Anh em dùng Viettel Home e : torrent max speed bao nhiêu !

nab2195

Member
Mình dùng gói này , trọn gói là 330K , rapid Pre thì 250K, còn torrent max speed dc 200K , đã mở port đầy đủ , ko biết anh em speed thế nào, có phải config gì thêm để tăng tốc ko . Cam kết của gói này là 1M dow / 512K up .

Nghe nói có cái patch làm thay đổi số connect mặc định của XP , ko biết là thế nào, anh em nào dùng chưa .

thangtb

Member
Ðề: Anh em dùng Viettel Home e : torrent max speed bao nhiêu !

bác à, cái mạnh nhà mmình nó coi vậy chứ toàn phải tùy cái khu vực mình ở nhiều ng dùng ko à... như cái gói viettel của em, chỉ đc 80k torrent là cao nhất ah...

giabang87

Member

mình đc có 16xKB/s hà bạn ơi. bạn đc vậy là mừng rồi
tốc độ là do ISP nó set. chứ ba cái patch ko có làm đc gì đâu

duongtrung

Bác thế là max speed theo tốc độ cam kết của nó rùi đấy (1.5mbps/512kbs). Của em max chỉ 16xKBs, hic!

Mình dùng gói này , trọn gói là 330K , rapid Pre thì 250K, còn torrent max speed dc 200K , đã mở port đầy đủ , ko biết anh em speed thế nào, có phải config gì thêm để tăng tốc ko . Cam kết của gói này là 1M dow / 512K up .

Nghe nói có cái patch làm thay đổi số connect mặc định của XP , ko biết là thế nào, anh em nào dùng chưa .

nokia6681

Member

Mình xài gói Home N gói bèo nhất của viettel, Rapid lúc nào cũng khoảng 150kB, torrent tốc độ Down max speed khoảng 124kB, tốc độ Up khoảng 45KB, khu vực tân bình.

mình cũng dùng gói home n, torrent thì max speed 115k, rapid thì lên được 130k. Mình ở Da Nẵng. Nói thật là chán nản đường truyền này lắm rồi những biết sao h, tiền nào của nấy.

havu

Thủ đức còn thê lương hơn, 110kbs cho gói HomeN cam kết sử dụng 12 tháng mới được 6 tháng đã phải để kg chịu tiền thuê bao hằng tháng rồi đào tảu qua EVN, rốt cục ơn trên ban cho cái đường truyền 1mbs.

Đúng là ngáp phải ruồi...xanh

vuayen

anh Hà kiếm được cái hình tếu nhể
tôi dùng vie6ttel bên quận 8 HCm download torrent max speech cũng chỉ có 12
kb còn chán hơn mà đâu dám kêu ca gì.
Vui là chính chạy qua nhà bạn cầm ổ cứng qua chép người ta down load sẵn mấy Tb rồi . hic hic cách này nhanh hơn

Thủ đức còn thê lương hơn, 110kbs cho gói HomeN cam kết sử dụng 12 tháng mới được 6 tháng đã phải để kg chịu tiền thuê bao hằng tháng rồi đào tảu qua EVN, rốt cục ơn trên ban cho cái đường truyền 1mbs.

Đúng là ngáp phải ruồi...xanh

kisianhtrangls

nhà mình home e down khoảng 18x-19x, up khoảng 6x cũng coi như đc max ^^

hugosunrang

Mình ở Biên Hòa đang xài gói Home E của VT, down torrent max speed cũng chỉ 16x kb/s, up max từ 5x~6x kb/s. :(

Bên trên