Anh em HD Hải Phòng, Bác nào rảnh ghé qua 215 Cát Dài thăm quan showroom của em nhé !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

eticshop

Chào các Bác, em cũng chưa có nhiều kinh nghiệm về HD, hôm nay mạo muội lên diễn đàn, mong các bác chỉ giáo... Thx all.

vohaidong

Active Member
Ðề: Anh em HD Hải Phòng, Bác nào rảnh ghé qua 215 Cát Dài thăm quan showroom của em nhé !

Chào các Bác, em cũng chưa có nhiều kinh nghiệm về HD, hôm nay mạo muội lên diễn đàn, mong các bác chỉ giáo... Thx all.

Bác bảo chưa nhiều ''kinh nghiệm'' mà Bác chơi ngay cái showroom thì hơi kinh đấy. Đùa chứ sẽ qua chỗ Bác lĩnh giáo vào 1 ngày gần nhất

FireScorpion

Ðề: Anh em HD Hải Phòng, Bác nào rảnh ghé qua 215 Cát Dài thăm quan showroom của em nhé !

qua xem có quà mang về ko nhể?

calcifer

Active Member

web site gấu thế, hihi

bác cứ giảm giá cho anh em HD Hải Phòng 10% - 20%, là anh em kéo đến ầm ầm ngay

chúc đắt hàng

manhthang

Huyền Thoại

Nhắc nhở bác eticshop là bác đang sở hữu chữ ký vi phạm nội quy HDVN, em để bác tự sửa nhé.

HHN

Active Member

Sẽ ghé qua "xâu rum" của bác xem vài thứ.

_Ma_

Hum qua mới ra show room của bác xách em DP player TVIX về xong. Cửa hàng bác thì to, nhưng lèo tèo hàng quá, kể ra bác chất 1 đống reciver + loa lên , xong bật cùng lúc nó mới hoành tráng :D

eticshop

Cám ơn các Bác đã đóng góp, em xin ghi nhận ghi nhận...

eticshop

Nhắc nhở bác eticshop là bác đang sở hữu chữ ký vi phạm nội quy HDVN, em để bác tự sửa nhé.

em mới vào diễn đàn, nên chưa biết nội quy, Bác hướng dẫn em với. Ko thì ngại chết.

eticshop

Hum qua mới ra show room của bác xách em DP player TVIX về xong. Cửa hàng bác thì to, nhưng lèo tèo hàng quá, kể ra bác chất 1 đống reciver + loa lên , xong bật cùng lúc nó mới hoành tráng :D
Nhờ anh hướng dẫn con Denon 1311 h em nghe ổn ra phết.. thx thx...

bobby_lee

Member

Show-room to thía, bác có tuyển se-cu-ri-ty trông xe không em xin 1 chân?

please_helpme

Active Member

Trước khi chỉ giáo, bác làm ơn Copy Em xin ít phim 3D & Blu-ray với, Em cũng chẳng có nhiều ổ cứng lắm, hôm qua lĩnh lương mới mua được 02 chú WD Black Cravie 3TB mà chưa có dữ liệu để thử, khi nào bác rảnh Em qua cửa hàng bác xin 1 ít?

manhthang

Huyền Thoại

em mới vào diễn đàn, nên chưa biết nội quy, Bác hướng dẫn em với. Ko thì ngại chết.

Trích nội quy HDVN
6.4. Không dẫn link sang diễn đàn/website khác
6.5. Không post nội dung quảng cáo trực tiếp trong chữ ký, có thể dẫn link từ khu vực thương mại trên diễn đàn HDvietnam vào chữ ký

eticshop

Bác mang qua cửa hàng em copy cho, 3tb bt lấy là 300k, em lấy full film cho bác 200k thôi.

eticshop

Trích nội quy HDVN
6.4. Không dẫn link sang diễn đàn/website khác
6.5. Không post nội dung quảng cáo trực tiếp trong chữ ký, có thể dẫn link từ khu vực thương mại trên diễn đàn HDvietnam vào chữ ký

ok, em rút kinh nghiệm

Em nhớ lần trước bác please_helpme coppy cho em phim có tính phí đâu nhỉ :-@

tnm

Well-Known Member

Em nhớ lần trước bác please_helpme coppy cho em phim có tính phí đâu nhỉ :-@

Thì bác ấy có kinh doanh đâu mà lấy tiền :-@
Mà đã từng ngồi uống cafe với nhau thì càng thoải mái con gà mái hơn, kekeke

Hôm nọ mưa gió xách cái loa Z5500 của chủ thớt này về chơi cổng Optical cho cái Tivi Samsung 40D6600 - Ngon !
Chúc bác đắt hàng.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên