ATV1800 và ATV3200 MYGICA Sản phẩm được mong đợi nhất 2014

duongtuandung87

Ðề: ATV1800 và ATV3200 MYGICA Sản phẩm được mong đợi nhất 2014

bác chủ mới update các video test ứng dụng ah, mới để ý thấy, tính năng xem online và offline đều đáp ứng ngon lành nhỉ. Em bắt đầu kết em atv3200 này rồi. Có hàng chưa bác?

itvplus

Active Member
Re: Ðề: ATV1800 và ATV3200 MYGICA Sản phẩm được mong đợi nhất 2014

bác chủ mới update các video test ứng dụng ah, mới để ý thấy, tính năng xem online và offline đều đáp ứng ngon lành nhỉ. Em bắt đầu kết em atv3200 này rồi. Có hàng chưa bác?

Mai bên em có hàng, mời bác qua chơi nhé.
Cài sẵn xem truyền hình trên 200 kênh, xem truyền hình cable, truyền hình VTC, SCTV, HTV
Xem các kênh quốc tế phụ đề tiếng việt và các kênh Hải Ngoại bác nhé.

duongtuandung87

Ðề: Re: Ðề: ATV1800 và ATV3200 MYGICA Sản phẩm được mong đợi nhất 2014

Mai bên em có hàng, mời bác qua chơi nhé.
Cài sẵn xem truyền hình trên 200 kênh, xem truyền hình cable, truyền hình VTC, SCTV, HTV
Xem các kênh quốc tế phụ đề tiếng việt và các kênh Hải Ngoại bác nhé.

OK, chiều ghé showrom bác test, ngon em múc, tối về report cho anh em.

LUC QUYET CHIEN

Active Member
em xem clip thấy mấy phần mềm trên ATV3200 giống với ZTV A Class nhỉ. chắc cùng dùng chung một loại chip nên fw build có vẻ giống nhau.

twistybin

Member
ATV1800 chừng nào tung ra thị trường vậy bác, nó ko có support 5.1 7.1 DTS như ATV3200 à ?

duongtuandung87

em đã ring em nó trên tay, một số hình ảnh unbox để anh xem chiêm ngưỡng trước. Mỗi tội cái hộp to năng quá, em cầm tý chẹo tay. :)
Fullbox

Đầy đủ phụ kiện

Sạc 12V

thanhyk

Well-Known Member

Nhìn cục nguồn chất quá...

itvplus

Active Member
,Hj bác cứ hỏi khéo, design lại kiểu dáng so vs bản demo test thử trc nhiều vấn đề
Thứ nhất mặt bóng trong thì đẹp nhưng dễ xước
Thứ 2 chỉ có 2 cổng usb khá bất tiện.
Việc thay đổi design và tiếp tục hoàn thiện firmware mới cạnh tranh X8 minix đc

itvplus

Active Member
Re: Ðề: ATV1800 và ATV3200 MYGICA Sản phẩm được mong đợi nhất 2014

Cũng vì cái nguồn đó mà bên e tốn thêm 30k tiền ship cho khách so vs các box khác đấy ah,
Đc cái phụ kiện của Mygica làm xịn, chất và đều có dấu QC (đã qua kiểm soát chất lượng)

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: ATV1800 và ATV3200 MYGICA Sản phẩm được mong đợi nhất 2014

Trông em này mới da dáng. em test kia nhìn lởm khởm quá, chả giống hàng chất lượng gì cả
Ài chà. Hum trước chỉ email cho nó phàn nàn "Sao mà tụi bây design ATV1800 mía thế", tưởng nó chẳng thèm trả lời là nó cho qua, ai ngờ nó thiết kế lại thiệt, cũng mừng cho Geniatech có mẫu đúng chất. :), không biết nội công có thâm hậu như vẻ bề ngoài ko?

Cục nguồn từ thời ATV1200 đã thế rồi anh à.

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: ATV1800 và ATV3200 MYGICA Sản phẩm được mong đợi nhất 2014

Ài chà. Hum trước chỉ email cho nó phàn nàn "Sao mà tụi bây design ATV1800 mía thế", tưởng nó chẳng thèm trả lời là nó cho qua, ai ngờ nó thiết kế lại thiệt, cũng mừng cho Geniatech có mẫu đúng chất. :), không biết nội công có thâm hậu như vẻ bề ngoài ko?

Nhìn quả mặt trên ko biết có phải nhôm phay ko bác Tiến nhỉ. Nói về thiết kế thì em cứ lấy A Class ra làm tiêu chuẩn cho android box, nhỏ gọn nhưng rất tinh tế. Chứ mấy con cứ vát vát rồi chéo chéo, uốn nọ uốn kia trông mất cảm tình

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: ATV1800 và ATV3200 MYGICA Sản phẩm được mong đợi nhất 2014

Nhìn quả mặt trên ko biết có phải nhôm phay ko bác Tiến nhỉ. Nói về thiết kế thì em cứ lấy A Class ra làm tiêu chuẩn cho android box, nhỏ gọn nhưng rất tinh tế. Chứ mấy con cứ vát vát rồi chéo chéo, uốn nọ uốn kia trông mất cảm tình

Mình nghĩ chỉ có mặt trên là nhôm phay thôi, nhìn thấy 2 góc trên phía trước mặt tiền mình đoán có khả năng là nhựa giả nhôm. Đúng là A-class nhìn chất thật, đây là điểm cộng lớn nhất của các bác ZTV và ko ai có thể chối cãi. :D Mình có hỏi thăm một số nhà sản xuất android box thì biết là chip Amlogic quad chơi 4K và 3D iso rất ngon, có thể làm cho nó hót ra DTS-HD và Dolby TrueHD.

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: ATV1800 và ATV3200 MYGICA Sản phẩm được mong đợi nhất 2014

Mình nghĩ chỉ có mặt trên là nhôm phay thôi, nhìn thấy 2 góc trên phía trước mặt tiền mình đoán có khả năng là nhựa giả nhôm. Đúng là A-class nhìn chất thật, đây là điểm cộng lớn nhất của các bác ZTV và ko ai có thể chối cãi. :D Mình có hỏi thăm một số nhà sản xuất android box thì biết là chip Amlogic quad chơi 4K và 3D iso rất ngon, có thể làm cho nó hót ra DTS-HD và Dolby TrueHD.

Thiết kế bây giờ là cứ phải phay nhôm. Thế mới đúng đẳng cấp. tốn thêm 200k hay 300k không quan trọng.Khác vào nhà chơi ngoài biết được cái tính năng độc đáo của em nó thì cũng phải nhìn đến dáng vẻ em nó đầu tiên. Một cục nhựa trông thô kệch ko hơn không kém là đã mất cảm tình từ cái nhìn đầu tiên rồi

itvplus

Active Member
Re: Ðề: Re: ATV1800 và ATV3200 MYGICA Sản phẩm được mong đợi nhất 2014

Công lực của bác Tiến mạnh ghê. Như em cầm atv1800 trên tay thì thấy em nó mặt nhưa bóng rất đẹp, nhưng dễ xước, với lại chỉ có 2 cổng usb. Việc thay đổi design có lẽ là để cạnh tranh với các hãng khác trong phân khúc hàng premium, cụ thể X8 sắp ra.

Bên trên