Ảnh vui ( Sưu tầm )

agphuong

Well-Known Member
Ðề: Ảnh vui ( Sưu tầm )

có mỗi đôi dép "độ" để đi cua gái mà cũng phải giữ khư khư như lầy, thiệt khổ.......

PhuongLe73

hellomoto

Active Member

Vậy phải xem lại mình đi em, bản chất ko xấu nhưng dòng đời đưa đẩy à:d nhưng đừng ăn theo như
thế

Bl4ckTr4n

Member
Ðề: Những bức ảnh ma quái ruyệt đẹp

khuyến khích post ảnh do mình chụp, ảnh sưu tầm phải ghi nguồn, nên post ảnh sưu tầm vào topic sưu tầm nếu được

Bl4ckTr4n

Member

Mod nào chuyển không đúng chỗ, mấy ảnh trên đâu có vui... chuyển tiếp đi

quanghaiphong

Well-Known Member

Ngày đó nhà em toàn ăn cái này,

Thế là khá lắm đó vì cái hạt đó bây giờ còn đắt hơn gạo đó các bác ạ,suy ra ngày đó nhà em không thèm ăn gạo mà chỉ toàn đươc ăn hạt bobo (ý dỹ)
Em nhớ năm lên 6t xếp hàng chờ phát rau từ lúc 6h sáng,lấy viên gạch lót đít ngồi xếp hàng ,lúc ngẩng dậy thấy ngồi dưới cùng.Ngủ quên nó bế mẹ mình xuống cuối cùng,may cô cửa hàng giữ lại cho một mớ rau muống vàng như phơi rau dưa
Cái đêk....cứ bảo ngày xưa ng ta ăn uống kham khổ,kt đói nghèo thì đối xử với nhau tốt,đến mấy bác GS bảo : ăn mạch,bo bo,khoai sắn bổ hơn gạo..Ăn nhiều để lấy lính đi nghĩa vụ vì nóng đeck ngủ đc,cứt ị ra chỉ cần lấy chân đá vào nhà VS..đấy các thím bảo tốt ở đâu??
Ngoài lề cho ae hề hề tí,các thím thông củm

Bl4ckTr4n

Member

lâu lắm mới thấy bác Q, góp vài ảnh vui trong kho của bác đi

MrC

Member

Ps all; Mấy dấu "**" gây khó chịu thì Mod xóa hình dùm em nhen.<:p

tusontay

Huyền Thoại

Keo vật đầu xuân

Căn nhà mộng ước

Chỉnh sửa lần cuối:

phuocmobile

Well-Known Member

Nguy hiểm quá có phải không các bác :-"

Đính kèm

• nguy hiem qua.jpg
    nguy hiem qua.jpg
    50 KB · Xem: 196

vuthehoa

Em nhớ năm lên 6t xếp hàng chờ phát rau từ lúc 6h sáng,lấy viên gạch lót đít ngồi xếp hàng ,lúc ngẩng dậy thấy ngồi dưới cùng.Ngủ quên nó bế mẹ mình xuống cuối cùng,may cô cửa hàng giữ lại cho một mớ rau muống vàng như phơi rau dưa
Cái đêk....cứ bảo ngày xưa ng ta ăn uống kham khổ,kt đói nghèo thì đối xử với nhau tốt,đến mấy bác GS bảo : ăn mạch,bo bo,khoai sắn bổ hơn gạo..Ăn nhiều để lấy lính đi nghĩa vụ vì nóng đeck ngủ đc,cứt ị ra chỉ cần lấy chân đá vào nhà VS..đấy các thím bảo tốt ở đâu??
Ngoài lề cho ae hề hề tí,các thím thông củm

Ôi thời oanh liệt nay còn đâu(anh hùng ắm khi chen chân dành chỗ mua hàng tem phiếu ngày đó,giờ thì làm gì có nưa mà oai hùng)Bác Quang nhỉ.

dragonlee

Well-Known Member

Mất tập trung

Cái ác của xe buýt

Lác mắt cộng 1 lớp kính mà vẫn tởm

Kí ức một thời oanh liệt

NẾU VUI CÁC BÁC NHỚ BẤM LIKE (Thanks) nhé :D

Bên trên