Amply đèn: thử một lần đi, bạn sẽ thích thôi mà....:)

My FB

Member
Ðề: Re: Amply đèn: thử một lần đi, bạn sẽ thích thôi mà....:)

Quá đẹp, tiện dụng và nhiều tính năng như thế này, giá lại rẻ đến như vậy, em nghĩ, chỉ có thể là TQ!

Now everyone can tubes! :)

Vói giá đó em nghĩ phía dưới là 1 em chips amp, đèn chỉ sáng cho vui thôi. Đồ đèn thương hiệu TQ nên cẩn trọng

Acrossusa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Amply đèn: thử một lần đi, bạn sẽ thích thôi mà....:)

Quá đẹp, tiện dụng và nhiều tính năng như thế này, giá lại rẻ đến như vậy, em nghĩ, chỉ có thể là TQ!

Now everyone can tubes! :)

đúng vậy chỗ này hoàn toàn bán đồ Trung cộng

Acrossusa

Well-Known Member
ampli đèn của tầu khựa khoảng $600-$800 đánh với Tannoy hoặc Monitor Audio có hợp không các bác

ngdhieu

Well-Known Member
Ðề: Re: Amply đèn: thử một lần đi, bạn sẽ thích thôi mà....:)

ampli đèn của tầu khựa khoảng $600-$800 đánh với Tannoy hoặc Monitor Audio có hợp không các bác

800$ thì bác mua hàng VN đi cho nó lành. BH 3 năm thì ngon lành hơn hàng TQ BH 1 năm rồi.

Acrossusa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Amply đèn: thử một lần đi, bạn sẽ thích thôi mà....:)

Wow! Anh nghe thử chưa mà quyết nhanh thế? Đôi loa này đạt giải "speaker of the year".

chưa nghe thử nhưng anh nghĩ OK ,anh gọi cho dealer kêu mang về,còn DC8 không mua nữa mắc quá còn phải mua chân cho nó nữa

justbenice

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Amply đèn: thử một lần đi, bạn sẽ thích thôi mà....:)

chưa nghe thử nhưng anh nghĩ OK ,anh gọi cho dealer kêu mang về,còn DC8 không mua nữa mắc quá còn phải mua chân cho nó nữa

Nhận đc anh nhớ cho anh em tí ý kiến nha. Hihi

vkc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Amply đèn: thử một lần đi, bạn sẽ thích thôi mà....:)

Em đã nghe qua đôi loa này đánh với Denon PMA-1520AE rồi. Nghe phê cả 3 dải... dù biết là Denon 1520 chưa đủ lực để đánh với em nó. Phải chi có cái pow Rotel 1590 của JBN đánh thì phê phải biết :)

Acrossusa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Amply đèn: thử một lần đi, bạn sẽ thích thôi mà....:)

Em đã nghe qua đôi loa này đánh với Denon PMA-1520AE rồi. Nghe phê cả 3 dải... dù biết là Denon 1520 chưa đủ lực để đánh với em nó. Phải chi có cái pow Rotel 1590 của JBN đánh thì phê phải biết :)

đúng vậy bro ,cái 1590 hay cái cũ 1080 cũng tốt

Acrossusa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Amply đèn: thử một lần đi, bạn sẽ thích thôi mà....:)

Anh lấy giá bao nhiêu thế anh ?

$1950 , giá retail $2600.............

con DC8 giá retail $3700 anh mua bớt được 25% cũng còn quá cao chưa kể phải mua thêm chân cho nó

Chỉnh sửa lần cuối:

justbenice

Moderator
Ðề: Amply đèn: thử một lần đi, bạn sẽ thích thôi mà....:)

Kô có nắp đậy anh. Nặng tầm 37kg. Nghe loa tannoy thì em thấy cái thivan el84 hạp hơn đó anh.

lan806

Well-Known Member
Lâu lắm không còn mặn mà với HDVN, hôm nay vào nhìn nhìn thấy lại bài viết của bác Lehoang40 ,... ngậm ngùi nhớ lại thời hoàng kim.

Bên trên