi, không biết làm bao lâu mới có xiền mua 2 quả đèn này :))! bác Vinagoh ơi, em mới order RX8, chắc mốt có hàng, đang hồi hộp chờ em nó về, có gì em sẽ thông tin cho bác.

Chúc mừng bác nhé, có đồ chơi mới rồi, hehe! Bác cho cảm nhận sau khi ghép AX10 với RX8 nhé. ;))

tranthuy

Active Member

Chắc chắn em sẽ thông tin cho bác rùi, em đã nhờ bà chị Bích Vân tư vấn thêm sau khi nhờ bác, và bà chị bảo chơi tốt, không vấn đề gì, vì dẫu sao AX10 xuất phát từ chỗ bà chị này. Vậy nên nếu có lỡ bề gì với em nó thì em vác thẳng xuống CH bà chị này khóc thật to.

VAN_LOC

Well-Known Member

Đèn này mượn =)) Lại lên .

Bên trên