<Android 7 Nougat> Himedia Q10 pro - Tổng hợp các vấn đề liên quan

cutamthat

Active Member
Xem lại cài đặt TV của Bạn , samsung thì on HDMI UHD Color còn Ig thì chắc cũng na ná. HJHJ. Nếu qua AVR thì AVR phải suport HDCP 2.2
Cảm ơn bạn. Mình chỉnh được rồi. Cho mình hỏi thêm là mình dùng vang jbl kx100 để hát karaoke, muốn cắm kx100 vào ngõ usb để q10pro xuất âm thanh ra cho kx 100 xử lý có được ko?

haovh_85

Well-Known Member
AE test xem bản xào nấu này của mình dùng có ok không. ATV cho Q10Pro.

Download: https://www.fshare.vn/file/SD8QSFJ4ORLB

filmHD

Active Member
cũng chưa hiểu tự tắt khi xem bluray iso 3D là gì ?
phìm chép sẳn vào ổ cứng sau đó vào trình duyệt để xem dạng full menu , sau khi vào xem phim ví dụ phim đó có 2 nguồn âm thanh và 2 nguồn phụ đề , nếu như mình mở phim chỉnh âm thanh A và phụ đề A nhưng mình không muốn để nguồn âm thanh hoạc phụ đề đó , thì khi mình chuyển qua nguồn âm thanh B hoặc phụ đề B thì tự đông nó out phim ra , khi đó mình phải mở lại từ đâu .:)

oldfriend

Moderator
phìm chép sẳn vào ổ cứng sau đó vào trình duyệt để xem dạng full menu , sau khi vào xem phim ví dụ phim đó có 2 nguồn âm thanh và 2 nguồn phụ đề , nếu như mình mở phim chỉnh âm thanh A và phụ đề A nhưng mình không muốn để nguồn âm thanh hoạc phụ đề đó , thì khi mình chuyển qua nguồn âm thanh B hoặc phụ đề B thì tự đông nó out phim ra , khi đó mình phải mở lại từ đâu .:)

ah, lạ vậy, chia buồn, mình không bị.

Bên trên