Amply Jarguar 203XG giả ngày càng tinh vi & Cách nhận diện hàng chính hãng Sóng Nhạc.

Thân gửi thành viên diễn đàn hdvietnam

Vừa qua Cường đi công tác miền Trung, miền Tây và Tây Nguyên gần nữa tháng, tín hiệu rất vui là số lượng hàng Jarguar 203XG giả đã hạn chế rất nhiều. Nhiều cửa hàng trong đợt công tác tháng 7 năm ngoái Cường đi thấy bày bán nhiều loại Jarguar giả nhưng giờ thì thay thế bằng toàn hàng chính hãng. Đó là kết quả tích cực sau rất nhiều hoạt động tuyên truyền, hướng dẫn của công ty Sóng Nhạc cùng với sự ủng hộ kiên quyết bài trừ hàng giả từ phía khách hàng. Tuy nhiên bên cạnh đó thị trường lại xuất hiện mẫu giả nhái mới trông giống Jarguar 203XG Sóng Nhạc đến gần 80%, khách hàng rất dễ bị đánh lừa nếu không để ý kỹ hoặc chưa đọc qua 6 đặc điểm nhận dạng hàng Sóng Nhạc (NGÀNH HÀNG ĐIỆN TỬ - SÓNG NHẠC - Thông báo chống hàng giả Jarguar 203XG). Dưới đây là hình Jarguar 203XG giả mà Cường chụp được tại một cửa hàng điện máy lớn ở tỉnh Bến Tre, gửi các bác xem để cảnh giác.

Jarguar giả nhái rất giống nhưng tem “Jarguar Suhyoung” thay vì tem bảy màu bộ công an của Sóng Nhạc.

Jarguar giả được cố tình in thêm thông báo “ Bảo Hành 3 năm” và tem “Kotra” giống như sản phẩm chính hãng Sóng Nhạc. Tuy nhiên nhìn kỹ thì mẫu tem “Kotra” giả mờ hơn tem thật do tem thật được in kỹ thuật cao từ bên Hàn Quốc nên rất sắc nét.

Sản phẩm thật đều phải có Phiếu Bảo Hành của Sóng Nhạc, trên PBH có dán tem bảy màu chống hàng giả và mã vạch trùng với số serial phía sau máy.

Cty Sóng Nhạc cam kết sẽ tăng cường hơn nữa các hoạt động bài trừ hàng giả hàng nhái với sự kết hợp của các đơn vị chức năng đia phương trong thời gian tới, nhằm giúp cho khách hàng yên tâm hơn và cảm nhận đúng chất lượng sản phẩm chính hãng Jarguar Suhyoung - Sóng Nhạc

-------------------------
Hướng dẫn phân biệt hàng Jarguar thật do Sóng Nhạc độc quyền phân phối
(Nguồn Songnhac.com.vn)
NGÀNH HÀNG ĐIỆN TỬ - SÓNG NHẠC - Thông báo chống hàng giả Jarguar 203XG

(Nguồn hdvietnam.com)
http://www.hdvietnam.com/diendan/192-karaoke-thiet-bi-phong-thu/277841-phan-biet-amply-jarguar-203-xg.html

Trân trọng thông báo !

Chỉnh sửa lần cuối:

Bolt

Ðề: Amply Jarguar 203XG giả ngày càng tinh vi & Cách nhận diện hàng chính hãng Sóng Nhạc.

Với ampli Jarguar 203XG, Bác đề nghị Sóng Nhạc bán lẻ với giá 1.2tr thì sẽ sạch ngay hàng giả, lo gì.

ledan

Ðề: Amply Jarguar 203XG giả ngày càng tinh vi & Cách nhận diện hàng chính hãng Sóng Nhạc.

Nếu Sóng Nhạc thiết lập đường dây nóng để khi mua hàng ,ngươi tiêu dùng alo khiểm tra số serial thật, giả thì dễ dàng hơn.

Phải thừa nhận hàng Jarguar giả nhiều thật. Nhất là miền Nam, tôi đi công tác nhìn phát chán luôn

Nếu Sóng Nhạc thiết lập đường dây nóng để khi mua hàng ,ngươi tiêu dùng alo khiểm tra số serial thật, giả thì dễ dàng hơn.

Đường dây nóng có ghi trên website Sóng Nhạc rồi bác à.

NGÀNH HÀNG ĐIỆN TỬ - SÓNG NHẠC

Hotline Kỹ Thuật - 0918.035077
Hotline Tư vấn & chăm sóc khách hàng - 0907.069109

Khi các bác gặp bất cứ vấn đề nào cần giải đáp & hỗ trợ hãy gọi theo các số ở trên nhé.

Thân !

tieulong_001

Active Member

Sóng Nhạc có bán lẻ ko bác? Ko thấy giá cả gì hết!

Sóng Nhạc có bán lẻ ko bác? Ko thấy giá cả gì hết!

Sóng Nhạc nhập khẩu và phân phối theo hệ thống nên không có bản lẻ bác à. Nếu cần tìm hiểu giá bác có thể liên lạc với Cường nhé.
Thanks,

cadic1008

Member

Sóng Nhạc nhập khẩu và phân phối theo hệ thống nên không có bản lẻ bác à. Nếu cần tìm hiểu giá bác có thể liên lạc với Cường nhé.
Thanks,

Bác Cường PM cho em cái giá em 203XG này nhé. Để em nghiên cứu đầu tư thử xem thế nào. Em ở HN thì tìm mua ở đâu để không dính hàng giả? Thanks bác!

cảm ơn a đã cho ae biết :D

saclov

Bác Cường PM cho em cái giá em 203XG này nhé. Để em nghiên cứu đầu tư thử xem thế nào. Em ở HN thì tìm mua ở đâu để không dính hàng giả? Thanks bác!

Cùng câu hỏi với bác này. Mong cty có hỗ trợ người dùng để tránh mua phải hàng giả

ASAP

Well-Known Member

Hàng thật và giả đúng là khó biết..Ở TPHCM, vào điện máy PK hỏi loa KOK..mấy anh tư vấn nói loạn cả..nào là Guinness..Gunness...khác nhau chỉ có chữ i.....xuất xứ thì nói cũng loạn cả...vậy thì biết tin ai...

Ngoài thị trường có 1 công ty nhái thương hiệu Guinness của Sóng Nhạc, đặt tên là Gunners bác à. Cũng dễ nhận diện thôi bác, về việc nhân viên tư vấn bên PK - Cường sẽ làm việc lại.
Cảm ơn bác đã góp ý & phản hồi.

Thân !

Công Ty Sóng Nhạc hiện đã bỏ mẫu 203XG rồi bác, thay thế là mẫu 303XG. Bác có thể xem thêm về thông báo đổi mẫu tại đây
NGÀNH HÀNG ĐIỆN TỬ - SÓNG NHẠC - Thông báo thay đổi mẫu Jarguar 203XG thành 303XG

Ở HN, bác có thể đến hầu hết các siêu thị điện máy để mua, như Nguyễn Kim, HC, PICO, Trần Anh.v.v

Thân!

hamkaok

Member

Đề nghị Sóng Nhạc kiểm tra lại tem bảo hành cho các sản phẩm điện tử của mình tại thị trường phía Bắc, tôi thấy tem bảo hành này không đúng với thông báo của công ty. Phiếu bảo hành lại trở về mẫu cũ phải không bác Cường? Em alo cho bác nhưng lại gọi nhầm là bác Sơn :">

vuabiendepzai

Xin hỏi bác Cường, 303XG có bán ở đại lý nào tại Hà Nội? Nếu em ghép với Bose 301 V , phòng rộng chỉ khoảng 10mv thì nên ghép với âmli nào. Em mua để hát karaoke, nhưng cũng dùng để nghe nhạc xem phim.

Đề nghị Sóng Nhạc kiểm tra lại tem bảo hành cho các sản phẩm điện tử của mình tại thị trường phía Bắc, tôi thấy tem bảo hành này không đúng với thông báo của công ty. Phiếu bảo hành lại trở về mẫu cũ phải không bác Cường? Em alo cho bác nhưng lại gọi nhầm là bác Sơn :">

Cái phiếu bảo hành trên là mẫu cũ bác à, mẫu 203XG ngày xưa sử dụng logo cũ nên Cường phải dùng lại phiếu bảo hành và tem cũ để so sánh. Hiện nay thì Sóng Nhạc đã đổi logo và phiếu bảo hành màu xanh theo logo, tem chống giả cũng được thay bằng logo mới. Bác tham khảo ở đây nhé.

NGÀNH HÀNG ĐIỆN TỬ - SÓNG NHẠC - Thông báo thay đổi Phiếu Bảo Hành Sóng Nhạc

Tem 7 màu mới, áp dụng từ tháng 8/2011

Trân trọng cảm ơn ý kiến đóng góp của bác,

Ðề: Re: Amply Jarguar 203XG giả ngày càng tinh vi & Cách nhận diện hàng chính hãng Sóng Nhạc.

Xin hỏi bác Cường, 303XG có bán ở đại lý nào tại Hà Nội? Nếu em ghép với Bose 301 V , phòng rộng chỉ khoảng 10mv thì nên ghép với âmli nào. Em mua để hát karaoke, nhưng cũng dùng để nghe nhạc xem phim.

Phòng 10m2 Cường nghĩ bác chọn Jarguar 303XG và Bose 301V là hoàn toàn phù hợp, nghe nhạc - hát karaoke - xem phim vô tư... ^.^

Thanks,

wỉn

Theo mình nên mua con Cali hàng của Nhật , không bao giờ bị giả, xài rất ngon

letuan_216

Gửi Anh Cường
Em rất vui khi được anh Cường gọi điện thoại hỗ trợ về con jarguar PA 203 N
Nhưng vụ này em cay quá anh ơi, Em phải đến Phan Khang Đà Nẵng làm cho ra nhẻ đã...
Dù sao thì cảm ơn anh rất nhiều

Bên trên