Ăn chơi 30/4 - 1/5

Nhok

Ðề: Ăn chơi 30/4 - 1/5

Nói đến Hải Phòng mới nhớ, tối hôm đó em chụp cái ảnh này lại nhớ cái đài phun nước ở HP, chỗ đối diện với nhà hát lớn gì gì ấy :)) (Em quên tên ạ :">)

Em cũng đi HP rất là nhiều lần, cũng ăn uống bét nhè, nhưng nghe các anh HDHP bảo em ăn chưa đúng chỗ ngon tự dưng thấy hụt hẫng ơi là hụt hẫng (Vì bạn thân em đưa đi ăn chơi mà nên nó khá tự tin về mấy quán ý). Thế nên là nhất quyết phải sắp xếp hôm nào xuống đó phè phưỡn dể được mấy anh đẹp trai đưa đi ăn món ngon HP :x

dragonlee

Well-Known Member

Nói đến Hải Phòng mới nhớ, tối hôm đó em chụp cái ảnh này lại nhớ cái đài phun nước ở HP, chỗ đối diện với nhà hát lớn gì gì ấy :)) (Em quên tên ạ :">)
.......................

Chính xác là đối diện hát lớn rồi em :)
Em xuống HP thường thích, hay ăn những món gì?
Bạn em hay dẫn đi ăn những món đó ở đâu?

Nhok

Chính xác là đối diện hát lớn rồi em :)
Em xuống HP thường thích, hay ăn những món gì?
Bạn em hay dẫn đi ăn những món đó ở đâu?

Bạn ý đưa em đi ăn bánh đa, nem, bánh bao, đồ biển vào buổi tối, rồi kem, trà sữa ....:| em xuống lần nào nó cũng kéo đi ăn tơi bời =))). Kiểu như nhắn nhủ " mai kia chết đói xuống ở vs tao " không bằng ý =))

Còn đường phố tên gì thì em chịu, giờ chẳng nhớ được ấy ạ, nhưng an tâm là vứt em ở HP ko bị lạc đâu, lượn như cù suốt ấy mà :D, Tp lại bé nữa chứ :p

Đừng so sánh cuộc đời của bạn với cuộc đời của những người khác. Bạn không biết cuộc hành trình của họ như thế nào đâu.

Like it :))

Nhok

Tượng này giống tượng Trần Hưng Đạo ở Nam Định nhỉ . Lúc nào rảnh a bay lên HP xem sao? chơi cùng với Nhok lun

Ngày xưa em có chơi vs 1 FC cực thân thiết, thành viên ở LS, QN....có cả ở NĐ lẫn HP, thế nên toàn đặt tên cho ông Trần Hưng Đạo ở NĐ là hotboy, còn bà Lê Chân ở HP là hotgirl =)). Cái ông này em ko nhớ tên (Ngô Quyền sao ý :|)

Mà Nhok ở HN nhé :D

vuthehoa

Hix, ăn chơi xa đọa quá ta!

Em xin sếp,sếp tha cho em sếp đừng dọa dẫm em em sợ lắm,em đầu têu cái vụ ăn chơi xa đọa này nên có gì sếp thông cảm bỏ qua nhé,lần sau có cơ hội em lại dụ dỗ đi ăn chơi xa đọa nữa ạ.............em sợ

HDCP

Super Moderators

Em xin sếp,sếp tha cho em sếp đừng dọa dẫm em em sợ lắm,em đầu têu cái vụ ăn chơi xa đọa này nên có gì sếp thông cảm bỏ qua nhé,lần sau có cơ hội em lại dụ dỗ đi ăn chơi xa đọa nữa ạ.............em sợ

Lần sau chắc là ngày 19/5 ăn chơi sa đọa tại Cẩm Phả :)) Ở đây cũng có tượng Trần Quốc Tảng được gọi là hotboy của Cửa Ông đứng nhìn ra cảng than đấy:>

Chỉnh sửa lần cuối:

truonghd

Well-Known Member

Công nhận giờ ngoài đó còn có 1 nơ cổ kính như vậy;))

Đối với các bạn trẻ ưa khám phá và mạo hiểm thì chinh phục đỉnh Phan Xi Păng là một trong những sự lựa chọn thú vị nhất. Tuy nhiên, không đơn giản là một chuyến đi chơi, bạn sẽ cần chuẩn bị kỹ nếu không muốn chuyến đi của mình gặp phải những trục trặc không đáng có.

conangxunu

Mấy chỗ này em cũng đi hết rồi, đúng là đẹp thật, nhưng cũng không để lại ấn tượng gì đặc biệt. Nói thật là khắp vùng Hà Tây, Hà Nội em không thấy có gì ấn tượng cả. Đến bây giờ nơi để lại ấn tượng sâu đậm nhất với em là Yên Tử.

Bên trên