[Android/Smart Phone] Dự báo thời tiết 3 địa điểm cùng 1 lúc

mailinh108

Member

Em chào các bác ạ, hôm nay em xin mời các bác tải và dùng thử ứng dụng dự báo thời tiết do chính team em làm ra. Với ứng dụng này các bác có thể dễ dàng theo dõi thông tin thời tiết hàng ngày, hàng tuần. Đây là một ứng dụng hoàn toàn miễn phí và vẫn trong quá trình hoàn thiện, mong rằng sau khi trải nghiệm các bác hãy góp ý về ứng dụng tại đây nhé. Vì là ứng dụng mới nên sẽ còn nhiều thiếu xót mong các bác sẽ khích lệ tinh thần làm việc của chúng em bằng việc đánh giá 5 sao ứng dụng trên store ạ. Cảm ơn các bác nhiều!

Dưới đây là một số tính năng của Thời tiết được phát triển:

6g4Z4Vh7stQ5J-GVP-no-VYrmN9l-Z_8tVQp-f4_xGr5B2Or4VgHydxHwOs6zh7Yw4aoH9cHla_OdT5TqxDWGqsOUkwks8rtAkVqmbmNOVsXshheBzLPh-pyn5JpfJhy2KUvZHI

7htBeJPRC9ng5rNxHosMNDf6c4nPThKiFLVUO6vkZDtqslkbLCojIeLdDnvIxCXRHh6t4_vdqseW8HxgwTT8sZ6VJHh-ZF_fhhk-L92iotrewmiYBhMBdaGOkTDYdIWGiajqFlM

7zW2qxNV87gKhPxW45ZSen0r0cmK57SPa-i5JwroK45y7Asj-mNqOlllwx5TBZIVk-LbduOBTqWwzhOBu06eJ4FgvxTZKRdajCPPQtLI16805WmxESiveOVci_arE8zWqUWgLFo

_TOH88knpZ2xAThASFMs19fnVR9yYC2Hk9rD-xO1IxETNF-rdTDfesLSTO2GRjkUSphkTj1SckkezNu2pCPAleAHMsEzqiFGS8V1nozIWPHHvwgBt1KYkwGaevZ3DAFdJJZunSU

btjeLNAuyLeC9OtZZpKqXbgvk4jCDdfmppw55lAfwagC1gYhM7iiTuImQ1lC5DFcte3vsdCzbAJ6EEXyTd_TkGXWfsFDWsLOLXaFb_cSoRfkad2FiVTf8wxWidGxAgdMTAg9dxw

️Tính năng nổi trội của ứng dụng xem dự báo thời tiết hàng ngày:

Giao diện dự báo thời tiết đẹp mắt,thông minh, dễ dàng sử dụng

Tự động thay đổi hình nền giao diện theo tình trạng thoi tiet hiện tại giúp dễ dàng theo dõi

Dự báo thời tiết chính xác nhất nhanh chóng ở nhiều địa điểm trên thế giới

Cảnh báo thay đổi thoi tiet giúp bạn nắm rõ tình hình du bao thoi tiet

Thông tin chi tiết dự báo thời tiết trên màn hình điện thoại trong ngày, hàng giờ, hàng tuần

Cập nhật sự thay đổi forecast weather liên tục mỗi giờ

Tự động cập nhật vị trí và thời tiết hiện tại của người dùng, thời tiết và nhiệt độ chuẩn nhất

Hiển thị chi tiết các thông tin về du bao thoi tiet chính xác tuyệt đối như: tỷ lệ độ ẩm tương đối, áp suất không khí, khoảng cách tầm nhìn, lượng mưa, chỉ số UV,...

Biểu đồ thông minh thuận tiện theo dõi sự thay đổi thoi tiet qua thời gian

☀️ Tính năng riêng biệt của ứng dụng xem dự báo thời tiết trên màn hình điện thoại hàng ngày

✔️Hệ thống thông minh nhắc nhở người dùng khi có những thay đổi về thoi tiet để bảo vệ sức khỏe bản thân

✔️Lựa chọn thay đổi icon, ký hiệu hiển thị trong ứng dụng du bao thoi tiet

✔️Chụp ảnh màn hình thời tiết kết hợp với nhiều highlight tự chọn theo sở thích

✔️Chia sẻ, thông báo tình hình dự báo thời tiết chính xác nhất đến bạn bè, người thân nhanh chóng

Thời tiết là ứng dụng xem thời tiết và nhiệt độ đơn giản, trực quan giúp dễ dàng nắm bắt thông tin du bao thoi tiet và nhiều nơi trên thế giới với các chỉ số chi tiết và dự báo thời tiết tin cậy. Với dự báo thời tiết trên màn hình, người dùng sẽ có cái nhìn cụ thể về tình hình nhiệt độ, lượng mưa, nhiệt độ cảm thấy, tốc độ gió, độ ẩm, thời gian mặt trời mọc và lặn, độ bao phủ mây được du bao thoi tiet cập nhật trước nhiều ngày.

Nếu thấy thích ứng dụng các bạn có thể để lại review trên google play nhé :D

Nếu ứng dụng có lỗi các bạn có thể góp ý comment trên thread hoặc gửi lại mail cho mình qua mail: [email protected]

Link tải miễn phí Weatherapp cho Android: TẢI NGAY!

Bên trên