Ảnh offline HDQN ngày 4/9

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrMilan

Banned
Ðề: Ảnh offline HDQN ngày 4/9

Update hết ảnh, có một số ảnh tập thể bị mờ hết.
Bác nào có chụp lại, úp giùm em với

ProSkyR

Well-Known Member

2 lần đều ko bùng dc học, chán quá :((

HDCP

Super Moderators

Còn đây là phụ kiện của bộ đồ chơi khủng nhưng không hoảng nhà bác dtungcp, nhưng sao nó lại te tua thảm hại thế này nhỉ?:p

Hoá ra thủ phạm chính là nó đây các bác ạ. Theo ý em lần sau đến nhà bác dtungcp thì phải thịt nó làm bữa cầy tơ thôi, để thế này nó còn gieo rắc nhiều thảm hoạ đấy.=P~

Chỉnh sửa lần cuối:

HDCP

Super Moderators

Update hết ảnh, có một số ảnh tập thể bị mờ hết.
Bác nào có chụp lại, úp giùm em với

Hình như bác Hoangnguyen cũng chụp cái kiểu tập thể chốt hạ thì phải bác ạ. Giờ là cần nhờ đến sự nhân đạo của bác Hoangnguyen đây.X_X

anbinhdo

Well-Known Member

Chà hoành tráng quá ! Chúc mừng các Bác Quảng Ninh nhé !

vozhanoi

Các bác Quảng Ninh hoành tráng thật, xin chúc mừng ~O)

beegees

Well-Known Member

Em post tạm vài cái cho đỡ bứt rứt các bác, đây kết quả cuối cùng của buổi off là như thế này đây ạ. :)|:)|:)|:)|:)|

Tiểubảocaca nói với bác Nonick: Bác tin không, em có thể ban được nick của MrMilan đấy\:D/

MrMilan: Hơ, thế bác cứ tưởng em không ban được nick của bác à?:-w

Tụi già mềnh cứ xem hai trâu húc nhau rồi mần thịt cả 2 nhé cho biết thế nào là ban với chả bố:)):))

Đố bác nào (ko phải HDQN) đoán đúng tuổi của 2 bác này???????

beegees

Well-Known Member

BÁC CỬU VẠN EM GẶP RỒI NHÉ, TUỔI VỪA 37 CÁI XUÂN XANH
Hí hí, ko phải bác cửu vạn đâu bác Tài ơi, bác cửu vạn hôm vừa rồi bận nên ko đi đc.
Bác tóc bạc ko râu thì bác Tài cũng đã gặp rồi... nhưng bác cố nhớ nick nhé.
Gợi ý: bác tóc bạc ko râu thì già hơn tuổi còn bác nhiều râu mặc áo kiểu Tàu thì lại trẻ hơn tuổi và gần nhớn nhất hội HDQN đó.

HDCP

Super Moderators

Các bác nhìn xem máy MrMilan to và đen chùi chũi thế này mà lại hỏng cái kiểu quan trọng nhất thì ngạc nhiên quá đấy nhỉ:))

Tieu bao ca ca: Chú đưa máy ảnh anh chụp kiểu tập thể cho, Milan chụp hỏng hết rôì còn đâu.=))=))=))

Hậu quả của vụ off HD. Tắc đường, Cẩm phả nhà mềnh mà tắc đường thì kể cũng là sự kiện nhớn ấy chớ. Mà xe của bác Great Ocean đi đứng kiểu kia thì không tắc đường mới là lạ.;))

Chỉnh sửa lần cuối:

immort

Well-Known Member

zui zui, tháng 9 này là tháng nhộn nhất của ace 4rum hay sao ý!

HDCP

Super Moderators

Gợi ý: bác tóc bạc ko râu thì già hơn tuổi còn bác nhiều râu mặc áo kiểu Tàu thì lại trẻ hơn tuổi và gần nhớn nhất hội HDQN đó.

Bác đưa ra cái kiểu lửng lơ thế này bằng đánh đố mọi người còn gì.%-(%-( Em đọc thấy loạn hết cả đầu như kiểu bác đưa vào mê cung ấy.;))

phamngoctung

Em ghét cái nghành du lịch thế, các bác được nghỉ đi ăn chơi, thì em lại phải cầy bục mặt ra

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên